ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิจกรรมที่D1 ที่ผ่านมา
  • เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมได้ไปดูกิจกรรมที่D1
    ผมเลยเอารูปมาฝาก(คงผ่านมาหลายวันละ) ผมว่าจะเข้าไปอีกอาทิตย์นี้ผมไม่ได้เอาหมาไป กะว่าจะพาไปเห็นเค้าเล่นแล้วสนุกดีคนรักสุนัขน่าจะลองกิจกรรมนี้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    622.jpg 116K
    527.jpg 121K
    443.jpg 118K
    329.jpg 119K
    161.jpg 91K
  • น่าสนุกมากเลยครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC040032.JPG 92K
  • :013:พี่เต็ก เบิก ดูเป็นผู้ใหญ่มากแล้วนะคับพี่ทั้งรูปร่างหน้าตาและท่าทางสวยคับพี่ชอบๆ:021:
  • ดีใจครับที่เห็นคนพาหมาไปออกกำลังกายและเล่นกิจกรรมมากขึ้น
    เลี้ยงพิทแต่ไม่มีกิจกรรมให้มันทำ หาหมาพันธ์เล็กๆ ที่ต้องการๆออกกำลังกายน้อยมาเลี้ยงดีกว่า

พิทบูลเป็นหมาที่ต้องการการออกกำลังกายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มันถึงจะแข็งแรง
  • กำลังหาสระให้มันว่ายอยู่สงสัยคลองแถวบ้านแหงมๆเลย ว่าแต่น้ำเข้าหูตอนมันกระโดดลงไปจะเป้นอะไรมั้ยครับกลัวหูเป็นน้ำหนวก

ขอบคุณครับ