ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครบรอบ1ปี เเว้วววววว RT X TON TON
  • วันนี้เป็นวันครบรอบ1ปี ของdaivo
    ใครเป็นเจ้าของ ชุดนี้ เอามาลงให้ดูกันบ้าง
    (ลูกของพ่อ RT X เเม่ TON TON):035:
    ไฟล์แนบ
    _DSC0288_resize3.JPG 83K
    _DSC0290_resize3.JPG 79K
    2jpg2.jpg 103K
  • เลี้ยงอะไรดีครับพี่นพวันเกิดลูกชายอะรอกินอยู่นะ55555555
    ไฟล์แนบ
    PIC_05992.jpg 96K
  • DAIVO ฉลองขาหมูไป1ขา
    เหลืออีก1ขาเเมส สนป๊ะอิอิ:030::030:
  • ถามมันหรือยังจะแบ่งผมหรือป่าวครับ55555555
    เสาร์นี้ 2 ทุ่มว่าจะเข้าไปหานะครับพี่นพ
    มีของฟรีกินป่าว อิอิอิ
  • ไดโว่ บอกกล้าขอก็เเบ่งให้

แมส โทรเเจ้งจำนวน สมาชิกที่จะมาด้วยนะ:043:
  • กะทิ ดีขึ้นมาก แต่ยังไม่หาย กลายเป็น american hairless bully ไปแล้ว รักษามา 6เดือน
    ขี้เรื้อน เปียกไม่เป็นแต่ขนขึ้นไม่เต็ม ไม่รู้รูขุมขน ตายยัง แต่ก็จะรักษาต่อ จะเอาให้หาย ไม่น่ายาก
    ไฟล์แนบ
    DSC09037_resize.JPG 67K
  • *** แว้วๆๆๆๆ งานนี้เฮียเอามาลงเองเลยเรอะนั้นนะ

ผ่านไป1 ปีแว้วเรอะเร็วจังๆๆๆๆ พอใช้ได้ไหมคุมานพ

รูปนี้น่าจะอัฟเดทสุดๆๆๆ รูปร่างไม่ต่างกับหมา 4 เดือนเลยนะ

คุณมานพ งานที่ยุดยาว่าไงคร๊าบๆๆๆ ยังไม่รู้รายละเอียดเลย

ยังไงลงบอกกันด้วยเพื่อจะได้ไปนะ
    ไฟล์แนบ
    P1000998 copy_resize3.jpg 66K
  • :031:ลืมเบิร์ดเดย์เลยพี่
    สุขสัตน์วันเกิดนะ ไดโว่
    เสาร์ผมไปกัน3คนครับพี่นพ ขอขาหมูอ้วนๆด้วยนะครับบบบบบบ
  • นาคิน มีงานอะไรเหลอที่ยุธยา หรือว่าจะไปจำผีกระสือกัน
    หลังปีใหม่พอจะมีมีตตี่งบ้างไหม อยากไปดูบ้าง

หลังปีใหม่เดี๋ยวเอาเสื้อเป็ดแดงไปฝากตัวนึง แต่ปีนี้ประเดิมไม่ดีเลยว่ะ
    หรืออยากได้ทีมไหนก็เมลมาบอกก็แล้วกันเดี๋ยวจัดให้
  • HBD ด้วยครับ
    เดี๋ยวผมซื้อยาปลูกขนไปให้นะเฮียติ๊ก555
    ถ้าหายนี่มีเฮนะชุดนี้มันส์ครับ:o058:
  • พี่น้องคอกเดียวกันอีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    20090923175259_20090917232526_frunggo8.jpg 51K
  • **-** ชุดนี้ออกมาได้เฮเกือบทุกตัวๆๆๆๆๆ

พี่โจ ที่จะไปยุดยาอาจจะกลับบ้านแว้วก็ไปมิตติ้งด้วยนะถ้าว่างๆๆ

พี่กลับสิ้นปีใช้ไหมละ อย่างงี้ต้องๆๆเมากันหน่อย

ปีหน้าต้นปีหน้าจะมีงานมิตติ้งกันนะ แต่ไม่รู้ใครจะจัดอะดิ555

อย่าหาว่าโลภเลยพี่ เอาเสื้อหงษ์มาต้องบวกผ้าพันคอมาด้วย55

สาวกหงษ์จงเจริญๆๆๆๆ
  • พี่ครับลองเอาน้ำมันเครื่องผสมกำมะถันดูครับรับรองหายแน่น่อน