ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ...อยากให้พี่เปิดอบรมณ์สมาชิกใหม่คะ...
    ...เพราะหนูก็ยังฝึกเค้าไม่ค่อยได้...
    ...แล้วเค้าก็ไม่ค่อยฟังคำสังเลย...
    ...ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ยังตึ่งอยู่เลย...
    ...ไม่นิ่งซักที ไม่รู้จะทำยังไง...
    ...รบกวนขอเบอร์โทรไปขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ...
    ...แต่รูปนี้ ตอน 6 เดือนค่ะ...
    ไฟล์แนบ
    17052009(003)2.jpg 91K
  • สวย แล้วยัง จิตใจดีอีกนะเนี่ย เอ้าช่วยเค้าหน่อยครับพี่
  • โอ๊ยยยยยย เล่นเอารูปเจ้าของมาลงแบบนี้ ใครจะกล้าปฏิเสธละครับ :030:

กำลังมีความคิดนี้อยู่พอดี เกิดแรงบันดาลใจก็ วันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง เห็นเจ้าของสุนัขหลายท่านยังรักสุนัขแบบผิดๆ

ตอนนี้กำลังเตรียมการเรื่องสถานที่ ชักกังวล ยิ่งพิทบูลมาแรงแบบนี้ แต่คนเลี้ยงส่วนมากยังไม่พร้อมรับมือ
    กลัวปัญหาที่จะเกิดขึ้นในอนาคต ผมจำเป็นต้องออกมาลุยเรื่องนี้มากยิ่งขึ้น ผมไม่ต้องการให้พิทบูลโดนห้ามเลี้ยง
    หากพวกเรารวมตัวกันติดและเข้มแข็งพอ ผมจะผลักดันกฏหมายบางตัวเพื่อคุ้มครองผู้เลี้ยงอย่างมีความรับผิดชอบ
    และลงโทษผู้เลี้ยงสุนัขที่สร้างความเดือดร้อนรำคาญให้แก่ชาวบ้าน

และข่าวดีอีกข่าวคือ ตอนนี้ผมกำลังจะได้เข้าไปร่วมบริหารศูนย์ฝึกดีวันแล้ว
    แต่ผมไม่ได้เข้าไปในฐานะครูฝึก ผมเข้าไปในฐานะผู้กำหนดนโยบายและวางหลักสูตรการปรับพฤติกรรมสุนัข
    ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงของการกำหนดรายละเอียด หากพี่อู๊ดและพี่อ้อยเจ้าของศูนย์เห็นด้วย ก็จะได้เดินหน้าต่อ
    และโปรเจคสำคัญของผม คือผมอยากจะเปิดขายหุ้นให้กับ สมาชิกทุกท่าน
    ผมไม่ได้ต้องการสร้างกำไร แต่ผมต้องการให้สมาชิกมีความรู้สึกว่าศูนย์แห่งนี้เป็นของพวกเราทุกคน ส่วนเงินปันผล ก็คือผลพลอยได้
  • พี่มาร์คอย่าช้าครับ ดูแล้วน้องเค้าต้องการคำปรึกษาครับ :013: :013: :013:
  • รูปบนหรือล่างครับ ที่ว่า 6 เดือน

55+
  • โอยยยย....ไม่ไปไม่ได้แล้ว
  • เห็นด้วยพี่:m001:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3625...jpg 109K
  • สวย สวยได้ใจจิงๆๆๆ ผีชอบบบบบบ
  • ไอ้ TORRES สุดยอดแดนสยามนี่มึงไปตี...มาแล้วสิสาด

หมามึงดูให้ดีนะ เวลามึงไม่อยุ่เดียวกูจะเข้าไปขโมย

ขำขำนะครับเจ้าของกระทู้
  • แฮ่ๆๆ สนใจหุ้น เอิ๊กๆ
  • ท่านหยกพี่ทำจริงๆนะ ไม่ได้ล้อเล่น อยากบังคับให้พวกเรามามีส่วนร่วม
    ทำคนเดียว ไม่มีแนวร่วมมันเหงา ถ้าได้พวกเราเป็นหุ้นส่วนจะได้มาหากันบ่อยๆ

