ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 1 2000us
    ไฟล์แนบ
    20060403131033_1[1]4.jpg 40K
  • 2 2500 us
    ไฟล์แนบ
    911.jpg 56K
  • 3 4500 us
    ไฟล์แนบ
    Nitro lnfk 18 inch3.jpg 77K
  • 4 1000 us
    ไฟล์แนบ
    MonsterDulce12.jpg 75K
  • ราคานี้ไม่จริงมั๊ง ตลกว่ะ ถูกไปมั๊ย
  • หน่วย us ไม่แพงอีกเหรอ พี่ผีตัวบน เอาสักตัวสิ
  • :m001:เตี้ยได้ใจเลยคะพี่
  • ลองไปดูตามเวปคอกเมืองนอกไม่ใช่ราคาแค่นี้แน่นอน แค่ลูกหมาก็ทะลุไป3000-4000usแล้ว นี่หมาระดับพ่อ-แม่พันธุ์ราคาไม่ต้องพูดถึง แค่เค้ายอมขายมาให้ก็พอแล้ว ส่วนมากที่ขายๆมันเป็นหมาปลดประจำการทั้งนั้น
  • เจ้าของกระทู้อย่ามามั่วราคาอย่างนี้มีที่ไหน เอาไว้หลอกคนไม่เคยแหกขี้ตาออกไปดูเวปหมานอกล่ะสิ
    ผีตัวสองนี่ก้อตามน้ำไปซะงั้นลองไปศึกษาดีดีก่อนจะมาเถียง ลองไปเห็นราคาหมานอกจริงๆ+คุยกับเจ้าของคอกหมาซักครั้งในชีวิตก่อน
    แล้วค่อยมาคุยกัน
  • US ไม่ใช่บาทไทย ดูกันดีๆ นะพี่น้องนะ

แต่ว่าอัตราแลกเปลี่ยนตอนนี้อยู่ที่กี่บาทหว่า
  • แพงม๊าก 90000บาทไทยครับบางตัวเเสนก่าๆๆ
  • zendo6เอ๋ย มาอีกคนแระไม่รู้จริงยังมาเถียงแทน
    เห็นแล้วว่ะว่าดอลลาร์ แต่มันไม่ใช่ราคานี้ก้อบอกว่าให้ไปศึกษามาดีดีก่อน ดูกันดีๆ นะพี่น้องนะ
  • จริงครับ ผมว่าถูกไป ผมสน 1000 us ถ้าได้ เอาเลย
  • ราคานี้ซื้อไม่ได้หลอกหลาน ลูกหมาก็เปิดขาย2500-3500 us.แล้ว
    ยิ่งของคอก Red rion ด้วย 1pc. บางตัวเปิดที่7500 us ยังมีเลยครับ

ถ้าลุงผีจำไม้ผิดตัวที่3ซื้อ Ruger หมาคอกเดืนวกันกับ Bear ลูกหมาเปิด2500--3500 us.
    ราคาพวกเรดบูลลี่ลองถามทางรามา3ดูว่าเท่าไหร่ ไอ้ตัวที่เพิ่มเอาเข้ามานะแลกรถยนต์ได้คันสบายๆ
  • (US ไม่ใช่บาทไทย ดูกันดีๆ นะพี่น้องนะ

แต่ว่าอัตราแลกเปลี่ยนตอนนี้อยู่ที่กี่บาทหว่า)
  • ตกลงไอเจ้าของกระทู้มันไปดูเวบนอกมา แล้วเอารูปมาโพสรึป่าว ให้ดูแค่รูปใครก็ทำได้ อยากซื้อแล้วกูจะโทรเบอร์ไหนว่ะ ใครขายก็ไม่รู้
    เพราะกูว่า อาจมีขาย และราคานี้ซื้อได้แต่ต้องเป็นอเมริกันซื้อในอเมรกา ไม่ได้นำออกไปไหน
    คนไทยจะซื้อมา หลักหลายแสนแน่ แต่ที่แน่ๆๆๆเห็นว่าทะเลาะกันอยู่ได้ หมาตัวเองก็ไม่ใช่ ปัญญาซื้อก็ไม่มี (ถ้ามี ซื้อมาแล้วโพสด้วยได้ขอโทษ)
  • ไอ้คนโฆษณาแม่งปัญญาอ่อน ไอ้สัตว์มั่วนิ่มชิบหาย แม่งไม่มีหมาขายจริงหรอก รูปที่โชว์หมาอยู่เมืองนอกทั้งนั้น เจ้าของหมาแม่งก็ไอ้ฝรั่งที่ไหนก็ไม่รู้ สนตีนมึงไม่มีอะไรทำหรือวะ ควย ใครเชื่อก็ควายโครตๆเลยวะ 555
  • admin@mayonnaise-club.com แอด มา หน่อย
  • แอด ไปทำไม ทำไมไม่บอกแอดไปทำไม
  • ตัวที่4ทีผสมกับสามสี ซื้อ Monster จากคอก Redlion ค่าผสม 3000 US.
  • ลืมบอกไป ไม่ชอบเล่นหมาเตี้ย 5555
    ชอบเเบบ จูล่ง ตัวสูงๆๆใหญ่ๆๆ
  • หว้า..พูดไปแล้วก็เสียดาย...MONSTER เกือบได้มาอยู่เมืองไทยกับ RAMA3 แล้ว ตกลงราคากันจบเรียบร้อยด้วยราคาค่าตัวที่สูงแล้ว..เฮียสู้!! ถามคำนึงว่าดุไหม ... เขาตอบมาว่า ดุมาก..ดุกว่า RAMA3'S JOJO(มาจากคอกเดียวกันครับ)ของเราอีก แค่นั้นแหละ SAY BYE เลยฮ่ะ :m057:
    ไฟล์แนบ
    235.jpg 99K