ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมีเบอร์ร้านตัดหูที่ซอยวัดไผ่ตันมั่งคับ
  • ใครมีเบอร์ร้านตัดหูที่ซอยวัดไผ่ตันมั่งคับ จาเอาเจ้าตัวนี้ไปตัดหู
    ไฟล์แนบ
    S40273052.JPG 95K
  • ใครมีเบอร์ ของที่ชลบุรีด้วยนะครับ ขอแจมด้วยนะครับไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ พอดีตัวที่แล้วตัดที่วัดไผ่ตัน(ขอโทษที่ลืมเบอร์) แต่ตัวใหม่อยากตัดที่ชลครับ ใกล้กว่าครับ ขอบคุณครับ
  • เบอร์วัดไผ่ตัน...0816270609..ของผมตัวนี้ก็ตัดที่วัดไผ่ตันคับ
    ไฟล์แนบ
    743.jpg 117K
  • เมืองชลสัตวรักษ์ 038 27 27 19 อยู่ยุดยาแต่ไปตัดที่เมืองชลมาเนี้ยบบบ
  • คุณโบวี่ไปตัดซะไกลเลยนะเนี่ย
    ถ้าบอกผมแต่แรกเดี๋ยวผมตัดให้ 555+
  • ไปเที่ยวด้วยครับ ได้ 2 ต่อเลย อ้อ ! ร้านหมอสะอาดมากก เครื่องชั่งน้ำหนักเช็ดน้ำยาฆ่าเขื้อก่อนขึ้นชั่ง ชั่งเสร็จเช็ดอีกแล้ว
    :063::063::063:
  • ขอบคุณมากคับ คุณAEKTAIGO สุนัขสวยนะคับ
  • ขอบคุณมาก ครับคุณ bovy ต้องหาเวลาไปซักหน่อย ทีแรกว่าตัวนี้จะไม่ตัด แต่กลัวเดี๊ยวตอนโตจะมาอยากตัดที่หลัง งั้นตัดเลยดีกว่า ขอบคุณนะครับ
  • กี่เดือนแล้วคับน้ำหนักเท่าไหร่คับ
  • หวัดดีครับผมคุณ pit-k6 ไม่ทราบว่าจำผมได้เปล่าครับผม ตอนนีเจ้า F 1 ผมดูแลให้อย่างดีไม่ต้องเป็นห่วงนะครับผม ไม่เกินสิ้นเดือนนี้ผมส่งให้แน่นอนครับพี่ ตัวนี้ตัวผู้คอกเดียวกันกับตัวของพี่ที่ผมเล่าให้ฟังว่าผมเก็บไว้เองครับ ชื่อเจ้าลีวายครับผมภาพอัปล่าสุดครับ 2 เดือนแล้วนะครับผมชุดนี้ อยากจะตัดหูที่วัดไผ่ตันเหมือน F 1 จังแต่เสียดายไกลเหลือเกินครับพี่ไม่งั้นคงจะหล่อน่าดู:005:
    ไฟล์แนบ
    S4027400.JPG 100K
  • ของผมลองติดโซ่ดูวันแรกไม่มีดิ้นเลยครับพี่ ฝึกไว้ตั้งแต่เด็กๆโตขึ้นจะได้แข็งแรงแบบนี้ครับพี่:017:
    ไฟล์แนบ
    a485946.jpg 86K
  • ใครไปตัดหูที่วัดไผ่ตัน ฝากความคิดถึงไปให้พี่หมอธวัชชัยด้วยนะครับ :039::039::039:
  • ฝากด้วยนะคับ คุณ กอล์ฟ ถ้าจะมาช่วยโทรบอกล่วงหน้าสัก 2 วันนะคับ