ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เข็มขัดพิตบูลได้มาแล้ว
  • สืบเนื่องจากอาทิตย์ที่แล้ว ผมนำเข็มขัดมาแนะนำ จำนวนทั้งหมด 9 เส้น
    สั่งทำเป็นพิเศษ ประทับตรา PITBULLZONE พร้อมโลโก้ โดยเปิดให้จองจำนวน 8 เส้น ในราคาเส้นละ 599 บาท
    แต่ละเส้นมีโค๊ดกำกับ และแบบนี้มีเพียง 8 เส้นเท่านั้น ซึ่งทั้ง 8 เส้นก็มีเจ้าของเรียบร้อยแล้ว

ส่วนเส้นสุดท้ายหมายเลข PBZ09 เปิดให้มีการประมูลในราคา 999 บาท
    เงินรายได้ทั้งหมดจะนำไปบริจาคช่วย เด็ก ตามมูลนิธิต่างๆ เช่น เด็กยากไร้ และเด็กกำพร้า

การเปิดตัวครั้งที่แล้วได้รับความสนใจเกินความคาดหมาย เฮียเหลียงเสนอราคามาตูมเดียว 2,999 บาท
    ผมจึงคิดว่าหากราคาสูงขนาดนี้ควรจะทำให้เป็นพิเศษโดยเฉพาะ และมีเพียงเส้นเดียวในโลกเท่านั้น
    ทำจากหนังงูแท้ งานปราณีต สวยงาม และลงโค๊ดหมายเลขกำกับไว้ด้วย และยืนยันว่าชุดนี้ทำทั้งหมดเพียง 9 เส้น

เข็มขัดเส้นนี้ หมายเลขโค๊ด PBZ09 ขอเปิดการประมูลอีกครั้ง โดยขอราคาเริ่มต้นที่ 999 บาทเช่นเดิมครับ

ร่วมกันทำบุญส่งท้ายปีด้วยกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06017.JPG 97K
    DSC06016.JPG 109K
    DSC06015.JPG 101K
  • สวยจังครับ
    แต่เงินไม่ถึงแน่เลย อดไปเรา:o004:
  • ส่วนเส้นอื่นๆ ที่กำลังจะส่งมอบมีดังนี้
    หมายเลข PBZ01 ของคุณป๊อด
    หมายเลข PBZ02 ของคุณวัฒน์
    หมายเลข PBZ03 ของคุณสุรสิทธิ์
    หมายเลข PBZ04 ของคุณตี๋เบตง
    หมายเลข PBZ05 ของคุณอั๊ม
    หมายเลข PBZ06 ของคุณจุ๊บ
    หมายเลข PZB07 ของคุณเจมส์
    หมายเลข PZB08 ของคุณ สารวัตรโก้ง
    ขนาดความยาวตามที่โทรไปถามนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06008.JPG 72K
    DSC06010.JPG 69K
    DSC06009.JPG 70K
    DSC05983.JPG 60K
  • ท่านที่สั่งจองมาทั้ง 8 เส้น ขอความเห็นหน่อยนะครับว่า ถูกใจหรือไม่ถูกใจอย่างไร
    วันนี้ผมไปควบคุมการผลิตด้วยตัวเองเลย นึกว่าจะง่ายๆ เล่นเอาเช้ายัยสองทุ่มเหมือนกัน

ช่วงปั๊มโลโก้และใส่หมายเลขต้องพิถีพิถันสุดๆ พลาดละก็เสียเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC05995.JPG 54K
  • ขอบคุนครับป๋า :006: ป๋า ถามความเห็นผมก็ขอออกนิดนึงนะครับ โดยส่วนตัวชอบแบบที่ลงตอนแรกครับ สีหนัง หรือ สีเนื้อ หรือ น้ำตาล เรียบง่ายดี.แต่ได้แบบนี้ผมก็ดีใจแล้วครับ แล้วยิ่ง ป๋า ออกแบบเองคุมเอง ยิ่งปลื้ม. :063::013:
  • :063:สวยดีถูกใจครับ ขอบคุณครับ:m019:
  • หนังตัวนี้คุณภาพดีกว่าเยอะ นุ่มด้วยครับ
  • อันแรกเป็นของตัวอย่าง งานยังไม่เนียบ และหัวเข็มขัดมันล๊อคไม่ค่อยอยู่ด้วย

อันนี้ถ่ายรูปไม่ค่อยสวย แต่ของจริงดูดีกว่านี้เยอะครับ
    รอยปั๊มคมชัดสวย
  • สีน้ำตาลนะครับ ไม่ใช่สีดำ
    มันถ่ายรูปกลางคืนสีเลยเพี้ยน
  • เอาอันเก่ามาเทียบจ้า
    ไฟล์แนบ
    belt.jpg 42K
  • อันใหม่ใช้งานได้ดีกว่าแน่ๆ

