ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพลทพวงกุญแจทองเหลือง
  • กำลังคิดจะทำเป็นรูปแบบของ pitbull ออกมาเป็นพวงกุญแจทองเหลืองกัดลายไม่ทราบว่ามีใครสนใจบ้างรึเปล่าครับ

ว่าจะลองทำออกมาซักนิดดูก่อน มีใครสนใจบ้างมั้ยครับ ถ้ามีคนสนใจเยอะจะได้ทำออกมาเผื่อกันครับ

ใครสนใจลองเสนอแบบออกมาดูนะครับจะได้เอาไปลองทำมาให้ดูครับ

ขอบคุณคับ

ปล.รูปนี้จากกลุ่ม tw ที่ผมขี่อยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    pi132.jpg 102K
  • ราคาประมาณ 100 บาท อ่ะครับไม่แพง ขนาดก็ตามพวงกุญแจทั่วไป ขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ:015::015::015:
  • สวยครับ ถ้ารับทำชื่อพิทบูลของแต่ละคนลงไปได้ คงดีครับ :)
  • สนใจครับ
  • จัดปาย ครับพี่ กำลัง หา พงกกุญแจห้อง ให้ กิ๊ก อยู่เลย ฮ่าฮ่า