ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลบกวนขอเวปสายกัดหน่อยคับ
  • ขอบคุณก่อนเลยนะคับ
  • http://www.dogmanclub.com/
    http://www.meeboard.com/list.asp?user=pitbullhouse96&uid=457&groupid=1
    ที่ผมเคยเข้า
  • www.hardmouthkennel.com คับ
  • www.hardmouthkennel.com
    คอกนี้ไม่เห้นมาหมาออกแมทเลย เก่งแต่บอกว่าสายเก่าป่าวเนี่ย
  • ..www.pit bull hosue 96.com ( บรอด์คนรักพิทบูล )... นักสู้จรจัด.. ของเข้าไปดูครับ..
  • ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน

แต่หมาเค้ามันไม่ใช่ไซส์เล็กง่ะของ ฮาร์ดเม้าท์อ่า:001:
  • http://dogarmykennels.0fees.net/
  • http://www.BarbaricZone.cjb.net (นักสู้จรจัด) เว็บนี้ครับ
  • เวปนี้เลยครับ คุณเอ๋ยึดไว้เรียบร้อยแล้ว เจ้าของเวปไล่ก็ไม่ไป สุดยอด มีรูปโป๊ให้ดูด้วย
    http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3942
  • ...เจ้าของเวบคุณ ก๊อต .. ไม่ใช่พวกผี ที่ไล่นั้นพวกผีที่ตามมาป่วนเขาไปทั่ว ผมคงไม่ใช่คนแรกหรอกครับที่ลงรูปแบบนั้นดูที่เจตนากันดีกว่า....ดูให้ขำ ๆ
    อย่าไปคิดมากมีพวกมือถือสากปากถือศิล อีแอบน่ากลัวกว่าไม่ยอมเปิดเผยจากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ ผี เหมือนเดิม ( เอาขื่อเขาไปลงด่ามันก็ทำมาแล้วจงทำต่อไป
    มีซักวันแหละน่าไอ้ผีเด็ก ได้เจอกัน ) .....ไอ้ผีเด็ก
  • ไอ่สาดนี่...ยังมีหน้ามาบอกดูที่เจตนาอีก ไอ่เวร...เจตนามึงนั่นแหละส่ออาการเงี่ยนเลยหล่ะไอ่เหี้ยเอ๋เอ๋ย

แม่งโพสรูปโป๊เห็นหมอยแล้วยังมาบอกว่าขำๆอีกหรือ ไอ่เหี้ยนี่ กูว่ามึงคงเงี่ยนเก็บกดแน่ๆ

ไอ่ห่า...อยากจะไปอาบน้ำตีหม้อ อยากจะกัดหมา อยากจะขี่รถบิ๊กไบค์ แม่งอยากทุกอย่าง แต่ทำไงได้ตังค์แม่งก็ไม่มี ก็เลยต้องโพสรูปโป๊สนองตัณหาตัวเองใช่ป่าว

ปล.ไอ่ห่าเอ๋...เศรษฐกิจพอเพียงที่กูเคยสอนมึงง่ะ ทำไมไม่หัดเอามาใช้บ้างว่ะ แล้วอินเตอร์เนตไฮสปีดเลิกเล่นได้แล้ว ไอ่ห่าเดือนนึง 700 กว่าบาทเสือกไม่ประหยัดแล้วมาบ่นว่าไม่มีตังค์
  • ..ไอ้ผี ไม่ต้องทำมาสอนหรอก มึงแน่จริงโทรมาดีกว่าจะเอายังไง อย่ามากวนตีให้มากนัก ขอร้อง อย่าเสือก ไอ้สัตว์ ....เอาชีวิตให้รอดก่อน..

ปล. ไอ้ห่าผี มันไปเสือกอะไรมึง แน่จริงโทรมาดีกว่ากูเบื่อเต็มทีแล้ว มึงเป็นเหี้ยอะไรของมึง ขาดความอบอุ่นแน่เลยไอ้สัตว์ ผี กูลูกผู้ชายพอมึงว่ามาจะเอาไง

ยินดีทุกอย่างกับมึง... มึงนี้นักข่าวช่องคลอดแน่ๆ ไอ้ผีเหี้ยเก็บปากไว้แดกข้าวดีกว่าไอ้ผี.....ด่าเขาไปหมด ..
    ( สุดทนแล้วกับมึงไอ้ผีเหี้ย...) โทษทีคุณ มาร์ค ผีตัวนี้ไม่ไหวเลวได้ใจจริง ๆ อย่ามาพอได้ อยู่ให้บาย ๆ ดีกว่า ...
  • ขอโทษเจ้าของกระทู้ เจ้าของบรอด์ด้วยครับ...มันไม่ไหวแล้วไอ้ผีตัวนี้หลายครั้งแล้ว....084.0594778 084.1831335 :016:
  • โถๆๆๆๆๆๆ...ธาตุแท้ของมึงออกมาแล้วหรือ ไอ่เหี้ยเอ๋...โมโหจนพิมพ์ผิดพิมพ์ถูกเลยนะมึง กูอ่านไม่ค่อยจะรู้เรื่อง แต่ก็พอจับใจความได้ว่าเจตนาของมึงกำลังคิดอะไรอยู่

เจตนาของมึงคืออะไรเหรอ...จริงๆแล้วเจตนาของมึงมันไม่มีอะไรหรอก ก็แค่.......อยากโชว์พาวไง ( อยากเป็นเซียนแบบหัวดอไง ) แต่เสือกไม่มีเงิน แม่งน่าสมเพศชิบผาย

