ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลองออกแบบเล่นๆดูระหว่างทำงานลองเสนอแนะดูครับ:013::013:
    ไฟล์แนบ
    shirt.jpg 54K
  • สวย ดีครับ
  • รูปมันเล็กไปลองใหม่:002::002:
    ไฟล์แนบ
    Picture-7.jpg 121K
  • ขวาบน ครับ ทำเลยจองตัว XXL
  • โหด.... ไป ไหมคับ
  • :063:ลายเท่ดีครับ:062:
  • แต่ว่ารูป ออกไปทางแนว บลูลี่

เรียก บลูลี่ แทน พิทบลู ดีกว่าไหม
  • ถ้าออกทางบูลลี่ผมจอง1ตัวครับ แต่ถ้ามันออกไปทางพิทเก่าๆไม่เอานะ
    เดี๋นวคนอื่นจะหาว่าเหมือนหมาไทยอีก ขี่เกียดอธิบาย

เป็นผีก็ดีเหมือนกันนะ
  • ขอบคุณครับที่เข้ามาติชม...แบบน่าจะมีมาเรื่อยให้ชมกัน..ส่วนที่อยากจะทำต้องสักพักเพื่อความมั่นใจเพราะต้องใช้ต้นทุน...แต่เรื่องแบบอาจจะมีแบบกลางๆคือไม่เน้นของปทุมก็ได้ แต่ที่เริมต้นเป็นของโซนปทุมธนีเพราะเห็นที่อื่นมีและเราน่าจะมีบ้างเพื่อให้ดูเป็นกลุ่มเป็นก้อน และสิ่งต่างที่ดีก็จะตามมา..อย่างเช่นคำว่าเพื่อน..ขอบคุณครับ..
  • มีมาเรื่อยๆให้ดูครับว่าแบบไหนดีแบบไหนไม่ดี..อาจจะมีการยืมรูปมาเป็นตัวอย่างในการออบแบบต้องขออภัยด้วยนะครับ..:019:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.png 90K
  • รูปเจ้าตัวบนเจ้าแทรกเตอร์หมาของผมเองครับ..:001::001::001::001:
  • ซ้ายบนกับซ้ายล่างสวยดี
  • ขวาล่างโดนหวะ
  • ทำเสร็จเเล้วบอกด้วยนะครับ0817772711อยากได้
  • ยังไม่ได้ทำเป็นการเสนอแนวคิดและรูปแบบ..ส่วนการผลิตต้องดูความต้องการที่พอสวมควรจริงๆ..และเดียวผมจะลงรูปใหม่ใส่เบอร์ข้างหน้า..ผมยัง งง เองเลยว่ารูปไหนเพราะลืมใส่เบอร์..จะได้รวบรวมข้อมูลของแบบในการทำงาน..ส่วนแบบก็มีมาเรื่อยๆครับว่างจากงานก็นั่งทำเพราะใช้เครื่องออฟฟิต....ชมได้..ติได้..ไม่ว่ากันครับ..จะได้มีแบบแปลกออกมา..แต่งานผมจะออกแนว2-3สีนะครับ:013::013: