ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเพศเมียอายุ 1 ปีกว่าๆ 7000 บาท
  • 087-1206667 โทรมาคุยดีกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled11[1]....JPG 57K
  • มาจากคอกคุณ1 หรือเปล่าครับ สวยใช่ได้เลย
  • ขายทำไมอะ
  • ถ้าเอามาเลี้ยงตอน โต แล้วมันจะกัด คนที่บ้านไหม อ่ะ
  • ตัวนี้สายเลือดดี รูปร่างหน้าตาก็ไม่ขี้เหล่ แต่รู้ไหมครับว่าทำไมเจ้าของขาย...ที่ขายเพราะมันนอนทับลูกตายหมดครับ

เจ้าของเลยขายทิ้งครับ กลัวว่าคอกที่2 จะประวัติศาสตร์ซ้ำรอยครับ ใครชอบเสี่ยงหรือว่าชอบลุ้น หรือดวงดี ๆ ก็ลองซื้อไปเล่นดูครับ

แค่ 7000 พันเองเผื่อฟลุ๊ค 5555+
  • จริงครับน้ารู้ดีจริงๆแม่หมานมยังยานอยู่เลยครับ ลูกมันตายหมดแล้ว ไม่ได้หลอกนะครับบอกแล้วว่าให้โทรมาเอง เอแล้วน้ารู้หรือเปล่าครับว่าลูกหมาสีอะไรครับ(การที่เป็นผีออกมาบอกเรื่องหมกเม็ดของคนหากินกับหมาก็เป็นเรื่องดีแต่ถ้าเป็นเรื่องที่ไม่จริงก็อย่าเสียเวลามานั่งพิมพ์ดีกว่าครับอายน้าผีที่ดีๆหมดครับ)ฝากไส้ด้วยนะครับ อ้อลืมไปผมเปลี่ยนชื่อด้วยครับเดียวจะหาว่าเปลี่ยนชื่อแอบมาขายหมา
  • :063: :063: :063: แจ๋วพี :063: :063: :063: