ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตินอกเรื่องครับ
  • ขออภัยคุณมาร์คและทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ลงกระทู้ไม่เหมาะสม
  • ระวังเว็บนี้จะเปนสถานที่ซ่อง...นะครับ (ด้วยความหวังดี ไม่ได้เจตนาว่าใคร)
  • แล้วเรื่องทีจะกัดหมาเดิมพัน 1.4 ล้านไปถึงไหนแล้วครับ บอกหน่อยซิ
    *** ผมเชียคุนเต็มที่***
  • เอ่อ พี่คะ ต่ายว่าไม่ควรเอามาลงแบบนี้เลยดีกว่านะคะ มันโจ่งแจ้งไปไหมอ่ะ - -" ที่ออกมาบอกคือว่ารักบอร์ดนี้นะคะ ไม่อยากให้คนอื่นที่เข้ามาอ่านมองไม่ดี

คนที่พี่รู้จักไม่มีใครเค้าอยากติดต่อต้องการเลยหรอคะ เอามาลงแบบ ง่า.... ไม่รู้จะพูดยังไง

*รอผู้ใหญ่มาดูเองดีกว่า
  • ลงราคาด้วยครับ
  • ทะเบียนป่ะ
  • มีทะเบียนหรือเปล่าครับ
  • ถ้าไม่ผิดกฏหมาย ลงขายได้ครับ แต่ถ้าผิดก็ต้องขอลบนะครับ