ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพรูปชิวาว่ามาให้ท่านที่สนใจ
  • ลูกหมาเดือนกว่าแล้วครับ กำลังน่ารักใครสนใจก็โทรมาคุยได้ครับ6000ต่อรองได้
    086-1556496(หนึ่ง) หมาอยู่บ้านฉาง เหลือผู้2เมีย1
    ไฟล์แนบ
    215.jpg 31K
    310.jpg 29K
    66.jpg 29K
  • ไอ้เวรบอกด้วยสิตัวไหนผู้-เมีย ตูจะได้รู้ขี้เกียจโทร
    แต่หมามึงก็น่ารักดีนะ
  • :013:
    โทษทีครับ ท่านผีติชม
    ตัว 1แฟนซีตัวเมีย 2-3 ตัวผู้ทั้งคู่ครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นท่านป่ะที่โทรมาถาม ขอบคุณนะที่โทรมาคุย
  • ขนาดไหนธรรมดาหรือt-cup
  • แลกพิทบลูได้ป่ะบ้านเละแล้วตอนนี้
  • ไอ้ผีตัวบน มึงไม่มีใครสั่งใครสอนหรอ
    หรือว่าโดนเพื่อนรังแก เลยมีปมด้อย ระบายทางคีบอด
    สังเวชมึงจริงๆ ต่ำ สถุน ไพร่
    ไอ้เด๊กขี้แง เก่งแต่ในเน็ต
    กูเชื่อว่ามึงคงเป็นพวกเก็บกดโดนรังแก
    โดนหมาข้างบ้านไล่กัด เลยมาฟ้องที่บ้าน โดนคนที่บ้านกระทืบซ้ำ 555
    สงสารคนพวกนี้ครับ พี่น้อง เวรกรรมๆๆ
  • บอร์ดนี้ใครๆก็มีสิทธิ์แสดงความคิดเห็นครับ ผมน้อบรับคำติชมไม่ถือโกรธ
    ชิวาว่านี้ไซร์ธรรมดาแต่ตัวเล็ก พ่อ-ม่ 2-3 โลเองครับ
    พิตบลูผมมีไว้เฝ้าบ้านแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    1110.jpg 45K
  • ไอผีตัวเนี่ยเป็นเหิ้ยไรมัน หรือเมรงเมายากันยุงมาวะ555+ มันพูดกะใครว้า เมรงฮาแตกวะ

>>>>> * Ghost
    * CommentTime1 ชั่วโมงก่อน

ไอ้ผีตัวบน มึงไม่มีใครสั่งใครสอนหรอ
    หรือว่าโดนเพื่อนรังแก เลยมีปมด้อย ระบายทางคีบอด
    สังเวชมึงจริงๆ ต่ำ สถุน ไพร่
    ไอ้เด๊กขี้แง เก่งแต่ในเน็ต
    กูเชื่อว่ามึงคงเป็นพวกเก็บกดโดนรังแก
    โดนหมาข้างบ้านไล่กัด เลยมาฟ้องที่บ้าน โดนคนที่บ้านกระทืบซ้ำ 555
    สงสารคนพวกนี้ครับ พี่น้อง เวรกรรมๆๆ
  • น่ารักครับ