ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการพิทบลูคู่ใจซักตัว
  • ตอนนี้ต้องการพิทบลูคู่ใจซักตัว ราคากันเองคุยภาษาคนรักพิทบลูด้วยกัน
    เอาสายดั่งเดิมคับ แนวกิจกรรม เสนอมาเลยคับ พร้อมราคาที่
    sss_sammy22@hotmail.com 087-1641649

รูปหลายๆมุม บอกรายละเอียดด้วยนะคับพี่น้อง
    ขอบคุณมากๆคับ ทั้งพื้นที่และทุกคนที่เข้ามาโพสตอบคับ
  • อยากได้ซักตัวใครมีสวยๆ น่ารักๆ เสนอมาเลย
    อยากได้แล้วคับ
  • พี่ที่คุยกันครับ นี้พ่อ-แม่ หมา ครับ ถ้า ลูกหมาลืมตาจะเอา รูป มาให้ดู นะครับ
    ไฟล์แนบ
    90094.jpg 84K
  • พิตบูลนี่สิเจ๋ง
  • คับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่าน และช่วยแนะนำนะคับ ขอบคุณมากๆคับ

อยากได้สักตัว เรื่องสี หรือสายไม่เป็นปัญหาคับ ราคาเบาๆสร้างมิตรภาพเป็นเพื่อนกัน
    3000-5000 คับ

พี่แม่ก็ไม่เป็นปัญหา ผมจะเลี้ยงเป็นเพื่อน ไม่ใช่ทำธุระกิจแต่อย่างใด

เฝ้าบ้าน วิ่งเล่นกับมันแค่นี้ อะ

รบกวนพี่น้องชาวพิทบลูทุกคนเลย อยากได้จริงๆคับ
  • ตัวนี้เป็นงัย
    ไฟล์แนบ
    m_puppy.jpg 98K
  • เยี่ยมเลยคับ อยู่ที่ไหนคับ อายุเท่าไหร่แล้ว แล้วผมติดต่อยังไงอะ