ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำโลโก้หน้าชื่อยังไงคับผม
  • รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ ทำโลโก้หน้าชื่อยังไงคับผม ขอเเบบล่ะเอียดเลยยิ่งดีครับเพราะว่าผม งง * * ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • -vขอโทดด้วยครับ ทำเปงแล้วครับ ลกบอรด์เค้ามั้ยเนี่ย :m018:

ผมขอ โต้ด ครับ :m009:
  • 555+ ผู้ไม่รู้ ย่อมไม่ผิด

ผมเข้ามาดู ก็งง ๆ เอ๊ะ ก็เห็น มีแล้วนี่ ดาวน้ำเงิน ซะด้วย ยศสูงน่ะเนี๊ยะ 555

ของผมยัง อ่อน ๆ อยู่เลย ...:030:
  • - - อิอิ ก็เล่นเรื่อยๆอ่ะครับ * * เเต่เล่นมานานเเล้ว ครับ เลยยศดาวน้ำเงิน หมายถึงไนเกมส์นะครับ

เเต่ไนนี้ยังใหม่ๆครับ เลยมาหาประสบการณื จากพี่ๆ นี่แหละครับ :m048:
  • แล้วทำได้ไงอ่ะไอ้หอกพอเป็นแล้วก็ไม่บอกชาวบ้านเค้า
    เก็บเอาไว้แบบนี้ ไม่ช่วยแพร่ขยายวิธีทำละ เพื่อนๆในบอรด์
    เค้าจะได้ทำเป็นกันด้วย สำหรับคนที่ทำไม่เป็นอ่ะ ชาติไม่เจริญเพราะพวกคนอย่างมึงนี่นะ
  • น้าผี!!! ออกมาด่าอีกแล้วครับท่าน haha!!!
  • :o006:

เข้ามาดูครับ

เผอิญยังไร้เดียงสาอยู่ครับ

ผมยังไม่รู้วิธีเลย เป็นแบบนี้มาหลายเดือนแล้ว

อยากรู้วิธีบ้างครับ

ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยสอนให้ด้วย

จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ
  • นั้นจิ
    ทำไงหว่า:025:
  • ด่าเรื่อยเปื่อย เสียชื่อ ghost หมด ใน ค้นหา มีบอกแล้ว

วิธีแรก ไปอ่าน - วิธีการ สมัครสมาชิก ซ้ายมือ บนสุด อ่านด้วย ไอ้ผีตัวที่ด่าเขา

อิอิ
  • โอ้วๆ มียศเหมือนกันเลย อิอิ
  • กว่าจะได้ยศแต่ละที...หุหุ...

เล็งแต่ เฮด แล้วจะโดนมั้ยนั้น 555+

สู้ต่อไป ชาว sf
  • - -เเละเเล้วผมก็โดนน้าผี ยิงหัวจนได้นะเนี่ย - - พอดีผมมตั้งกระทู้ไปก่อนเเล้วเพิ่งมาทำเป็นนะครับ - -
  • คุณต้องย่อรูปให้ได้ขนาดนี้ก่อน แล้วเอาไปฝากไว้ในเว็บใดเว็บหนึ่ง
    ผมแนะนำถ้าไม่รู้จะฝากที่ไหนก็เอาไปแปะไว้ที่ทำเนียบในชื่อของตัวเอง
    จากนั้นค่อยก๊อป URL มาลงในรายละเอียดสมาชิกของตัวเองอีกที
    (เป็นข้อแนะนำของพี่มาร์คครับ ผมทำมาแล้ว ก็OK)
    ไฟล์แนบ
    _resize2[1].jpg 1K
  • ยืมกระทู้หน่อย
    ไฟล์แนบ
    CIMG00592.jpg 3K