ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีที่เยอะก้อ น่าจาพอมีฐานะสินะครับ

อย่าหาว่าผมสอนเลยนะครับ

ถ้าหั้ยถูกใจใครเอามาหั้ยก้อไม่ชอบหรอก

ผมว่าเก็บตังไปซื้อเลยดีกว่า

นะครับดีกว่ามารอคนให้

หรือไม่ก้อรอศึกษาดูไปก่อน

ว่าชอบแบบไหน พิทบูล มีหลากหลายสไตร์ให้เลือกครับ

ลองดูๆไปก่อนดีก่าหรือไม่ก้อไปซื้อเลยเพราะคนขายอยู่กรุงเทพหลายเจ้าครับ
  • ไม่อยากจะว่าหลอกนะแต่เห็นคนพิมขอกันเยอะแล้ว ขอ เชพเพิร์ด เงี๊ยะ ปอม เงี๊ยะ บอกมีตัง บอกชอบสุนัขพันธุ์นี้มาก ไอที่ชอบแพงๆทั้งนั่น

อย่าบอกนะว่า เล่น ไสยศาตร์ ถ้าซื้อเองสุนัขจะตาย เคยเจอแล้วคนพวกนี้ หวังว่าคงไม่ใช่คนเดียวกันนะ เจอบ่อยนะ ชักเบื่อ

อ้างสารพัด สุดท้าย ก็เอาสุนัขไปขาย แล้วคุณ? ต้องการสุนัข ไปทำอะไรเหรอคัฟ ซื้อเองจะภูมิใจกว่า ที่มาแบมือขอคนอื่นเค้านะ เป็นเรา เราอายอ่ะ ไม่กล้าขอใคร อ่ะ

ถ้าคุณไม่มีตัง ซื้อ สุนัข แล้วคุณจะมีปัญญา ซื้ออาหารให้ สุนัขไหมครับ อย่าบอกนะว่ามี แค่สุนัขซื้อๆไปเถอะคัฟ ถือว่าอุดหนุน เป็นเงินหมุนเวียนให้กับคนไทยด้วยกันดีกว่า