ใครสนใจจะลงหุ้นก็หยอดกระปุกไว้นะครับ
    หุ้นละ 100 บาท บังคับขั้นต่ำคนละร้อยหุ้นดีไหม
  • ดีครับพี่ หยก เอาด้วยครับ

พี่ทำจริง หยก ตามด้วยจริงครับพี่ ดีกว่าเอาเงินเก็บธนาคารเฉยๆ

เพราะว่าไปดีวันทีไร สนุกทุกที เคยนึกเกรงใจเจ้าของที่ประมาณว่า

ถ้าเราไปบ่อยๆ จะหาอะไรไปฝากพี่เค้าเป็นการตอบแทนนํ้าใจให้เรา

ช่วงนี้ ใกล้จบ กำลังยุ่ง ต้องขอพักตัวนิดหน่อยครับพี่ เดี๋ยวลงตัวเมื่อไหร่

เก็บเงินซื้อรถ พาลูกสาวไปเที่ยวเล่นบ้าง จะได้ไปบ่อยๆ อิอิ
  • 100 หุ้นขึ้นไปกำลังดีครับพี่
  • หวัดดีน้อง Poy น้องหยก

ตอนนี้ศูนย์ฝึกมีอยู่แล้วครับ คือศูนย์ฝึกดีวัน พี่กำลังจะเข้าไปร่วมเป็นส่วนหนึ่งของศูนย์นี้ครับ
    อยากทำศูนย์ฝึกในแนวปรับปรุงพฤติกรรมและเตรียมความพร้อมให้แก่เจ้าของ และทำเนศูนย์กิจกรรมสำหรับพิทบูลโดยเฉพาะ
    ตอนนี้ ปัญหาเรื่องสุนัขก้าวร้าวกับเจ้าของและสมาชิกในบ้านเริ่มมีมากขึ้นทุกวัน
    ปัญหามันเกิดจากความรัก ที่เรามีให้มันมากเกินไป และการแสดงความรักแบบผิดๆ ครับ

เบอร์โทรพี่ 089 4999 888 หากโทรมาแล้วพี่ไม่รับก็อย่าเพิ่งอารมณ์เสีย
    หากรับได้ก็รับ รับไม่ได้จะโทรกลับเองครับ บางทีอาจจะกำลังยุ่งอยู่ก็ได้ครับ
  • คนอะไรน้ารักที่สูดดดดดดด อยากเป็นเพื่อนด้วยจัง ถูกใจพี่ผี
  • จะลงรูปตัวเองประกอบทำไม ไม่เข้าใจ - -*
  • ผมว่าดีเสียอีก เปิดเผยตัวเอง เปิดเผยหน้าตา แสดงความจริงใจ
    อย่ามองอะไรในแง่ร้ายไปเสียหมดเลยครับ น้าผี

ผมทำทำเนียบสมาชิกไว้ คนก็ไปลงรูปตัวเองเต็มไปหมด ผมยังชอบเลย
    อย่างน้อยก็แสดงความบริสุทธิ์ใจ เจอตามงานก็ยังเรียกชื่อกันถูก
    เราช่วยกันสนับสนุนคนให้กล้าแสดงตนกันดีกว่า มาสร้างวัฒนธรรมอันนี้แก่สังคมของเรากันเถอะครับ
    เพราะมันดีกว่าคนที่ไม่ให้ความร่วมมือ แล้วมาก่อกวนเยอะครับ
  • ก่อนอื่นผมว่าเราพาหมามาเล่นด้วยกัน........:o001:
    เเล้วเราก็จะได้เป็นเพื่อนกัน :o063: ดีมั้ยครับคุณปอยยยยยยยยยยยยยยยย....:o037:

..........นางฟ้า พิทบลู.............:o020::o027:
  • แล้วทำไมไม่ไปลงในทำเนียบ เนอะ

อ่อลืมไป หัวงู เยอะ
    หน้าตาดีๆหน่อยก็ตีสนิท ซะ
  • กรรม กลายเป็นหัวงูไปเสียอีก :001:

