ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความกรุณาคุณ เอ๋ สุราษฏ
  • http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3849
    อย่าเข้ามาวุ่นวายเเละขายสุนัขในกระทุ้ของเรา
    เราไม่สนับสนุน คนขี้โกงครับ
  • คุณเอ๋ ครับ ผมว่าคุณเอ๋
    ไปอยู่วงการหมาพันอื่นดีก่านะครับ...
    ถ้ายังชอบหมาอยู่
    แต่พิทบูลผม ว่า ไม่ไหว แล้ว แหละ สำหรับคุณ
  • เห็นด้วยกับน้าผีตนแรกและเจ้าของกระทู้
    ขอให้โชคดีนะครับ คุณเอ๋
  • เข้าไปอ่านกระทู้ ไอ้ซามูไรเอ๋ จอมชักดาบ..
    แหม มันพูดเหมือนมันนี่ ดี๊ดี...ซื่อสัตย์ สุจริตในสัมมาอาชีพการหากินกับหมา..
    เขียนแบบว่า ผมงั้น ผมงี้...ใครมีไรคุยกะผมตรงๆๆได้(แต่โทรไป ไม่รับ ปิดเครื่อง ให้เมียรับ บอกไม่อยุ่)..
    ถ้าคนเราตรงไปตรงมา..ใครเค้าจะมาด่า มึงวะ...
  • สุดยอดเลยครับ คุณ pit_saraburi ชัดเจนดี คนไม่ดีก็อย่าไปคบเค้า ขอแสดงความนับถือ
  • เข้ามาดูเฉยๆ :m106::m106::m106:
  • ไอ้เอ๋มันดื้อยาเสียแล้ว
    ความตายเท่านั้นที่หยุดมันได้
    แล้วเมื่อไรละ...... ที่จะถึงวันนั้น....................
  • สาดแมร่ง กูรำคาญมึงว่ะ มาตั้งกรุทู้ใหม่ทำพ่อมึงหรอ
    เปลืองแมร่งกูก็เห็นเค้าเข้าไปทักไอ้เนมแล้วมึงเป็นใคร

มึงเจ้าของกระทู้หรอ กูเห็นกระทู้นั้นไอ้เนมมันคนเปิด
    มึงแค่สมาชิก ลิ้วล้ออย่าเสือก พอมา พิทบูลโซน ก็แมร่ง
    มาทำเป็นพี่ นี้เก่งสั่งห้ามคนอื่น รู้จักไหม ความเสรีภาพ สงสัยมึงจะสะกดไม่เป็น

เพิ่งสมัครไอดีแล้วก็มาทำเป็นตั้งกระทู้ อยากดังดิมึง

ส่วนไอ้เอ๋น่ะกูก็ไม่ชอบ แต่คนอย่างมึงกูยิ่งไม่ชอบใหญ่ ส่วนไอ้ผีตัวไหนคิดจะด่ากูเชิญ
    เพราะก็คือผี ด่ามาก็เหมือนกับมึงด่าตัวเอง เย้!
  • ผีตัวบน เขียนแรกๆๆ ก็ดีแหละนะ

ลงท้ายไม่ค่อยสวย เลยมาด่าสักหน่อย

เรื่องนี้ไม่ได้เกี่ยวกับเชี่ยไรมึงเลยว่ะ
  • เข้าไปดูมาแล้ว ก็เห็นทักแบบธรรมดา
    อย่างที่เค้าบอก กระทู้นั้นไม่ใช่ของคุณ
    เว๊ปไซค์ทำขึ้นมาอย่างเสรี ทุกคนสามารถใช้ใช้
    แต่คนขี้โกงอย่างไอ้เอ๋มันไม่สมควรและ มึงไอ้พิทสระบุรี มึงไม่ควร
    ทำเป็นใหญ่ ทำเป็นสั่งห้ามคนอื่น เลี้ยงพิทบูลมีแต่ความแตกแยกจริงๆ
    หมากัดกันใช้ไม้งัดปากแยก คนกัดกันใช้ไรว่ะ ? ส่วนคนกัดกับผี ผีชนะ