ปล. ไอ่เหี้ยเอ๋...มึงนี่มันยังใช้วิธีแบบนักเลงเก่าๆอีกหรือว๊ะ พอซะทีเถอะการให้เบอร์โทรศัพท์ทิ้งท้าย ไอ่ห่า...แม่งแจกเบอร์มั่วไปหมดทุกกระทู้ มึงบ้าป่าวว๊ะ
  • 55555555555+++.= โถไอ้ผีเด็ก..........กูเริ่มเฉยๆแล้วเพราะ มึงบ้าป่าววะ น่า สมเพศแทนผู้ปกครองจริงๆ....ไอ้ผีเด็ก 555+ สงสัยวันนี้ขายของไม่ได้
    โถเวรจริง ..
  • อย่างมึงลูกผู้ชายเหลอไอ้เหี้ยเอ๋เอาหมาเขาไปก็ไม่จ่ายตังผลัดแล้วผลัดอีกสุดท้ายหน้าด้านผ่อนเค้าอีกโดนโพสทวงเงินในเวบไอพิทมึงไม่อายเลยนะไอ้เหี้ยเอ๋ กูเห็นมึงโพสรูปมอเตอร์ไซด์ไอ้เอ๋มึงมีเหลอคนอื่นเค้าเข้าใจผิดว่ามึงนะมีมึงนี่มันลวงโลกจริงๆ มึงเหี้ยขนาดกลุ่มหนุ่มสุราษคนพื้นที่เดียวกันกับมึงยังไม่เอามึงเลยไอ้ควายต้องให้สอนนะมึง กูว่าอย่างมึงไม่ใช่ลูกผู้ชายหลอกไอ้เหี้ยเอ๋ อ้อมึงจ่ายหนี้เค้าหมดยังไอ้เหี้ยเอ๋ไอ้สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ...555555555555+.ใจเย็น ๆ ไอ้ผีเด็กลองดูไมละว่าคนสุราษ ( ไม่เอาจริงเหรอ เซ็กข้อมูลให้ดีไอ้ผี ) 55555 ไอ้ผีเด็ก
  • การวัดลูกผู้ชาย เขาวัดกันที่ตรงไหน หรือหนี้สินมากไม่ใช่ผู้ชาย ไอ้บ้าเอ่ย มาเจอกันตัวเป็นๆดีกว่า วะ เดียวมึงก็รู้ว่า เป็นไง ..ลื่นไปได้เลื่อยเอาเวลาไปขายของดีกว่า ไอ้ผีเด็ก ด่าวันละนิดจิตแจ่มใส...... .ส่วนมอร์ไซค์ กูมีสิ หรือมึงไม่เห็น ไอ้บ้า กูขับมานานแล้วมึงไปอยู่ไหนมา..........ไอ้ ผีเด็ก..5555
  • ... .หยุดเถอะครับพอกันที.....
  • ไม่มีวันหยุดตราบใดที่คนเหี้ยอย่างมรึงยังชูคออยู่ กูไมอย่างให้ใครโดนมึงแหกตาเหมือนกู ไอ้เพื่อนระยำ ถ้ามรึงไม่หยุดกูก็ไม่มีวันหยุด

55555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • เอ้ามาดูกันคนกัดกับผี แมร่งรำคาญว่ะ
    ไอ้ผีเหี้ยอย่างมึงเมื่อไหร่จะหมดโลกสักทีวะ กูละเบื่อลำคาญมึงจริงๆ
    ไอ้ผีพ่อแม่ไม่รัก มีปัญหาไรกันทำไมมึงต้องเอามาให้คนอื่นรับรู้ด้วยวะ
    กูเข้าใจหากมึงจะบอกว่าไม่อยากให้ใครโดนหลอก แต่ก็ไม่ได้มีใครทุกคนโง่เหมือนมึง
  • :o001:ผมหนุ่ม41Soth Way Pit กับ เอ๋ สุราษฏร์ พิทบูล อยู่กันคนละกลุ่มครับและไม่มีอะไรเกี่ยวกันข้องกันตามที่เขียนไว้ครับ กลุ่มผมมีสมาชิกหลักๆคือ
    1 คุณ ดิว บ้านนา
    2 คุณ แป๋ว คลอกทักษิณ
    3 คุณ แขก ใบบัว
    4 คุณ หนึ่ง ตลาดให่ญ
    5 คุณ แดน เคียนซา
    6 คุณ ไก่ เคียนซา
    7 คุณ แป๊ะ อุทยานทอง
    8 คุณ บูม " "
    9 คุณ ทัก
    และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้ลงชื่อ รวมทั้งพี่ๆที่อยู่นครศรี เราเป็นทีมเดียวกัน ทำงานด้วยกัน ศึกษาว่าอะไรดีไม่ดี
    อยากเห็นว่ากลุ่ม41สามัคคีกลมเกลียวแค่ไหนดูได้ที่กระทู้9000มิตติ้งสุราษฎร์ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG03118.JPG 105K
  • อ้าวคนบ้านเดียวกันกับเอ๋ทําไมไม่ช่วยกันละครับเอ๋เค้าเป็นคนดี้ดีนะครับ
    ทําไมต้องแบ่งกลุ่มกันด้วยละครับคุณหนุ่ม41Soth Way Pit
  • :m104:ดีเลว ไม่ได้วัดกันที่คำพูดคุณหรือผมหรือใครๆก็แล้วแต่ แต่จะวัดกันด้วยความจริงใจ พฤติกรรมในส่วนรวม และสำคัญที่สุดคือกาลเวลาครับ สามสิ่งนี้จะเป็นเครื่องตัดสิน
    ไฟล์แนบ
    IMG030902.JPG 42K