ทีตัวเองเป็นผี ยังไม่มีใครว่าเลย จริงไหมจ๊ะ

อย่ามองอะไรในแง่ร้ายไปหมดเลยครับ
    คุณอาจจะชอบมาแบบปกปิด มันก็สิทธิของคุณ
    เขาอาจจะชอบมาแบบเปิดเผย มันก็สิทธิของเขา

ดูเจตนาดีกว่าครับ หากเขาไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใครก็ไม่ควรไปว่าเขา จริงไหมครับ:005:
  • สนใจเรื่องหุ้นครับพี่มาร์ค เริ่มเมื่อไหร่ติดต่อกันด้วยน่ะพี่
    อยากมีส่วนรวมกับเพื่อนพิทบลูครับ...ถ้าจังหวะมีเงินพอดี ยินดีเลย..
    ไฟล์แนบ
    160920098362.jpg 73K
  • ตามาร์ค กะลังงานเข้า...
    555
  • มึงเป็นเจ้าของกระเเสหรือไง ว่ะไอ้ลูกหมา++55555-----
  • ออกตัว ล้อฟรี เลยนะคุณมาร์ค
    ที่อ่านมายังไม่เห็นได้เอ่ยเลยว่าใครหัวงู
    สงสัยจะร้อน ทนอยู่ไม่ได้ ต้องออกมารับ

อ่ะจ่ะ กลัวคนเค้าไม่รู้ว่าสวยยยย (หรอออออ)
  • เคยเลี้ยงแต่เพิ่งตายไปเมื่ออาทิตย์ที่แร้ว

นอนไม่หลับหลายวันแร้ว

อยากได้ใหม่อีกตัว ขอแถวสัตหีบ

ขอเปนสีดำขาวนะค่ะยังชอบ

แบบตัวเก่า ใครขายลูกพิทบลูแนะนำน่อยนะค่ะ
  • ครับยอมรับครับว่าน้องเขาน่าตาน่ารัก :005:
    และพอดีกระทู้นี้ ผมตอบกระทู้เยอะ กลัวโดนข้อหาตีสนิทครับ :005:

ผมเฉยๆ นะครับ การโดนแตะนิดแตะหน่อยแบบนี้
    แต่เจตนา อยากให้น้องเขามีความมั่นใจ ในสิ่งที่เขาทำ
    และเป็นตัวอย่างที่ดีในการ กล้าเปิดเผยตัวตนจริงๆครับ

มาแบบแอบๆ มีเยอะแล้วครับ
    มาแบบสวยๆ และกล้าเปิดเผยตัวเองแบบนี้ ไม่ค่อย มี ฮา...................... :030:

ขออภัยนะครับ ไม่ได้มีเจตนาทะเลาะกับน้าผี แม้แต่นิด :005:
  • อุ๊ย ป๋า

ปกป้อง สาวน้อย ฮีโร่สุดๆ ค่ะ

ปล. ระวังคุณ น. กะ ย. นะคะ แฮ่ๆๆๆๆๆ
  • กำ อยากได้หมาพิทบลูแถวสัตหีบใครรู้จักแนะนำหน่อยนะค่ะ

เหนด้วยเรื่องรูปสิทของเค้าจะลงไปยุ่งไรด้วยอ่าค่ะ

กุมั่ยสวยแต่กุมั่นใจค่ะ

อิอิ
    ไฟล์แนบ
    จิจ๊ะ.JPG 121K
  • หน้ามันเยิ้มเลยอ่ะ กระดาษซับมันที่บ้านไม่มีหรอ
  • แต่น้ำเหลืองมั่ยเยิ้มนะพี่555555
  • น้องจอม แบมบู
    ครั้งที่แล้วลงรูป ก็โดนแบบนี้เหมือนกันไม่ใช่หรือ

เอาน่าอย่าน้อยใจ หรือแค้นฝั่งหุ่นเลย
  • เอ้า ไอ้นี่ก็ไปยั่วเขาอีก เดี๋ยวก็ยาวหรอกกกกกกกก

