ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้มีนัดกันที่ศูนย์ดีวัน
  • พรุ่งนี้ใครจะไปที่ศูนย์ดีวันบ้าง
    นาดาลจะไปฝึกที่ศูนย์ด้วย
    ใครว่างมาได้มาเลยนะครับ จะได้พบปะพูดคุย ทำกิจกรรมร่วมกัน
    แลกเปลี่ยนครับ
    ทราบข่าวว่าเฮียมาเฟียก็ไปครับ
    พรุ่งนี้บ่ายโมงเจอกันครับทุกท่าน

ลืมครับท่าน
    พรุ่งนี้ใครอยากได้แชมพูก็รู้สึกจะมีวางขายที่ดีวันนะครับท่าน
  • อยากให้แวะเวียนกันไปใช้บริการบ่อยๆหน่อยนะครับ
    พี่อู๊ดลงทุนปรับปรุงใหม่ เกือบร้อยเปอร์เซนต์
    จากนี้ไป เราจะได้มีสถานที่ออกกำลังกายสำหรับพิทบูลกัน
    เปิดถึงสามทุ่ม พาหมาไปออกกำลังกาย เล่นน้ำได้สบายๆ ไม่ต้องรีบ หรือไปแค่เสาร์อาทิตย์
    มีอาหารว่ง เครื่องดื่มให้บริการด้วย

อนาคต เปิดให้เป็นเมมเบอร์ หรือใครจะเข้าร่วมเป็นหุ้นส่วนก็ได้ทุกคน
  • เสียดายครับ ไกลมากๆ เลยครับพี่มารค์คงไม่มีโอกาศได้ไป T^T
  • :063:วันนี้เจอ นาดาลด้วยยยเท่ห์มากครับ ท่าทางจี๊ดสุดๆๆๆๆ
  • คุณ Oak_Kub ชมเกินไป ยังสวยไม่เท่าเจ้าตัวนี้ของคุณ Oak_Kub เลยค่ะ
    เท่ห์มากเหมือนกัน
    รู้สึกว่าตอนคุณ Oak_Kub กลับไปแล้ว ได้ข่าวว่ายังแหกกรงออกมาอีกรอบนะคะ
    จี๊ดมาก ตะลึงเลย
    ไฟล์แนบ
    CAM_0004 (Small).JPG 70K