แต่ทั่นมาร์คคาดเข็มขัดเส้นไหนก้อหล่อว่ะ 555555555
    ไฟล์แนบ
    belt1.jpg 76K
  • สีจริงจะออกเป็นสีนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05998.JPG 32K
  • พอใช้แฟลช มันเลื่อมเลยมองไม่เห็นรอยปั๊มของรูปภาพ
    หนังนุ่มครับ ไม่แข็งกระด้าง
  • สีน้ำตาล ยิ่งโดนครับ ขอบคุนหลายๆครับ ป๋า ครับ.
  • คุณอาครับ จะสะดวกหรือเปล่า ผมจะไปรับเข็มขัดเองที่ D1 ช่วงวันเสาร์- อาทิตย์ (ส่งทางไปรษณีย์ กลัวว่าจะไม่คนรับนะครับไม่ค่อยมีคนอยู่บ้าน)

ได้หรือเปล่าครับอยากลองไปเที่ยวดูด้วย

ไม่ได้ยังเอาสะดวกคุณอาเลยนะครับ

ขอบคุณครับ (เข็มขัดเท่มากครับ):063::063::063:
  • เสื้อPitbullzoneไม่บ้างเหรอพี่ เข็มขัดสวยดีน่ะพี่คนหล่อใส่อะไรก็ดูดีไปหมดครับ:005:
  • ใครจะรับทางไหนก็นัดมาได้เลยครับ
    ใครจะไปเอาที่ดีวันก็บอกนะครับ จะได้เอาไปฝากไว้ก่อน

ท่านโต้ง เรื่องเสื้อใจเย็นๆครับ กำลังหาคนออกแบบอยู่
    จะทำให้สวย มีเอกลักษณ์ และไม่โหล
    อยากให้คนที่ได้ครอบครองมีความภูมิใจ
  • สวยถูกใจครับพี่ สมแก่การรอคอยครับ :063: ยิ่งมี เลข code กำกับด้วยแล้ว มันภูมิใจดี ปกติใส่เสื้อไม่เคยเอาเสื้อใส่ในกางเกงโชว์หัวเข็มขัด แต่สงสัยงานนี้ต้องแอบโชว์กันซะหน่อย ทั้งเข็มขัด ทั้งผุงคนใส่ :013:
  • ถ้าเสร็จแล้ว อาทิตย์นี้ ผมจะเข้าไป ดีวัน รบกวนพี่มาร์คหน่อย
  • สงสัยมานานแล้วว่าทำไมเวลาเจ้าของกระทู้ตั้งคำถามหรือเปิดหัวข้อกระทู้ทีไรผีไม่มีสักตัวหรือถ้ามีก็ไม่เคยเข้ามาด่า แต่ถ้าเป็นสมาชิกโดนตลอดบางครั้งเรื่องไม่น่าด่ามันก็ด่าแบบ งง งง ว่ามันจะด่าทำไมพยายามหาจุดบอดที่จะด่าให้ได้ อันนี้สงสัยเองส่วนตัวนะไม่ได้คิดว่าพวกกันหรือรู้จักกันอะไรหรอกแค่แปลกใจเฉยๆ สงสัยผีมันจะกลัวของเค้าแรงจริง หึหึหึ
  • ก็ผืมีมารยาทไงครับใช้พื้นที่บ้านพี่เขา แล้วพี่เขาก็ไม่ได้มาทำใครเดือดร้อนหรือให้ร้ายใคร แล้วอีกอย่างพี่เขาก็บอกแล้วเงินที่ได้ไปทำบุญพวกพี่ๆผีกลัวตกนรกครับเลยไม่กล้า อิอิ
  • ทำไมจะไม่มี เจ้าของบอร์ดเองก็โดนสอยเป็นประจำครับ ฮ่าๆๆๆ

คาถาป้องกันผี คือ ทำอะไรต้องชัดเจนและรับผิดชอบ

ไม่ว่าท่านจะทำอะไร คาถานี้ใช้ได้ครอบคลุม
    ทั้ง ซื้อ ขาย ประชาสัมพันธ์ จัดกิจกรรม ต้องให้ข้อมูลทุกอย่างให้ถูกต้องชัดเจน
    แค่นี้ผีมันก็ทำอะไรไม่ได้แล้วครับ
  • ขอแนะนำ วิธีการใช้บอร์ดให้สบายใจ ไร้การรบกวน

