ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุภาพชนในเว็บนี้ตายไปเเล้วเหรอ
  • sanomans CommentTime1 ชั่วโมงก่อน แก้ไข
    คือผมซื้อลูกหมามาจากคอกอ่ะคับเขาบอกเพศผู้ เเต่ผมสงสัยว่าไมมันมีราวนม ยังไงช่วยตอบด้วยนะคับขอบคุณคราบ
    CommentAuthorGhost CommentTime49 นาทีก่อน
    โง่หรือแกล้งโง่อ่ะครับ มีกระเจี๊ยวก็ตัวผู้สิควายเอ้ยยยย มีนมมีรายไม่เกี่ยวหรอก นอกจากคุณซื้อหมาสองเพศมาน่ะ
    CommentAuthorGhost CommentTime42 นาทีก่อน
    โอย....ดูไม่เป็นจริงๆ หรือแกล้ง โง่ ครับ
    เกิดมาเคยเดินข้างถนนรึเปล่า ตีนนี้เคยแตะพื้นมั้ยหึ
    ชีวิตนี้ถูกเลี้ยงอยู่ในห้องทดลองรึไงว่ะ
    แถวบ้านผมนี้เค้าไม่เลี้ยงแล้วนะแบบนี้ ไม่เอาไปทำปุ๋ยด้วย
    CommentAuthorGhost CommentTime38 นาทีก่อน
    ฮาดีว่ะไอ้นี่ สงสัยตัวมันเองมันไม่มีอวัยวะเพศมั้ง
    55555
    ผมถามจริงว่าคนเป็นคนกันหรือเปล่าหรือเป็นพวกควายในคราบคนคับผมถามของผมดีๆไม่อยากตอบเเล้วเสือกตอบทําไม
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9766&page=1#Item_4
  • ทำใจเถอะครับ ปัญหาที่แก้อยากตราบใด ยังไม่มีการเอาจริง.......
    ยังคงมีอีกหลายคนที่ โดน..........แวปอื่นๆก็เช่นกัน

ขอบคุณเป็นกำใจให้ครับ.
  • เว๊ปนี้ก็เป็นแบบนี้แระครับ ทำใจเถอะ
    ไม่ใช่แค่คุณคนเดียวที่โดน โดนกันทั้งนั้น โดยเฉพาะท่านข้างบน โดนหนัก ถามเค้าดูดิ ค่ะ
  • โดนกันมาทุกคนแหละคับ
    แล้ววิธีแก้ที่ดีคือทำใจคับ ไม่ต้องไปด่ากลับหลอคับ
    เพราะเราด่ากลับกลับไปทีนี้ ยาวคับ
    :o029:
  • คนที่โดนสอยข้างบน ถามมันด้วยว่ามันโดนสอยเพราะอะไร ไม่เป็นเพราะว่ามันทำตัวมันเองจนชาวบ้านเค้าหมั่นไส้มันหรือป่าว กูจะบอกให้เลยโจทย์มันในวงการสายกัดอ่ะไม่ค่อยมีหลอก มันมีแต่คนที่เหม็นขี้หน้ามันตรงที่แม่งชอบโพสข้อความไร้สาระ ปัญญาอ่อน ทั้งนั้น
  • อย่าไปใส่ใจครับ
  • ..นี้แหละ พิทบูล 5555555555555555555+
  • เข้าเมื่องตาหริ่ว เค้าให้หริ่วตาตาม รุ้จักมั้ยครับ เลี้ยงหมาเถื่อน ต้องทำตัวเถื่อนตามหมา
    ถ้ารับไม่ได้ ก้อแนะนำให้หาเวปอื่นเล่นเถอะครับ ถ้ามันลำบากใจมากนะครับ
    สำหรับผม มันแค่ตัวอักษร กับที่ระบายอารมณ์ ของ คนเขี่ยนเท่านั้นแหละครับ
    อย่าไปคิดมาก

ยิ่งต่อต้าน มันยิ่งทำ เรามาชม ยินดี กับพวกนี้กันดีมั้ยครับ
    เค้าว่ามา เรา ก้อ เยี่ยม ครับ เป็นคำแนะนำที่ดี ขอบคุณมากครับที่แสดงความเห็น อะไรแบบนี้อะ
    เดี่ยวพอไม่ได้ตังใจมัน มันก้อเลิกกันไปเอง แต่ถ้า มีตอบโต้ ก้อเข้าทาง

