ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• male 3 female 2
    ukc register
    เกิดวันที่ 14 ก.ย.2552

฿15000-฿20000

ติดต่อ เอกครับ 089-4957160,089-1147941

aek_pc72@hotmail.com

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ

ท่านใดสนใจโทรมาสอบถามได้นะครับ

ลูกสุนัขอยู่กรุงเทพครับ ซอย อ่อนนุช72

mand in thaiLAnd
    ไฟล์แนบ
    add-chi.12.jpg 106K
  • M1 CHINO 32 วัน
    ไฟล์แนบ
    M1.12.jpg 88K
    M1.7.jpg 95K
    M1.43.jpg 101K
  • M2 TAZZLE 32 วัน
    ไฟล์แนบ
    M2.22.jpg 101K
    M2.122.jpg 99K
    M2.8.jpg 96K
  • M3 LIL LINCOLN AKA LINC
    ไฟล์แนบ
    M3.22.jpg 95K
    M3.3.jpg 79K
    M33.jpg 100K
  • สวยครับผม แหล่มเลย !
    ไฟล์แนบ
    File0019_resize.jpg 63K
  • F2 MALIBU 32 วัน
    ไฟล์แนบ
    F2.6.jpg 96K
    F22.jpg 101K
    F2.23.jpg 97K
  • ขอบคุณคราบบบ น้องหมี
    เอาแดงๆมาแลกกะบลูๆมั้ย :o003:
  • สวยทุกตัวเลย
  • เดี๋ยวนี้ลูกหมาราคาถูก UKC ไม่เกิน 20000 คุณภาพเยี่ยมหัวสวยทุกตัวครับ
  • ขอบคุณครับผม
    mand in thaiLAnd ครับผม
    สนใจมาดูตัวจริงได้นะครับ กรุงเทพครับ ซอย อ่อนนุช 72
    บอดี้ก็ไม่ธรรมดาครับ เตี้ยๆสั้นๆทุกตัว
  • ตัวไหนยังไม่มีเจ้าของบ้างคับ
  • แวะเข้าไปดูเฉยๆได้ไหมครับพี่ พอดีมีอยู่แล้ว แต่อยากเข้าไปชื่นชมตัวจิง เพราะชอบพ่อตัวนี้มากครับ
  • :006:สวยคับใครที่มีงบตามนี้น่าจะไม่ผิดหวังคับ
  • สนใจm2มากๆเลยครับ แต่ไม่ทราบว่า ราคา นี้ ท่าคน รักจิงพอจาลดได้ไหมครับ ไม่ใช่ว่าไม่เหมาะสมกับราคานะครับ เหมาะ มากๆ แต่ งบน้อยอ่าครับ ท่าได้งัย ทอมาหา ทีนะครับ 084-2323411
  • M3 ตัวสีน้ำตาล 9,000 บาทได้ปะ ไม่เอาใบเพ็ดอะไรทั้งสิ้น ขอแค่ตัวน้องหมา ผมอยู่93นี้เองใกล้ๆกัน
  • ไอ่หมีกูตามดูหลายกระทู้ ไอ่เห่ทำเป็นเซียน โพสเชียร์คนอื่น แต่เสือกลงรูปหมาตัวเอง มึงเชียร์เขาอย่างมี เลสนัย นี่หว่า มึงนึกว่าหมามึงสวยนักหรือว่ะแรกๆก็ดี แต่ตอนนี้ชักรำคราญแล้ว ไอ่สัด ไอ่เด็กขนตูดพึ่งขึ้น แมร่งโตเมื่อหน้าฝน ทำเป็นชูคอร้องโชว์ ไอ่เช็ดแฟ่เอ้ย
    อย่าให้กูเจอมึงโพส หมามึงกระทู้ไหนนะ มึงเจอกูแน่ ไอ่หมี อาร์บีควย
  • ผมเห็นด้วยกับน้าผีตัวบน ผมละโครตเบื่อเห็นแม่งชอบอวดหมาตัวเองชิบหาย เรดโน๊สคอกอื่นที่เขาสวยๆกว่ามึงก็มีเยอะ เขาไม่เห็นขี้อวดเหมือนมึงเลย เบื่อโครตๆเลยวะไปโชว์ที่อื่นไป ควยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • pethay@hotmail.com ขอรูปเพิ่มเติม f2 ครับ
  • ตัวเมียเหลือ ตัวไหนบ้างครับ
    ขอดูหน่อย.........
  • Chino ตัวไหนยังไม่มีเจ้าของบ้างคับ
    ----------------------------------------
    ทุกตัวยังไม่มีเจ้าของครับ:o060:
  • I_lOvE_BuLLy
    สนใจm2มากๆเลยครับ แต่ไม่ทราบว่า ราคา นี้ ท่าคน รักจิงพอจาลดได้ไหมครับ ไม่ใช่ว่าไม่เหมาะสมกับราคานะครับ เหมาะ มากๆ แต่ งบน้อยอ่าครับ ท่าได้งัย ทอมาหา ทีนะครับ 084-2323411
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    สนใจลองโทรมาคุยดูนะครับ :o020:
  • PHULUCKY
    แวะเข้าไปดูเฉยๆได้ไหมครับพี่ พอดีมีอยู่แล้ว แต่อยากเข้าไปชื่นชมตัวจิง เพราะชอบพ่อตัวนี้มากครับ
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ยินดีต้อนรับครับผม จะเข้ามาก็โทรมาก่อนน่ะครับ เผื่อ ออกไปข้างนอกครับ
    แต่ส่วนใหญ่จะอยู่บ้านครับ:m113:
  • pitmaejo สวยคับใครที่มีงบตามนี้น่าจะไม่ผิดหวังคับ
    --------------------------------------------------------
    ขอบคุณมากครับ:o063:
  • Ghost
    M3 ตัวสีน้ำตาล 9,000 บาทได้ปะ ไม่เอาใบเพ็ดอะไรทั้งสิ้น ขอแค่ตัวน้องหมา ผมอยู่93นี้เองใกล้ๆกัน
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ลองดูคอกอื่นก่อนได้นะครับ :m022:
  • พี่เพทาย เดี๋ยวผมส่งรูปไปให้ดึกๆหน่อยนะครับ
    เพิ่งกลับมาถึงบ้านได้ไม่นาน ขอทำภารกิจก่อนครับ

