ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@Likans bull pit'''Aslan""@@@@
  • ฝากติด้วยครับลูกชายของผม
    ไฟล์แนบ
    Likans-Bull-Pit2.jpg 36K
    IMG_938613.JPG 36K
    IMG_938512.JPG 37K
    IMG_937614.JPG 41K
  • สวยคับสามสี
  • มรึงไปเลี้ยงร๊อตไวเหอะ
  • TORRES มึงบ้าป่าว เอารูปในหลวงมาเล่นแบบนี้ ควย
  • CommentAuthorGhostCommentTime2 ชั่วโมงก่อน
    มรึงไปเลี้ยงร๊อตไวเหอะ

555+++ดูยังไงเป็นร๊อตไวเลอร์ครับคุณน้าผี
  • ไอTORRES มึงลบรูปเดี๋ยวนี้เลยน่ะ...ให้ไวเลย
  • เห็นด้วยกับน้าผี ไม่เห็นจะเกี่ยวกันตรงไหนเลย ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำอะรู้จักเปล่าที่รัก :o054::o054::o054:
  • ลบรูปเถอะครับคุณ TORRES มันไม่เหมาะสม
  • มีงอย่าพูดว่าพิทบลูเลยว่ะตัวนี้อ่ะ บอกไปว่าร๊อตสามสีเหอะ กรุไม่ชอบเลยว่ะไอคนที่เลี้ยงแล้วทำแบบนี้ เสียสายพันธุ์หมด

แล้วไอ torres มีงเอารูปมาลงทำไม มีงเอาออกไปเดียวนี้เลย มีงต้องการอะไร ?

เอาออกด่วนเลย ไม่ใช่ที่ ที่ ควรเอามาเล่นนะ เราถือว่ายังเด็ก อาจจะไม่รู้ เอาออกเถอะว่ะ รูปท่านพ่อของแผ่นดินอ่ะ
  • เฮ้ยลงรูปพระเจ้าอยู่หัวหยั๋งงี้ได้ไงวะไอ้บ้านี้แม่งไม่รู้ที่สูงที่ตำเลยนะมึง
  • พี่torres ลบดีกว่าครับ

มันไม่ดีเลยครับ
  • ไอ้เหี้ย TORRES กูจะจำชื่อมึงไว้

ไอ้เวรมึงไปไกลๆตีนเลยไป

ไอ้สัตว์เอ้ยยยยยยยยยยยยย
  • มึงเอารูปในหลวงอยู่ใต้หมาใด้ไงว่ะ ไอ้เหี้ย
  • คุณTORRES ครับ คุณจะทำแบบนี้เพื่อเหี้ยอะไรครับ
  • ถึง torres
    คิดได้ไงวะ ถึงทำแบบนี้ ใครจะด่ากันยังไงไม่เคยให้ความสนใจแต่นี่มันเกินไปแล้ว ไม่รู้จักฟ้าสูงแผ่นดินต่ำเลยนะ
    เห็นแล้วมันอดไม่ได้จริงๆ
    ไฟล์แนบ
    664.jpg 97K
  • TORRES คุณอ่านหรือป่าวว่ารูปเค้าห้ามลงอะไรบ้าง

คุณควรลบสะอย่าทำให้บอร์ดมีปัญหา ทำอะไรไม่คิดมีสองไว้ทำไม ??

ลบ สะ นะ ครับ
  • สวัสดิ์ดีครับคุณ TORRES ไม่ทราบว่าภาพที่คุณลงไว้คุณตั้งใจหรือเปล่าครับถ้าตั้งใจผมขอแนะนำให้คุณลบออกดีกว่าครับ
  • ไอ้พวกเหี้ยเสื้อแดงแน่ๆ ไอ้แม่เย็ดตัวนี้ ตอนนี้มันกำลังเล่นงานสถาบันอย่างหนัก ทั้งปล่อยข่าวจัญไรว่าในหลวงทรง...... สร้างข่าวเท็จ บิดเบือนความจริง ใส่ร้ายสถาบัน

กูตามมึงติดแน่ ไอ้เกย์TORRES
  • คุณ TORRES จะทำอะไรให้คิดก่อนที่จะทำน่ะครับว่าเหมาะสมไหม ( คุณต้องลบคุณเข้าใจน่ะ )
    ไฟล์แนบ
    THANK93.jpg 54K
  • ต้องขออภัยด้วยครับ

ไม่ได้มีเจตตนาอย่างที่ทุกท่านคิดครับ

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มีพ่ออยู่หัวเป็นหนึ่งในดวงใจ

และไม่เคยคิดดุหมิ่นเบื้องสูงด้วยยังไงก็ขออภัยทุกๆท่านด้วยครับ
  • อย่าโทษเสื้อแดงไอสัส มีงเสื้อเหลืองอ่ะดิเริ่มอีกแล้วหรา ใส่ร้ายเสื้อแดงไอสัส ไอลูกกาจ๊อก ไอลิ่ม แป๊ะยิ้ม กรากๆ มีงเริ่มก่อนนะ อย่าให้เจอสงครามไอเบ๊
  • ไม่มีเจตนาดูหมิ่นเบื้องสูงจริงๆนะครับ
    กราบขอโทษทุกๆท่านไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ
    และ PITBULLZONE ด้วยครับ
    ผมก็รักและเทิดทูลพ่อหลวงเหมือนกัน
  • เยี่ยม ผิดเป็นครู ครับสังคมให้อถัยอยู่แล้ว
  • Rottweiler and Pitbull

ความเหมือนที่แตกต่าง555++++++++

เผื่อน้าผีจะได้เอาเป็นแนวทางในการแยกแยะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9376142.JPG 41K
    rottweiler.jpg 49K
  • CommentAuthorGhostCommentTime5 ชั่วโมงก่อน
    มีงอย่าพูดว่าพิทบลูเลยว่ะตัวนี้อ่ะ บอกไปว่าร๊อตสามสีเหอะ กรุไม่ชอบเลยว่ะไอคนที่เลี้ยงแล้วทำแบบนี้ เสียสายพันธุ์หมด

ดูไปดูมาชักจะเหมือนจริงๆด้วย

5555+++++++++++++++++++++++++++

แต่ยังไงมันก็คือpitbullครับน้าผีใจเย็นๆใจเย็นๆ
  • http://sameskyboard.com/index.php?showforum=2

แหกตาดูซะ คุณเหี้ยแดง เวปโสมมของพวกมึง นี้คือเวปแรกที่จะมึงดูเป็นตัวอย่าง
  • ขอโทษนะครับอย่าได้นำเรื่องการเมืองมาเกี่ยวข้องในกระทู้เลยครับ

อยากจะด่ากันเรื่องการเมืองเชิญไปเปิดกระทู้ใหม่หรือไม่ก็ไปตามท้องสนามหลวงครับ

เพราะว่าส่วนตัวของผมแล้วไม่มีสีใดทั้งสิ้นมีเพียงแค่ พ่ออยู่หัว เท่านั้นที่ผมรักและเทิดทูนอยู่เหนือสิ่งอื่นใดทั้งสิ้นครับ

ขอบคุณครับพี่ๆน้องๆชาวไทย
    ไฟล์แนบ
    01060805[1].gif 76K
  • หึหึึ ดีนะที่ท่าน torres ออกมาขอโทษ ทีหลังต้องระวังหน่อยนะครับ เหอๆ
  • รับทราบและรับผิดครับ
    ผมเสียใจจริงๆ แล้วจะไม่เกิดเหตุการณ์อย่างนี่อีกแน่นอนครับ