ตูไม่ช่วยนะเว๊ยยยยย
  • ผมตื่นขึ้นมาเห็นกระทู้ ตอนเช้า ลืมเตือนน้องเขาไปโพสน์รูป ลงไปหน้าตาสวยๆ อย่างนี้ ระวังผี ตอนค่ำนะครับ แรงๆทั้งนั้น เห้นกระทู้ ท้ายๆเข้ากำลังประชุมเกี่ยวกับจะเอายังไงกะพี่ผีอยู่ ไม่ทันซะแล้ว เดี๋ยวพวกเลิกงานตอนเย็นมาเจอ มีแนครับ
    แต่ว่าก็สวย จริง อะ โพสน์เลยน้อง รับรองมีคนแถวนี้ปกป้องน้องแน่นอน คิคิ
  • สู้ตายค่ะ ป๋าาาาา (^_^)
    ลงด้วยๆ
    ไฟล์แนบ
    1811.jpg 115K
  • เห็นไหม พี่ผีแซวน้องเขามากๆ เลยไม่โพสน์เลย อดดู สวยๆ งามๆกันเลยทีนี้
  • ขอโทษนะครับ เมียผมอยากลงมั่ง นี่ก็เอากะเขาอีก
    ไฟล์แนบ
    18102008195.jpg 28K
  • ไปดีกว่าจากเรื่องอบรมหมา เรื่องหุ้นไปเรื่องอื่นซะ 555
  • เค้าก้อให้hi5ไว้ในทำเนียบ ตามไปดูกันนนนดีกว่า
    ยังไงมีรูปถ่ายคู่กับหมาก้อเอามาลงให้ดูมั่ง ตอนนี้ รูปคน 5 หมา 1
    ไม่มีรูปหมา หรือ รูปถ่ายคู่เลยอ่ะคับบบบ
  • ดุเพลิน ดี ครับ กระทู้นี้
    สาวๆ มีมาลงอีก รึเป่า เนี่ย

ผี อย่าไปว่าน้องๆ เค้าเลย ให้โอกาสเค้าบ้างดิ ครับ
    พวกเราลง รูปตัวเอง ไม่ค่อยเห็นมีใครชม มีแต่ด่า ปล่อยสาวๆ มั่งนะ
    เดี๋ยว หญิง หมดบอร์ด หดหู่ เลย............
  • ลงมั่งเมีย ผมส่งเข้าประกวด
    อิอิ อย่าไปสนใจเลยผีอะ
    ไร้สาระผมโดนป่วนประจำอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0360A.jpg 55K
    Copy of IMG0339A.jpg 42K
  • 5 5 5 มันส์ ๆๆๆๆ ชอบ ๆๆๆๆ

กระทู้โชว์สวย ใครมั่นใจโชว์เลยครับชอบๆๆๆ

น้องจอม แฟนคลับขออีกรูป 5 5 5 +
  • อืมครับ....พี่จุ๊บพูดถูก 555 ชอบเหมือนกัน5555
  • ถูกต้องที่สุดคับ......คุณจุ๊บ....:032:
  • แปลงเพศแล้วเหรอ..
  • น้อง bamboo น่ารักมากมายเลย

แต่งงานยังครับ
  • วันนี่
    วันอะไรเนี่ย
    ป๋า เสาร์นี่เข้า D1 กี่โมงจะได้เอาหมาไปว่ายน้ำ
  • พี่โอ๊ค....กล้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกก 555
  • จัดไป 555+
    ไฟล์แนบ
    pgOz0p730965-02[1].jpg 38K
  • กระทู้นี้มีชีวิตชีวาที่สุดเลยครับ ตั้งแต่ผมดูมา ดูแล้วสดชื่น ไม่เครียดเหมือนบางกระทู้ครับ (งงครับ!! ตอนแรกนึกว่าเข้าเวปผิด..555 นึกว่าตัวเองเมาออะป่าว?? เพราะส่วนมากเปิดกระทู้ใหนเจอแต่รูปหมา พอเปิดกระทู้นี้ดันมาเจอรูปนางฟ้า ..ความดันขี้นเลยครับ..ขอปฐมพยาบาลตัวเองก่อนนะครับ.5555555555555)
  • แวะมาชมก่อนนอน
    ขอเป็นกะลังจัยให้กะสาวมั่นทุกคนนะครับ

โพ๊สสสส แม่นโล่ด อย่าสนใจเสียงนกเสียงกา
    มีคนคอยเชียร์เพียบ :005: