ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีลูกชายหายจัยเเรงๆแปลกๆเป็นจังหวะ อยากทราบว่ามันเป็นอะไรเหรอเรื่องปกติ
  • หาหมอเลยคับ ก่อนหน้านี้ไปทำไรมาเปล่าคับ ต้องดูก่อนว่าก่อนหน้ามีการการอย่างนี้ทำไรมาบ้าง
  • ก็วิ่งเล่นซนปกติกินได้อะไรได้เเต่หายจัยเเรงมากๆนี้ดิประเด็ณ
  • พาไปหาหมอดีกว่าครับเดี๋ยวท่าตายไปแล้วจะคิดทีหลังว่าน่าพาไปหาหมอสะก็ดีแล้ว รีบไปนะครับลูกหมานึกจะตายนอนตายเอาดื้อๆเลยนะครับ GoGo
  • ไปหาหมอดีที่สุดครับ
  • ถามผู้รู้ครับ ozaka รับหรือรุกครับ GoGo ก๊ากๆๆๆ
  • มันเหนื่อยครับ หรือไม่มันก็ร้อนครับ ไม่เป็นอะไรหรอก เป็นเรื่อง....ธรรมดา
  • ozaka พระองค์ไหนอีกครับเนี่ย GoGo