ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ปุ่น ครับ
  • ผมเพิ่งถ่ายเสร็จ ครับ
    ไฟล์แนบ
    237.jpg 102K
    4.0.jpg 108K
  • 0
    ไฟล์แนบ
    623.jpg 112K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    1217.jpg 96K
    817.jpg 108K
  • ขอบคุณพี่ปุ่นมาก
    ไฟล์แนบ
    520.jpg 124K
  • ขาวจัง
  • :030:ขาวจั๊ว น่าเจี๊ยะ เอ้ย น่ารัก:013:
  • สีขาวบางแก้วป่ะครับ ถ้าเป็นบางแก้วขายไหม
  • ไอ้คนจูงหมานี้มันบูลลี่สุดๆ เลี้ยงได้ดีเลี้ยงได้สมบูรณ์ดีมากครับ
    เหมือนหลานผมเลย
  • โอ้วววว

ไอ้ไปรท์มันดูมีความสุขพี่ก้อบายใจคับน้องปาร์ค

พี่ขอบใจมากเลยนะขอบใจจิงๆๆๆๆๆ

ไว้พี่สอบเสดว่าจะไปหามันยุเหมือนกันคับ

ขอบใจนะคับ

เหมือนไอ้ไปรท์มันใหย่ก่าตัวผู้อีกนะนั่น 55
  • ปาร์คๆๆ

มันว่ายน้ำเปนไหมอ่ะ
    ลองยังๆๆ
  • น้องเสื่อดำน่าจะเลี้ยงบูลลี่นะพี่ว่าเท่ดี สุดยอด พูดเล่นคับ หมาสวยดีคับกี่เดือนคับ
  • น้ารักดี
  • ยัง พี่ แต่ดูมัน อยากจะลงอยู่ครับ

เอาไว้ ภ้ามันลงแล้วผมจะลงรูปให้ดู

ไอ้สีขาวๆๆๆๆนั่น พันธุ์ สปริท ครับ