ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องมะนาว 6 เดือนแล้วจ้า!!!!!!!
  • กำลังหายจากผื่น แล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0455A.jpg 51K
    IMG0464A.jpg 41K
    IMG0454A.jpg 53K
    IMG0453A.jpg 60K
    IMG0448A.jpg 43K
  • หูกางดีจัง:015:
  • ออกกำลังกายเยาะๆหน่อยครับ แล้วก็อัดอาหารจำพวกโปรตีนมากๆครับ รับรองคุณจะเห็นการเปลี่ยนแปลง
  • นี่ๆ หนูมะนาวเราก็มีหมาคอกเดียวกะเธอนะที่ชื่อเพลย์บอยอ่ะ ลูกกล๋วยเจ๋ง หมาไม่สบายหรอค่ะทำไมดูผอมจัง
  • 6เดือนเเล้ว หรอครับ ผอมไป รึเป่าครับหรือว่ารุปมันหลอก ตา ก็ไม่รู้นะครับ ยังไง ก็ เลี้ยงเค้าเเละ อัดอาหารพวกโปรตีน เยอะ นะครับ จะได้ บึ้กๆ คับ สู้ๆ

บาส ส บ ม
  • อืม ติเรื่องที่อยู่ ชื้นแฉะไปหน่อยหรือเปล่าครับ มะนาวดูแววตาไม่ค่อยแจ่มใสเลย
  • กระจงป่าปะเนี่ย
  • เสือกอีกแล้วผีสถุน
    เมื่อไหร่จะมีอาจารย์เก่งๆมาปราบพวกมึงซะทีวะ
    มีหมากับเค้าหรือเปล่าพวกมึงเนี่ยเห็นด่าคนอื่นจัง