ลูกหมาทุกตัวยังไม่มีเจ้าของครับ

ขอบคุณน้องเบนเจ้าของกัปตัยด้วยนะครับ
    ที่ให้พี่ได้ใช้กัปตันในแพนบรีดนี้:o030:

ขอบคุณพี่มาร์ค มาเฟีย สำหรับพื้นที่โฆษณาด้วยครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    captain-ped-pic12.jpg 82K
    CAPTAN.jpg 83K
  • อีก 1 เดือน ถ้ายังอยู่ครบดีทุกตัว เดี๋ยวเจ้าของก็ใจอ่อนเอง ไม่ใช่ราคานี้แน่นอนไม่มีใครอยากเก็บไว้นานๆ หรอกคับ ( สำหรับท่านที่งบน้อย )
  • หวาดดีพี่เอก

ระวังให้ดีคืนนี้แอบไปขโมยยกคอก
  • :017:สวยอ่ะ..........:021:
  • เหน บอก สวย เจ้า ของหมา น่า เก็บเลี้ยง ไว้ เอง ไห้หมด นะครับ อิอิ

พูดเล่นๆ นะครับ อย่า เครียด

ส่วนท่านอื่น ท่า งบไม่ถึง

ของดี ต้อง รอ หน่อย ไม่ต้องกลับ ครับหมาในไทยตอนนี่เราเยอะแยะ แทบจะมีไห้เลือกสรรทุกวัน

ขายไม่ออกเดียวก็ลดกันเอง เพราะไม่งั้นก็ เค้าคงเกบไว้ไห้เปลืองอาหารตัวเอง เปล่า อิอิ

ผู้ซื้อ ต้องซื้ออย่างฉลาด อย่าไห้ บรีดเดอ มันฉลาดกว่า้้เรา เราไม่ซื้อมันก็ไม่ทำขายกันครับ
  • สวัสดีครับพี่จุน
    รีบๆมาขโมยนะครับ
    เพราะมันหายไปตัวนึงแล้ว
    แล้วเดี๋ยวมันจะหายไปอีกตัวนึง

ท่านที่อยากได้ของถูกๆดีๆก็รอดูไปเรื่อยๆครับ
    การตัดสินใจอยู่ที่ท่าน
    คุณผีไม่ต้องกลัวครับ ผมเก็บหมาผมทุกชุด
    ชุดนี้ผมไม่เก็บก็บ้าแล้วววว 55555+
    ลูกหมาอยู่ กรุงเทพครับ ซ. อ่อนนุช 72
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

ปล. อยางที่คุณผีบอกก็ถูก
    ผู้ซื้อ ต้องซื้ออย่างฉลาด
    อย่าให้ไอ้พวกไม่มีตัวตน( ผี ) มันฉลาดกว่าเรา
    เข้ามาดูตัวจริงเลยดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    chic-ped.12.jpg 100K
    chicana..jpg 99K
  • สวยมากครับ ช้าอดจริงๆนะเนี๊ย เหลือไม่กี่ตัวแล้วด้วยยย

ไม่ติดว่าที่บ้านมีสองตัว โดนนนนแน่
  • ชิโน โดนครับเอก:063:
  • ขอบคุณครับเอ
    เพิ่มเติ่มรูป F2 ด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    F2.8.jpg 82K
  • หัวแหลมดี จัง

จรวด
  • 5555แหลมเหมือนหัวคุณเลยนะ