แค่นี้เองง่ายๆๆ ครับ ถ้าอยากจะทำ สบายใจด้วย
  • เลือกเสพในสิ่งที่บันเทิงใจและเป็นประโยชน์
    หลีกเลี่ยง สิ่งที่รบกวน เดือดร้อนรำคาญใจ

ทุกคนอยากฟัง คำพูดที่หวานหู
    ผมเองก็เช่นกัน แต่กับบทเรียนในอดีตมันสอนผม
    คนที่พูดไพเราะเสนาะหู ป้อนคำหวาน คือคนที่จ้องทำลายคนอื่นอยู่ตลอดเวลา
    คนพูดจาโผงผางขวานผ่าซากกลับไม่มีพิษมีภัย เป็นเพื่อนที่ดีมาจนทุกวันนี้

นึกถึงคำโบราณได้คำหนึ่ง หวานเป็นลม ขมเป็นยา
    หวานคือขนม กินมากๆแล้วนำพาแต่โรคร้ายมาให้
    แต่ขมคือบรเพ็ด เป็นยารักษาโรค

ดังนั้น
    ใช้เหตุผล มากกว่าอารมณ์ ใช้สติมากกว่าวู่วาม
    แล้วคุณจะได้ประโยชน์ และเรียนรู้อะไรดีๆ จากบอร์ดแห่งนี้ ได้อีกเยอะ
  • ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอันนี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ
  • ถึงพี่ มาเฟียผมเด็กใหม่ผมไม่ยั่วหรืออะไรนะคับ หมาผมก็ไม่เคบเลี้ยง คือผมไม่รู้จริงๆเลยถามไป และก็ยกตัวอย่างผมเป็น Djเปิดเพลงในผับ เเล้วถ้าพวกพี่ๆถามเรื่องเครื่อง เเล้วผมตอบพวกพี่ๆว่าแบบที่พี่ๆตอบผมผมก็คงไม่ดี ยังไงขอใหม่ๆแบบนี้มันก็ต้องศึกษากันไปถูกเปล่าคํา มันก็เหมือนกันผมก็มือใหม่ในการเลี้ยงพิทบูล ไม่รู้ก็ต้องถาม แล้วถ้าถามเเล้วโดนคําตอบแบบนี้เเล้วคนเลี้ยงใหม่ๆใครเขาจะกล้าเลี้ยงอ่ะคับ ขอโทษด้วยที่ก้าวร้าวหรืออะไรไปก็ขออภัยในนะที่นี้ด้วย ยังไงผมก็มือใหม่ขอคําเนะนํา ด้วยระกันนะคับ ขอบคุณมากๆคับที่ให้คําปรึกษามาโดยตลอด
  • พี่หมายถึงคำถามครับ ไม่ได้หมายความว่าน้องไปยั่วเขา ฮ่าๆๆๆ
    ขนาดคนเราเอง ผู้หญิงหรือผู้ชายมันก็มีราวนมกันทั้งนั้นครับ

เครื่องหมายแสดงเพศ มันไม่น่าจะดูที่ราวนมนะครับ
  • :m003:พี่มารค์พูด แบบ นี ถ้าเขา ยังไม่เข้าใจอีกก็ หมด คำพูดเเล้วล่ะครับ 55
  • แบบนี้แหละดี ไม่เฟค ชอบ :o059:
    คุณพูดยังกะไม่เคยเห็นหมาเห็นแมว ผีมันก็แซวเล่นซิ
    ผมก็ว่าไม่เห็นจะแปลกตรงไหนเลย ผมตลกในคำถามคุณด้วยซ้ำ:o028:
    อยากได้เพื่อนแบบไหนก็เลือกเอาแล้วกาน

แต่ สงสัย ว่ะ ไม่รู้จริงๆ เหรอ
  • เชื่อเลย.....
  • สำหรับผม.....คำพูดดีๆมีไว้ใช้กับคนสุภาพ
    ส่วนคำหยาบไว้ใช้กับพวกจัญไรครับ

เรื่องเพศลูกหมา...ผมเชื่อว่ามีคนดูไม่เป็นจริงๆครับ
    โดยเฉพาะคนที่เพิ่งได้ลูกหมามา...แถมมีแค่ตัวเดียวไม่มีตัวอื่นเปรียบเทียบ
    ยิ่งที่เพิ่งเกิด อวัยวะเพศยังเป็นแค่ปุ่มเล็ก ตัวผู้ไข่ก็ยังไม่มี มือใหม่แยกไม่ออกหรอกครับ
    แต่ถ้าเห็นทั้งลูกหมาตัวผู้และตัวเมียจะเห็นความต่าง
    ตำแหน่งอวัยวะเพศของตัวเมียจะอยู่ใกล้ๆตูดมัน
    ส่วนตัวผู้ มันจะห่างออกมาหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    male.jpg 11K
    female.jpg 16K
  • ขอโทษนะครับ อย่าโกรธ

