ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ก่อนอื่น ต้องขออนุญาติเจ้าของพื้นที่ พี่มาร์ค มาเฟีย รบกวนสถานที่ด้วยนะครับ ที่เอามาให้ชม ก่อนชิม เอ๊ยก่อนจองกัน ดูกันเล่นๆ ลูกหมาแดงชุดนี้พ่อหมาเป็นสาย TIGER LINE มาใส่ข้ามกับแม่สาย GAFF REDNOSELINE เพราะผมคิดว่าสาย GAFF เป็นหมาที่มีกระดูกดี โครงสร้างสวยงาม อีกทั้ง ตอนนี้บ้านเราหมาแดงสายเลือดไทเกอร์ที่บรีดกันนี่ ก็เริ่มจะตันๆแล้วครับ ก็เลยมีความคิดที่จะเอามาบรีดผ่านข้ามสายอื่นบ้าง เพื่อเป็นทางออกทางหนึ่งที่จะไม่ให้ หมาแดงสายที่ดีๆในบ้านเรา สายนี้เลือดชิดกันเกินไป ยังไงผมขอฝากผลงานของคนไทยทำ ชุดนี้ ช่วยดันดารากันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ...ลืมไม่ลง...ขอบคุณพี่มาร์ค ที่อุ้มเจ้าไทเกอร์เข้ามาในไทยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ADD4.22.jpg 41K
  • .....SOON.....
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 97K
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 39K
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 36K
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 35K
    ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 080-968-3881 ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    47.jpg 36K
  • สวยมากครับแดงๆเตี้ยๆตันๆ
    ไฟล์แนบ
    911.jpg 56K
  • ทามมัยเงียบจัง ไม่มีใครสนใจเลยเหรอ ปกติหัวข้อขายสุนัขนี่จะฮอทเร็วมาก แค่ผ่านมาแล้วสงสัย
  • ต่ำหรือสูงกว่า10000อ่ะ
  • ชุดนี้ไครสนใจ ควร เข้าไปดูตัวจริงๆนะครับ

เพราะเข้าไปดูมาแล้วๆๆบอกเลยว่า..มีตัวจี้ดๆๆๆเจ็บๆๆ

เรื่องราคาไครสนใจโทรหาพี่ เขาเลยครับ .........ไม่แรงๆๆๆๆ
  • จะขายก้เปิดแง้มราคาหน่อยก็ดีนะครับจะได้รู้ว่าครวโทรไปถามดีมัย
  • :o040:ต้องดูตัวจริงครับแล้วจะรู้ว่า
    Size S จริงๆ:o061:
  • :011:คนจนมัสิทมั้ยครับ ( :003: ไม่มีหลอกน้องชาย ) 55+
  • ขอถามหน่อยครับทำไม ถึงเป็นsize S ครับ ปกติเห็นสาย Gaff จะออกสูง แล้วที่มาของ Gaff rednose มายังไงครับ ขอเป็นความรู้หน่อยครับ
  • พี่ nisan .... ชุดนี้ ผ่อนได้ม่ะ อยากได้หมาแดง คิคิ:m003:

ล้อเล่นน้า เด๋วว่าง ๆ จะโทรไปคุยด้วยเด้อ...

ผู้ เมีย กี่ตัวล่ะครับพี่...:m109:
  • ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ ไว้วันว่างผมจะอัพรูปให้ดูกันนะครับ ว่างๆก็เข้ามาเที่ยวก่อนก็ได้ครับ Mr. X คอกนี้มี แบ่ง ผู้ 2 เมีย 2ให้น้องเปนตัวเมียไปตัวนึง..ที่เหลือเก็บครับ ผม ...
    ไฟล์แนบ
    Iron-Maiden-Somewhere-In-Time-28612.jpg 81K
  • :m072:หมาอะไรก็ไม่รู้หัวโตตัวลีบ:m075:
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSCF7589.jpg 88K
  • สุดยอดน่ะพี่ หุหุ ....

อัพ เรื่อย ๆ น่ะครับ อยากเห็นพัฒนาการครับผม