ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :013: สวัสดดีคะ เป็นสมาชิกใหม่คะแนะนำตัวหน่อยนะคะ เพิ่งจะเลี้ยงพิทบลูได้ 2 เดือน จะครบ พรุ่งนี้แล้วคะ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะคะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0262.jpg 25K
  • :006:น่าร๊ากดีค๊าบ หน้าอกก้วางดี คับ
  • :o036:.............:o027:..............:o032:
    ไฟล์แนบ
    1410.jpg 112K
  • ...น่ารักดีคะ...
    ...โตมาคงจะเท่น่าดูเลย...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ027919.jpg 17K
  • ยินดีเช่นกันครับ

หวังว่าจะเข้ามาเป็นผู้เลี้ยงพิทบูลคุณภาพอีกหนึ่งท่านในบ้านหลังนี้ครับ
  • สวยน่ารักจังครับ
    ผมแนะนำตัวด้วยนะคับ กาก้าคับ 4 เดือนครึ่งคับผม
    ไฟล์แนบ
    Ga ga 0004.jpg 75K
  • เลี้ยงไห้สนุกกับ การเลี้ยงพิตบูลนะครับ เเละ อย่าลืม รักเเละรับผิดชอบต่อสังคมด้วยนะครับ :m001::m001:
  • ขาวดำ สวยไปอีกแบบ เดี๋ยวเราก็จะมีมั่งแหละ ไว้จะมาอวด
  • โพสท่าคล้ายกันเลยนะครับ........
    ขาว ดำ เหมือนกันด้วย
    เลี้ยงให้สนุก มีความสุขกับการเลี้ยงนะครับ:005:
    ไฟล์แนบ
    สงสัย26.jpg 92K
    นอน2.jpg 87K
  • ขอบคุณมากนะคะที่แสดงความคิดเห็น แล้วจะคอยมารายงานตัวเรี่อยๆ นะคะ
  • ยินดีต้อนรับครับ