ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่างผมสายไรคับ
  • อยากรู้ว่าน้องชายผมเป็นสายไรคับ ผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยคับ(สายอะไรก็รักคับ)
    ไฟล์แนบ
    PIC_0009-0012.jpg 9K
    04122009(002)-0022.jpg 12K
  • :อันข้างบนตอน30วันคับ

อันข้างล่างตอน60วันคับ

ขอบคุณคับ:m019:
  • รอให้โตอีกหน่อย น่าจะมีเรดโนส ผสมอยู่ครับ
  • :013:เอาแบบเล่นๆ..น่ะครับ..ข้อมูลน้อยเหลือเกิน...อิอิ
    ...สายกัดแน่ๆ...คร้า.....บ..พี่น้อง...อิอิ..
    ...เอ่ะ!..หรือว่าผสมโชว์...555..อย่าซิเรีย..ส
    ...ยังไงมันก็หมาของพี่แหล่ะ..คร้า....บ....อิอิ
  • แล้วซื้อมาเจ้าของเก่าไม่ได้บอกเหรอครับ
  • ไม่ต้องสงสัยครับ สายกัดแน่นอน เพราะก่อนจะมาสายต่าง ๆ ทุกวันนี้มันมาจากสายกัดทั้งนั้น ขำๆ นะ แฮ่ๆ
  • น่าจะสายกัดนะ
  • เรด แฟนซี
  • รอซัก3-4เดือนอ่ะครับถึงจาเริ่มฟันธงได้ว่าสายอะไร
    ของผมตอนเดกๆก็เงี้ยอ่ะครับสายโชว์
  • พิตแท้ๆครับ
    ดั้งเดิม ไม่ใช่กัด ไม่ใช่บูลลี่แน่นอน
    สายโชว์ คงจะเหมือนหมาผม
    ไฟล์แนบ
    dog (4)ข้าง.jpg 46K
  • ผมว่านี่กัด(ขออนุญาตเจ้าของหมาเอามาโพส)
    ไฟล์แนบ
    q27644.jpg 69K
  • นี่บูลลี่(หมาใครขออนุญาตครับ)
    ไฟล์แนบ
    toxic.jpg 22K
  • ส่วนนี่โชว์ครับ หมาผมรูปแรก รูปต่อไปของใครไม่รู้(ขออนุญาตโพส(ของฝรั่งชัวร์)อิอิ)
    เสน่ของพิตอีกอย่างคือความแตกต่าง เลือกเสพตามใจชอบ
    ไฟล์แนบ
    a367335.jpg 48K
    hhhhhhhhhh.jpg 76K
  • แก้ข้อความหมาผมตัวล่างครับ
  • :002:ซื้อมาจากเชียงรายแม่นก่ออ้าย ผมได้มาตัวนึง เป็นเพศเมียสีขาวๆครับ เรดโนสเหมือนกาน
    เป็นสายโชว์ครับถ้าจากเชียงรายนะ พ่อชื่อเทอร์โบ น่าจะใช่ครับ สายของคุณมิ้งมั้ง ...เกิด11ตุลาใช่มะครับ
    ของผม6โลกว่าๆละ มันกินแต่ต้มจืดกับตับไก่อะ
    อาหารเม็ดไม่กินเท่าไร ไข่ต้มเอาบ้าง นมเยอะทุกวันครับ ขอให้น้องหมาโตไวๆนะครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10846&page=1#Item_3
    ไฟล์แนบ
    PIC_0017.jpg 65K