ไม่ว่าเราจะทำอะไร ถ้าเรามั่นใจก็เดินหน้า
    หากเรามีเป้าหมายชัดเจนก็ตอบได้ทุกคำถามครับ
  • ท่านขอรูปวันงานหน่อยครับ BULLROCKKENNEL@HOTMAIL.COM
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ พี่ชาย
    ไฟล์แนบ
    bigbung1.jpg 64K
  • โอเค ป๋า วันนี้ เดี่ยวจัดการ โอน ให้ งับบ
    ส่วนที่อยู่ของเจมสื บอกอีก รอบ ครับป๋า
    นายอัครเดช ลิมประดิษฐากร (เบอร์ 7เท่แท้!)
    25/574 ม.3 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
  • ถ้ามารับกันเองได้ จะเป็นพระคุณมากๆ เพราะยังไม่มีเวลาไปส่งเล้ยยย ฮ่าๆๆ

น้าบิว รูป พี่ลงในบอร์ดแล้วท่านเซฟไปเองได้หรือเปล่า มันมีเท่าที่เห็น
    เพราะกล้องพี่ไม่ค่อยได้ถ่ายเลยวะ และมีแต่รูปซ้ำๆ ท่าเดิมๆกดไปเจ็ดแปดที เซ็งเป็ด
  • :o001: ป๋าตกลงเข็มขัดไอ้หลาม ขายออกไปหรือยังอ่าครับ
  • ท่านวา ยังไม่มีใครสนใจเสนอราคาประมูลเลย แต่ไม่เป็นไร
    หากไม่มีใครต้องการก็เก็บเอาไว้เองครับ :005:
  • โทษทีท่าน มองไม่เห็นกระทู้ บิ๊กบัง สงสัยอาการหนัก 55555+
    ขอบคุณคร้าบบบ
  • ใส่แล้วหล่อ เลย
  • ป๋าก๊าบบบบบ ทำไงก้อได้ให้ตาโก้งใส่วันงานดีวันนะเฟ้ย รับมอบตอนนั้นเลย

ในชีวิต เห็นแต่คาดเข็มขัดตอนเข้าเวรหยั่งเดียว
  • ป๋า ไอ่เส้นประมูล ถ้าไม่มีใครเอาผมรับช่วงนะ ถือว่าไม่ผิดกติกานะ

ไม่ได้ประมูลนะ แต่ถือว่าเวรคืน ดันโชคดี555
  • ง่ายไปน้องโทรมา ล็อบบี้ไม่ให้เค้าประมูลดันจะเสียบเองเมื่อไม่มีใครเปิด ผมเปิดก่อนเลย 1000 ครับ ลิมิเต็ด อิดิชั่นใจจริงอยากได้หนังนกกระจอกเทศ

หนังงูไม่ชอบ พวกเดียวกันเรา พญามังกร 555 การกุศลด้วยเท่ห์ได้บุญด้วยจัดไป
  • ป้าพร 1,200 เอ้า
  • เฮียกรูน่าเกลียดจริงๆ เพิ่มให้อีกตั้ง 1 บาท ทำไมแตกต่างจากครั้งที่แล้วเยอะจัง
  • หนังงูเส้นนี้ลายสวย คนทำเขาบอกนะ เราเองก็ดูหนังไม่เป็น แต่ก็รู้สึกว่าลายมันสวยจริงๆ
  • ขอร่วมประมูลด้วยนะค่ะ 1,500 บาท

เผื่อได้จะได้รวยๆๆ คิคิ
  • คุณ Bun-Ma เนื่องจากการประมูล เราต้องการให้คนที่ร่วมประมูลมีตัวตนจริงๆครับ
    ลงมาแบบนี้ เราไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ช่วยแสดงตนหน่อยได้ไหมครับ
  • อ่าวต้องบอกชื่อ และเบอร์โทรด้วยหรอค่ะ มิทราบเลย ต้องขออภัย คุณมาเฟีย ที่ไม่สะดวกลงชื่อและเบอร์โทร
    แต่จะโทรติดต่อ พี่มาเฟียเองค่ะ ที่เบอร์ 089 4999888 แต่ขอให้คุณมาเฟียเก็บเป็นความลับ เพราะแฟนกัวว่าจะมีคนมารบกวน
    เลยต้องขอไม่บอกเบอร์โทรนะค่ะ คงไม่ว่าไรนะค่ะ พี่มาเฟีย

และที่ประมูลครั้งกะจะเอาไปให้คุณพ่ออ่ะค่ะ วันขึ้นปีใหม่ และก็ยังได้ทำบุญ
  • สรุปคุณ BuN_Ma มีตัวตนจริงๆครับ

