ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลุกหมาชุดนี้สำหรับ คอหมาแดงโซด์ ไม่ใหญไม่โตนะครับ แนว ใครชอบแนว เตี้ย ๆ กร่าง ๆ กระดูกๆ น่าจะลองดูนะครับลูกชุดนี้ ส่วนมือบรีด ตัวเมียชุดนี้จะเอาทำต่อหรือกลับไปไลน์บรีดต่อกับสายไทเกอร์เดิมก็ไม่น่ามีปัญหาแล้วครับ เพราะลูกหมาชุดนี้ข้ามสายมากับทางสายแกฟ แล้ว พ่อเป็นไลน์บรดสายไทเกอร์สูง แค่16นิ้ว ส่วนแม่เปนสายแกฟ เรดโน๊สสูง 17.2 นิ้วครับท่านใดสนใจ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 080- 968-3881 ได้ทั้งวันครับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับผม
    พ่อของด็กๆครับ
    ไฟล์แนบ
    07072009611.jpg 57K
  • แม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Y-3.jpg 63K
  • เริ่มจาก เสือเตี้ยจอมโว ตัวผู้ตัวเดีนว โด่ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0025.jpg 60K
    M15.jpg 122K
  • เอฟ-1 ครับ สนใจ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 080- 968-3881 ได้ทั้งวันครับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิด...
    ไฟล์แนบ
    F.1...jpg 115K
    F.1.jpg 104K
  • เอฟ -2ครับสนใจ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 080- 968-3881 ได้ทั้งวันครับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิด...
    ไฟล์แนบ
    F.2...jpg 111K
  • เอฟ-2 เพิ่มครับ
    ไฟล์แนบ
    F.2.jpg 65K
  • เอฟ-3 น้องนุชสุดท้องครับ สนใจ โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ เบอร์ 080- 968-3881 ได้ทั้งวันครับ ราคาไม่แพงอย่างที่คิด...
    ไฟล์แนบ
    F.3.jpg 117K
    F.3...jpg 108K
  • :063::063:สุดยอดครับ RED BULLY :063::063:
  • ส่วนตัวนะผมชอบ f2 จังเลยครับคุณพี่nisan เจ้าลัคกี้ไปฟัดกับหมาเเถวบ้านมา อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ky.jpg 89K
  • ราคาเท่าไรอะคับ...ทำไมไม่บอก
  • เห็นแล้วอดไม่ได้ ไอ้เหี้ยเอ้ย ทำเป็นเซียน มึงแน่ใจได้อย่างไรว่าลูกหมาชุดนี้จะเป็น ไซค์มินิ กูรับลองเลยว่าลูกหมาชุดนี้ไม่มินิเหมือนกะพ่อมัน และไม่เตี้ยทุกตัวด้วย หมามึงยังเลี้ยงไม่เป็นเลย (หมาตัวก่อนที่มึงซื้อเค้ามาแล้วเลี้ยงไม่เป็นมันเลยตาย มึงจ่ายตังค์เค้าไม่ครบหรือยังไอ้เลววววว) ทำเป็นเซียน ไอ้ลาววว
    ส่วนไอ้เบนซ์เรดโน๊ต ก็เด็กจริงๆ หลับหูหลับตายกนิ้ว
  • คุณผีตัวบนนี้มันทําเป็นรับไม่ได้ว่ะ ยกระดับกันบ้างได้เเล้วเว็บนี้เซงๆ
  • โทดน่ะครับ
    ได้เห็นลูกหมาตัวจริงหรือยัง แล้วพี่รุได้ไงอ่ะว่าโตมามันจะใหญ่
    ผมเข้าไปดูมามันก็เล็กจริงน่ะครับ(เทียบกับหมาอายุเท่ากัน)

ยังไงถ้าใครสนใจแนะนำให้ไปดูของจริงครับ
  • ตัวแรกเล็กแน่ๆคับ
  • ขอโทษนะ คือไม่ได้เข้าเว็บมานาน
    ไม่ยักรู้ว่าเดี๋ยวนี้คนที่เข้ามาขายหมา
    เค้าต้องโดนไอ้พวกผีบางตัวมันรุมด่าด้วย
    แล้วไอ้พวกที่ด่าเค้าเนี่ย ตัวเองมีดีนักรึไง
    ลองโดนด่ามั่งดีมั๊ย ไอ้เหี้ยเอ้ย
  • ขอโทษนะด่าแค่บางตัว
  • จะเป็นยังไงมันก็หมาของเขาและ
    กูก็ไม่อยากด่าผีด้วยกันเลย ไอ้เหี้ย
  • ลูกหมาน่ารักดีครับพี่นิสันต์ อย่าไปสนใจผีแก่ปากหมาเลยพี่ ไม่ต้องมีโปรโมชั่นเดี๋ยวก็หมด