ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลายเสื้อโชว์หน่อยจ้า
  • :030::030::030::030::030:
  • เค้าโชว์กันไปแล้ว ลองเปิดดูหน้า2 หรือค้นหาดูก็ได้
  • ชีต้าคร๊าบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 15วัน2.jpg 78K
  • 5555+ โชว์จนจะเลิกโชว์แระ
  • Webอี่นหากมีการUp dateกระทู้กระทู้ที่ถูกUp dateจะขึ้นมาอยู่ต้นๆให้ครับ แต่กระทู้นี้ไม่เป็นเช่นนั้นมันก็ธรรมดาที่จะมีกระทู้แบบซ้ำๆกันมากมายWebอื่นบางกระทู้มีเป็นสามสิบหน้าก็มีครับ บางท่านก็ไม่อยากจะมานั่งคอยหากระทู้ก็ตั้งขึ้นใหม่เลย ก็ไม่เห็นแปลกเลย บางท่านก็ว่าเขาเพราะมีเวลามากหรือเป็นคนที่ชอบตำหนิ จับผีดผู้อื่นไม่มีงานอะไรมากมายที่จะทำนั่งอ่านข้อมูลซำแล้วซ้ำอีกจนจำขึ้นใจว่ามันอยู่ตรงไหนและรู้สึกภูมใจเวลาที่ไดตำหนิผู้อื่น แต่ผมคิดว่าทุกท่านที่ลงกระทู้เขามีความต้องการที่จะแชร์ไอเดียหรืดขอแบ่งปันความสุขซึ่งกันและกันครับ อย่าไปว่าเขาเลยยกเว้นกระทู่ที่ไม่สร้างสรรค์หรือกระทู้ที่อยู่ใกล้กันแต่ไม่ทันดู
    ไฟล์แนบ
    DSC00375.JPG 57K
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    20070717121848_Picture%20049.jpg 59K
  • สงสัยไอ้เอ๋ warrior ขายไอ้ตัวหน้าแหลมๆในรูปแล้วยังไม่พอใช้หนี้
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942