ผมอ่านกระทู้ของคุณแล้ว ยอมรับว่ามันยั่วยวนจริงๆ
    ไม่น่าเชื่อว่าคุณยังแยกแยะไม่ออกเลยว่า ตัวผู้กับตัวเมีย แตกต่างกันอย่างไร
    แล้วคุณจะดูแลหมาคุณได้หรือเปล่าอันนี้น่าห่วงมากกว่า

อายุเท่าไรแล้วครับ แมร่งคำตอบเจ้าของเวปกวนตีนกว่าคนถามอีกนะผมว่า ก็คนมันไม่รู้จึงมาถาม ถ้ารู้เค้าจะมาถามหาอะไรล่ะครับ
  • ครับ หากจะว่าผมกวนตีนก็ยอมรับครับ

แต่เวลาแสดงความเห็น ผมจะแสดงตนและพูดตรงๆแบบนี้ละ

ไม่ชอบแอบ ไม่ชอบอ้อมว่ะ
  • ที่ถามอายุ ก็เพราะต้องการดูว่าไม่รู้จริงๆหรือแกล้งอำ

หากเป็นเด็กก็อาจเป็นได้ที่ไม่รู้จริงๆ เข้าใจหรือเปล่า ไอ้หน้า(ตัว)ผี ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • 555+ ขอโทษทุกคนที่โดนน้องผมป่วนเเล้วคับ เเละขอบคุณทุกคําตอบคนที่โพส ถามอายุเเค่ 13 เองน้องชายสุดที่รัก เขาใช้ชื่อผมไปโพสยังไงก็ขอโทษด้วย เเต่พออ่านเเล้วก็นะมันกวนจริงๆ เเต่น้องผมมันไม่รู้จริงๆมันเลยโพสถามไป ยังไงก็ขบอคุณทุกคําตอบ เเละฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ปล.ระวังเจอคําถามฮ่าๆอีกนะคับ
  • เด็กอายุ 13 ปี ยกตัวอย่างอธิบายคำถามว่า เป้น dj เปิดเพลงในผับ :o059: หรออออออ
    ละไอ้ภาษาที่แมร่งช้ายยยย ก็ภาษา M ท้างน้าน
    น้องคุณเก่งชิหาย........55555555+++++++++++:o023:
    ละบอกว่าไม่รู้เรื่อง จาบอกไรน้อง ลูกสาวเพ่แค่ 5 ขวบยังรู้เลยว่า
    ลูกหมาตัวไหนตัวผู้ ไหนตัวเมีย:o067:
    ละไอ้ข้อความบนสุด ไปด่าคนที่เขาตอบทำไม เขาอาจจะตอบแรงหน่อยแต่มันคือเรื่องจริง
    ถ้าเขาเป้นควาย.งั้น..:o019:.......ก็ยิ่งกว่าควายอีกกกกกกกกก555555555555
    นี่เฟ้ย comment จริง พูดตรง ไม่ใช้ตัวพิมพ์แทน ละก็ไม่ใช้ตัวช่วยด้วย:o010::o028:
  • จ้าพ่อเก่ง กรูมันผีมีหน้าที่มาหลอกนิ ก็เค้ามาถามก็ตอบไป คนเราโง่ก็เยอะฉลาดก็มาก แต่คงไม่เท่าคุณหรอกครับ ที่สุดในโลก แล้วเชื่อเถอะครับคนที่ไม่รู้อะไรเท่าคุณมีอีกมาก ตอบดีๆครับ ไม่ต้องเหน็บไม่ว่าเด็กหรือผู้ใหญ่เค้าแค่อยากรู้
  • แปลกดี เพิ่งเคยเจอ

แต่จิงๆแล้ว ไม่น่าดูยากน่ะ

งง
  • เเล้วแต่คนจะคิด ระกันนาๆจิตตังโตๆกันเเล้วคับ เพราะมันเป็นบอดแสดงความคิดเห็น เด็กมันไม่รู้จริงๆ จะพูดจะด่าไรก็ว่ามาระกันคับ ขอให้มันจบแค่นี้ เเละก็ขอบคุณพี่ๆที่บอกน้องผมมันด้วยระกันเขาใจเด็กมันขอบคุณมากคับ