ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปทุมมาคุยกันนะคราบ
  • เลี้ยงพิทบูลชอบรอยสัก ตัวเป็นรายเข้ามาคุยกันคราบ ถ้าออนเอ็มบ่อยทิ้งเมล์ไว้ก็ได้คราบ เด่วแอดไปคราบ ปทุมนะคราบ
  • อยู่ใกล้ ๆ ปทุม ฯ :020:

*** สักเจ็บมั๊ย อิอิ:018: อยากได้รูป ยุงก้นปล่อง สวย ๆ สักตัว :032:
    ไฟล์แนบ
    jp-jr.jpg 73K
  • สัก อะเจ็บน้อยกว่าพิทกัดเยอะคราบ ว่าแต่รูปยุงอะเอาจริงปล่าวครับเบาแบบมาให้ดู ไงก็มาทำความรู้จักกันนะคราบ
    ไฟล์แนบ
    Mosquito_Tattoo1.jpg 30K
  • ปทุมครับ ว่าจะไปต่อหัวไหล่ อีกจิ๊ด ต่อมากไม่ได้ เมียด่า+รับราชการ ฮุฮุฮุ:o034:
    ไฟล์แนบ
    IMG0470A.jpg 58K
  • **** แหมๆๆๆโก๋ เอารูปยุงเองเรอะนั้นนะ

ไม่เอารูป มดเลยละ5555555555

อยู่สะพานใหม่คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนปทุมมีเยอะเดียวก็ลงมมตอบกานเองนะ
    ไฟล์แนบ
    P1000992 (Custom)2.jpg 41K
  • ปทุม (สามโคก) ครับ
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 18K
  • รูปลูกสาวคราบน้อง Ferret อายุพึ่ง 25 วันเองคราบ
    ผมอยู่คลองห้าอะคราบ เรียนราชมงคล อยากรู้ว่าปทุมมีสักกี่คน
    อาจมีนัดสังสรรกันเล็กๆ คุยเรื่องหมาเรื่องรายสักอะคราบ รายงานตัวกันเยอะๆนะคราบ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 34K
  • ขอแจมด้วยคนครับ พอดีชอบทั้งหมาทั้งรอยสักเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    DSCF23613.jpg 42K
  • คลองหลวง ตลาดไทครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01889_resize2.JPG 125K
  • **** สายคลองมีคนเลี้ยงเยอะคร๊าบๆๆๆ

เด็กราชมงคลก็มีเลี้ยงนะ ลองดูน้องหยกคร๊าบๆๆ

เรียนอยู่ที่นั้นนะ มีหลายๆๆคน

เรอะไหม เราจะมีนัดกัน ประมานต้นปีรุุุ่นพี่กลับมา

จาก ต่างประเทศ แต่อาจจะนานหน่อยๆ
  • :005:เจ้า ZEN ครับ 6 เดือนกว่า อยู่คลอง 6 ธัญบุรีครับ ยินดีที่ได้เป็นเพื่อนกับทุกคนครับ:006::063:
    ไฟล์แนบ
    435.jpg 90K
  • เมืองปทุม
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 15วัน2.jpg 78K
    คู่. du o.jpg 51K
  • คลอง3 คลองหลวงครับ
    ไฟล์แนบ
    1104.jpg 59K
    Photo 313.jpg 105K
  • คุณtongoh อูยู่ส่วนไหนของตลาดไทครับผมก็อยู่ตลาดไท
  • :013:คุณtongoh อูยู่ส่วนไหนของตลาดไทครับผมก็อยู่ตลาดไท
  • คุณ kaday อยู่ตรงไหนของคลองสามคราบผมอยู่เอื้ออาทรอะคราบ
  • พฤกษา11ครับ
  • :005::005:อ.เมือง ครับ คุยได้ครับ ม.จรูญรัตน์ ปาร์ค วิวล์ pra_mook_ohm@windowslive.com ออน 24 ชม. 1เดือนปิดคอม 1วัน ครับ แอดมาคุยกานนะครับ
  • คลองหก ราชมง

เด๋วว่าง ๆ เอารูปลงให้ดู
  • คุณ tongaoo..หมาของคุณเคยแพ้อะไหแยอะๆ และเป็นตุ่มทั่วตัวหรือเปล่าครับ ผมเห็นสีและลายแบบเหมือนลูกชายผมเลยเห็นขนที่หนา..ผมอยากให้เขาหายและมีขนแบบของคุณมีใครแนะนำได้บ้างครับเอาแบบที่ไห้เห็นผลจริงโดยไม่ต้องพึ่งหมอครับ ขอบคุณครับ:001:
  • อยู่คลองสองครับชอบทั้งสองอย่างเลย แต่ไม่ค่อยมี ช่วยแนะนำด้วย