น้องเขาบอกหากประมูลได้ก็จะเอาไปให้คุณพ่อเป็นของขวัญปีใหม่
    และถือโอกาสทำบุญช่วยเด็กไปในตัวด้วย ถือว่างานนี้ได้สองเด้งเลยครับ

ขอให้ประมูลได้นะครับ
  • โว๊ะใส่เยอะก็บ่น ใส่น้อยก็ว่าเอาไงป๋าบอกให้ทำเป็นหนังนกกระจอกเทศ ดันกลายเป็นหนังงูหลาม ซิว่าเด้ งูกับมังกรพวกกัน

ตกลงให้ใส่เต็มพิกัด ชิมิ จะได้จัดให้ยังไงลองถามหนังนกกระจอกเทศให้หน่อยดิโคตรชอบเลยรับรองตูมเดี๋ยวจบเลย
  • โทษทีวะเฮีย หาหนังนกกระจอกเทศไม่ได้เลย เขาเก็บไว้ส่งออกหมด ขอแบ่งมันก็ไม่ให้ และแพงโคตรๆขอบอก
    ทำเข็มขัดมันต้องใช้หนังตัว และต้องซื้อยกผืนเพราะเขาไม่แบ่งขาย ผืนเล็กๆมีแต่หนังช่วงขา แต่มันก็สั้นเกินไป ทำเข็มขัดไม่ได้

ทำมาจริงๆ ก็คงขายให้เฮียได้แค่เส้นเดียวแน่เลย
  • เอาน่า ตามคำขู่แล้วนะ เส้นประมูลต้องแตกต่าง และทำเส้นเดียว จัดให้แล้ว

พญามังกร ใส่เข็มขัดงู เสริมบารมี ไม่น่าเกลียดหรอก เท่ห์ใช้ได้ ฮ่าๆๆ
  • ^
    ^
    ถูกต้องค่า...ป๋า มันจะเสริมๆกัน อิอิ
  • เฮียเหลียงคะ ไม่ชอบหนังงู ก็ใส่กลับด้านเลยค่ะ เอาด้านสีน้ำตาลออกมา อิอิ
  • 5555555555555555++++ ยัยต่าย คิดได้ไงว๊า
  • ไอเดียน้องต่ายเข้าท่า แสดงว่ารู้จริง พญามังกรจะให้ไปใส่เข็มขัดนกได้งัย โดนข่มรัศมีหมด
    พญามังกร มันคูควรกับงู ฮ่าๆๆๆ

ป้าไม่สู้แล้วหรือวะ เอาไปให้ตาโก้งใส่ เสริมบารมี จะได้ขึ้นเป็นผู้กำกับเร็วๆ
    เข็มขัดใส่ไปทำงาน ลูกน้องเห็นมันต้องอึ้ง ตาโก้งเปลี้ยนไป่ ส่วนเงินเอาไปทำบุญนะเว๊ยยยย
  • วันนี้ สี่โมงเย็น อย่าลืมเปิดดู ยูบีซี ช่อง 78 นะครับ
    รายการเพ็ทวาไรตี้ รายการนี้มีพิทบูลเอกซ์ตรีมแจมตลอดครับ
  • ท่านที่ผมจะส่งให้ทางไปรษณีย์มีดังนี้ คุณตี๋ คุณวัฒน์ คุณเจมส์ คุณอั๊ม
    คุณสุรสิทธิ์ ฝากคุณนภาไปส่งพร้อมอาหาร
    พี่จุ๊บ สารวัตรโก้ง รับวันงาน

น้องป๊อด มารับเองที่ดีวัน ว่าจะเอาไปฝากไว้วันนี้ครับ ไม่สะดวกอย่างไรแจ้งด้วยนะครับ
    หรือโทรไปถามกับพี่อู๊ดก่อนก็ได้ครับ 086 177 4998

รับรองสวย หนังนุ่ม ไม่กระด้าง รอยปั๊มคมชัด ทุกเส้นครับ
  • :015: ขอบคุณ คุณอามากเลยครับผมไปรับวันพรุ่งนี้ได้หรือเปล่าครับ

พอดีวันนี้พาน้องสาวไปแข่งยิมนาสติก น่ะครับ

:010:
  • อะไร มาทำโปรเจคผมล่มหมดเลย

อุตส่าห์ล็อบบี้ให้เป็น โมฆะ กะเสียบดอกนี้สักหน่อย เอากันเลย อะเฮียห้ามประมูลแล้วนะ ตอนนี้เข้ากติกาเดิม

55555 เค้าอด ตะเองก็ต้องอด 55555