ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :006:สวยจัดครับ อยากเจอทัพรามา3จังครับ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ พวกเราคือ REDzRAMA3
  • ชอบวาร์เฮดครับ :021:
  • ขอบคุณครับสำหรับทุกความคิดเห็น
    ติดตามความเคลื่อนไหวUpdateของเราได้ ไม่ว่าจะเป็นลูกสุนัขในชุดของ LINCOLN X EMMA , TANGO X JACKPOT , 454 X CHELSEA , PROGRAM BREED พ่อแม่พันธุ์ทั้งบลูลี่ และ เรดโนส ได้ที่ WWW.PITBULLRAMA3.COM
    ขอบคุณทุกท่านที่ได้แวะเวียนกันเข้ามาเยี่ยมชมเราครับ.
    PITBULLRAMA3
    ไฟล์แนบ
    P1100230.jpg 124K
  • เห็นรูปไอ้ตัวนั่งข้างเฮียย้งแล้วกูเลือดกำเดาไหลวะ
  • เดี๋ยวรอดู พ่อพันธ์ตัวใหม่ของผมบ้าง เพิ่งเข้ามาถึงเมื่อคืนนี้เอง
    ลงเครื่องสดๆร้อน เห็นรูปแล้วรับรอง ถูกใจคอบูลลี่หลายๆคน :063:
  • แจ่มมากครับผม