ผีกัดกับผี เรื่องยาวแน่ 55+
  • สาดไปตายไป แมร่งเลิกพูดถึงไอ้เหี้ยเอ๋ได้ไหม
    ได้ยินชื่อมันทีไร แมร่งรำคาญ
    ไอ้เอ๋ก็หายไปแล้วไม่เจอนานแล้ว มึงเอามาพูดอีกเดียวเรื่องก็แมร่งยาวกันอีก
    พิทสระบุรี หากไม่อยากให้ใครเข้าไปยุ่งพวกมึงก็อยู่แต่พวกมึงกันไปเลย สัต
  • ไอ้ผีตัวที่ 7,8 มรึงเป็มเมียน้อยไอ้เอ๋ หรอสัด..เสือกไร ไอ้เอ๋เเม่งก็เหี้ย
    ลองไม่เบรกแม่งเดี๋ยวเเม่งก็เข้าไปทำจัญไรในกระทุ้คนอืนเค้าอีก
    มึงนี่มองไรใกล้ๆๆเนอะ ตอนมันเข้ามาบอร์ดนี้ก็ทำมาเป็นกูรู...นี่เป็นไง กูรูชักดาบ...
    นี่เค้าเรียก...การลงโทษจากสังคมโว้ย....

ไอ้ผีไม่มีการศึกษา...

มึงหัดมองไรไกลๆๆบ้าง โง่บรม....
  • กูมองไกลแล้ว แต่หากพวกมึงอย่าไปพูดถึงมัน ไอ้เอ๋
    มันก็คงหายไปเนี้ยพวกมึงเล่นเอามาพูดอยู่เรื่อยเลย
    แมร่ง ไอ้สถุน
  • มรึงอ่ะดิ ไอ้ผีไร้การศึกษา กูตั้งกระทู้เพื่อบอกมัน แต่มรึงเสือกเข้ามาเอง ถ้ามรึงไม่ใช่ลูกกระโปกไอ้เอ๋ แล้วมรึงจะเดือดร้อนทำไม ไอ้ผีจัญไร..กูยังไม่ได้ด่าไรเอ๋สักนิด แค่ไม่อยากให้มันเข้ามาเสือกในกลุ่มพวกกรู...มรึงเสือกไร ไอ้ผีไม่มีศาล..โง่แล้วยังเสล่ออีก
  • กูไม่ใช่ผีที่พวกมึงกำลังด่า แต่กูอ่านแล้วเซ็งเย็ดแมร่ง
    มึงอยู่กันเป็นกลุ่มรักษากลุ่มมึงให้ดีนะ ถุ้ย!!! พิทสระบุรี(บางคน)นิสัยทรามแบบนี้นี้เอง
    คนอื่นเค้ายังไม่ได้ก่อนความเดือดร้อนให้กับตัวเองแต่ตัวเองตีโพยไปก่อน แต่ก็ดีวัวหายล้อมคอก
    แต่เมียมึงดิ จะเสดกูอยู่แล้วดูแลดีๆๆน่ะไอ้สัต!!!!!!
  • กูว่าจขกท.เค้าก็ไม่ได้อะไรนะ พวกมึงก็ไปด่าเค้าทำไม เค้าไม่ได้ให้พวกมึงเข้ามาอ่านซะหน่อย เค้าบอกไอ้เอ๋ สรุป พวกมึงนี่เสือกเนอะ เค้าก็อยุ่ของเค้า ว่างมากรึไง มึง ไอ้ผีโง่ ไปด่าเมียเค้าอีก ปัญญาอ่อนว่ะ
  • อย่ามาลามถึงเมียกู ไอ้ผีข้างถนน เมียกูเลือกวะ
    ไม่เอาผีสันดานเสือกๆๆไปทั่วแบบมึงหรอก 5555
    เก่งแต่ปาก ช่วงล่างไร้สมรรถภาพ อิอิ
    กูไม่ได้เชิญมึงเข้ามเลย เซ็งก็ออกไปดิ ...อย่าเสือก กูบอกไอ้เอ๋ เเระก็บอกดีดี ด้วยไม่ได้หยาบคายไร
    กูบอกดีดี ..แบบมีการศึกษา..แต่มึงมาเสือกแบบไร้การศึกษา ไม่มีตังเรียนหนังสือ กูออกให้เอาม่ะ...ระวังความดง่จะลามไปถึงลูกเมียมึงนะครับ
    เข้าใจ๋ อย่าโง่.....ผีลูกกระโปกไอ้เอ๋อย่างมึง
  • ไปกันใหญ่แล้ววววววววววววว
    ไอ้เอ๋นั่งดู.มันคงหัวเราะน่าดู.....เลิกนอกประเด็นเถอะ
  • กระทู้วิเศษติดทองไปซิวะกูไม่เข้าใจอะไรของมึงไปกันใหญ่แล้ววววววววววววว.....
  • งานนี้ กินเองเชงเอง..55555+ เจ้าของกระทู้ตัวจริงยัง งง ๆ เลย วะ สระบุรี tnt ฝากบอกมา..