ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

OOIIIII มิตติ้ง แบบพี่น้อง ฟ้องเพื่อน IIIIIOO
  • เรียนเชิญพี่น้อง ฟ้องเพื่อน ชาวพิทบูล มาเจอกัน สนทนากัน หลังจากไม่ได้จักมิตติ้งแบบนี้มานานแล้ว

เป็นงานมิตติ้งแบบคนกันเอง สบายๆ ในยามอากาศเย็น ลมหนาวมาวอยๆ

ในวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายนนี้ เวลา ตั้งแต่ 11.00 เป็นต้นไป จนถึงเย็น หรือจะต่อก็ได้ครับ

งานนี้ไม่จำกัด หมานะครับ เอามาได้เต็มที่เลย นะครับ

เรียนเชิญชาวพิทบูลนะครับ ที่อยู่ตามแผนที่ ไม่เข้าใจสอบถามกันได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    แผนที่1.jpg 89K
  • ถึงทางอาจจะไกลแต่คงไม่เป็นอุปสรรคนะครับ เรียนเชิญทุกค่าย ทุกคอกเลยนะครับ

มาเฟีย เฮียเหลียง ยุทธ ปอม ที ปอนด์ เหล่า scubapit ผมจองคิวไว้นะ

งานอาจจะเล็กๆ แต่เราจะร่วมกันทำให้สนุกเป็นงานคนกันเอง นะครับ

มีหมาเอามาได้เลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    30383038.jpg 74K
  • เฮียๆๆๆๆ เฮีย ขอคัดค้าน เลื่อนได้หรือเปล่า
    ผมติดงานด๊อกแคมป์เต็มๆเลย 14-15 พย นี้
  • ไม่เลื่อนไม่ยอมนะเฮีย

ตอนนี้ ผมติดงาน 14-15 พย ด๊อกแคมป์ที่ปราจีน
    2 ธค แถลงข่าว งานรามาการ์เด้นท์
    20 ธค งานโชว์หมาที่รามาการ์เด้นท์
    27 ธค งานปีใหม่ชาวพิทบูล

และข่าวดี ตอนนี้เรามีรายการทีวี สำหรับกิจกรรมแนวเอกซ์ตรีมของชาวพิทบูลแล้ว
    รายการออกอากาศอาทิตย์ละครั้ง ครั้งละครึ่งชั่วโมง
    ทาง ยูบีซี เดียวมีรายละเอียดเพิ่มเติ่มจะแจ้งให้ทราบ
  • เอาใหม่ อันนี้สวยกว่า..

http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=761&start=10
  • ไปด้วยครับ
  • มาเฟียไม่มาหมดสนุกแน่เลยวะ เอาไงดี วันที่ 21 ของระยองด้วย ซิ ฉิหายแล้ว
  • อยู่ไกลมากกกกก ผมไม่รู้จะไปถูกรึเปล่า ฮ่า ๆ ๆ
  • เพื่อมาเฟีย ขอเลื่อนเป็นวันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายนนี้แล้วกัน ไม่เลื่อนแล้วนะ
  • กราบขอบพระคุณเฮียใหญ่มากๆครับ

สรุป คิวเดือนนี้เต็มแล้ว ทุกอาทิตย์ ฮ๋าๆๆๆ

แถมมีลากยาวไปธันวาอีกสามงาน หมดปีพอดี
  • โก๋โอ๊ค จอจะตามถึงบ้าน
  • ไปด้วยคับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    854854.jpg 40K
  • อยากไปอะครับแต่หมาเป็นหัดอยู่ อดเลย
  • KANCHANABURI BULLY KENNEL CLUB
    GO FULL TEAM ...........................
    ไฟล์แนบ
    20091105160553_20091020144518_LOGO.jpg 55K
    20091006133029_88FUCK-001.jpg 50K
  • ทีม Scubapit เอามอไซค์ไปขี่เล่นกันมัย ลมหนาวมาแล้วนะ :031:
  • โก๋ค๊า ถ้าไปแวะมารับปากทางหน่อยจิ อยุ่บัวทองเคหะเอง ทางผ่านเน้อ นู๋ไม่มีรถง้า

มาไม่ถูก อู่สาย516 /134 เลี้ยวตามรถเยย

อยากปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......
  • รับทราบครับ งดรับงานทุกชนิดเพื่อ เฮียใหญ่ครับ แพล็บๆ
    ไฟล์แนบ
    D3-0007.jpg 42K
  • เชิญทุกๆท่านนะครับพวกเก่าๆแก่ๆไม่ต้องให้บอกนะครับงานนี้บังคับเลย
    พวกมือใหม่หัดเลี้ยงหรือยังไม่ได้เลี้ยงเชิญท่านด้วยนะครับมารู้จักกันไว้
    ที่สำคัญพวกสาวๆไม่มาไม่ได้นะครับไปไม่เป็นมาไม่ถูกบอกเดี๋ยวพี่ๆใจดีpitbullzoneไปรับไปส่งถึงที่
    ไฟล์แนบ
    Top-215[1]_tif.jpg 90K
  • โก๋มารับออยด้วยอีกคนสิ เด๋วโทนัดกะไอ้ต่ายมัน

จ๊วฟๆ :m082:
  • และแล้วเราก็ได้กลับไปเยี่ยมบ้าน วันนี้ที่รอคอย! เย้!
  • :012:เจ้าต่าย บ้านแก อยู่ใกล้กว่าพี่อีก จะให้ไปแวะรับทำไมฟ่ะ

- -*
    ไฟล์แนบ
    P5103648_resize-1.jpg 94K
  • หวัดดีครับ เฮียๆ น้องๆเพื่อนๆ ทั้งหลาย งานดีๆ จากคนดีๆ มีมาอีกแล้ว.
  • มันแม่นอยู่แล้ว พี่มุ

ผมนัดกะเฮียตั้งแต่ ซุ้มใหม่ ยังไม่เสร็จเลย และแล้ววันที่รอคอยก็มาถึง 555

ไปด้วยๆๆๆ ไปตั้งแต่คืนวันเสาร์ ค้างเลยได้แมะเฮีย แผล่บๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03966.jpg 93K
  • อ่ะโห เห็นพระรามสามเค้าโดดนํ้าที่ซุ้มเทพ กันตูมๆๆ น่าอิจฉาอยากไปเล่นกะ เฮียๆ พี่ๆ เค้าบ้าง คราวนี้เปิดซุ้มแล้ว

น้องขอไป ดูแปลน ดูพื้นที่ หน่อยนะครับ เผื่อมีเงินมีที่ จะได้เอาเป็นแบบอย่าง หุหุ
  • โก๋ บ้านใกล้แต่ไม่มีรถ จะไปยังไงอ่า ไปไม่ถูก ไม่เคยเข้าไปข้างในเลย

นะ นะ นะ มารับน้องหน่อย

หรือว่า........... โก๋จะแอบเอาสาวๆขนขึ้นรถไปเรยไม่มีที่ว่างให้น้องไปด้วยง้า...................
  • จะยากอะไรน้องต่าย ก็เดินไปข้างถนน เส้นที่ขบวน Bigbike เค้าจะผ่านกัน รอไปเรื่อยๆ

ถ้าเห็นขบวนมาแล้ว รีบโบกเลยเดี๋ยวไม่ทัน จะได้นั่ง Bigbike เท่ดีด้วย โฮ่ๆๆๆ

แล้วงูเข้าบ้านหาเจอรึยัง เมื่อวาน ตะขาบ โผล่จากรัดอกหมาพี่กำลังจะใส่ให้มัน หมาก็ไม่รู้ คนก็ไม่รู้

รู้อีกทีมันเดินเฉียดๆขามันกะขาเรา โดนกันพอดี สะดุ้ง หันไปแทบช๊อค ดีนะมันไม่กัดทั้งเราทั้งลูกอ้วน
  • หู๊ยพี่หยก ดูท่าจะโบกไม่ทันอ่ะจิ รถBIGBIKEแต่ละคัน เง้อๆๆๆ อยากลองขับมั่งงิ ไม่มีตังซื้อขับเองอ่า ทุกวันนี้แอบเอาCBRพ่อมาขับก็โดนแม่เทศน์ซะหลายกัณฑ์เรย หุหุ

สรุปไม่มีพี่ๆเฮียๆคนไหนจอดรับหนูมั่งเรยหรา อยู่บัวทองเคหะเอง ขับมามองขวามือเจอธ.ไทยพาณิชย์ ก็ใช่เยย ทางเข้าบ้านแย้ว โก๋จ๋า รับน้องหน่อยน๊า
  • ขอเชิญทางพระรามสามเป็นเกรียติมาร่วมงานพิทบูล Festival สไตร์คาวบอย ที่ จ.เชียงใหม่ ในวันที่ 6 ธันวาคม 2552 ด้วยนะครับเฮียทั้งหลาย...
    ไฟล์แนบ
    102.JPG 74K
  • ตอนนี้ลงคิว ในปฏิทินแล้ว
    อยากไปชมซุ้มเทพหน่อยครับเฮีย

ต่ายเอ๋ย ไปกับต้น ดิ
    เอาไว้ไกล้ๆ เดี๋ยวพี่ชวนต้น ไปเอง
  • ไปด้วยคนครับเฮีย
    ไฟล์แนบ
    1257685199_3.jpg 96K