ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่ D1 Training
  • งาน Grand Opening for Pitbull Sport Club

วันอาทิตย์ที่ 27 ธันวาคม 2552 เวลา 11.00 น. เป็นต้นไป
    เรียนเชิญ พี่-น้อง คนรักพิทบูล ทุกกลุ่ม ทุกค่าย ทุกสาย มาร่วมงานกันสร้างประวัติศาสตร์ ของชาวพิทบูล ภายในงานจะมีโชว์การแสดงความสามารถของพิทบูล เพื่อบันทึกภาพเหตุการณ์ต่างๆ ไปออกรายการ "เจาะลึก เอ็กซ์ตรีมพิทบูล" ทางช่อง UBC 78 และ รายการทีวีช่อง MV TV มาร่วมถ่ายทำด้วย จึงใคร่เรียนเชิญ ทุกท่าน มาร่วมแสดงพลังให้บุคคลภายนอกเห็นว่ากลุ่มพิทบูลของเราเหนียวแน่น และยิ่งใหญ่แค่ไหน

การแสดงโชว์ของศูนย์ฝึกสุนัข D1 Training
    11.00-12.00 น. โชว์การแสดงของสุนัขนานาพันธ์ เช่น พุดเดิ้ล ไซบีเรียนฮัลกี้
    โกลเด้นรีทรีฟเวอร์ และร็อตไวเลอร์
    13.00-17.30 น. โชว์การแสดงของพิทบูล ตามด้วยสุนัขที่ต้องการร่วมกิจกรรม
    18.00-24.00 น. งานเลี้ยงสังสรรค์วันปีใหม่ ของพวกเราทุกคน
  • :o001: ต้องนำหมาไปด้วยหรือปล่าวอ่าครับ
  • ตามแต่สะดวกค่ะ จะเอาไปด้วยก็ได้ค่ะ เพราะที่นั่นจะมีหมุดตอกล่ามหมาไว้ค่ะ หรือใครไม่สะดวกไปแต่ตัว เอาหัวใจไป พี่ๆเค้ายินดีต้อนรับค่ะ

**ไปแล้วอย่าหลบมุม ทักทายพูดคุยได้หมดเลย เพราะที่นี่คือครอบครัวค่ะ^ ^ มิตรภาพหาได้ง่ายๆ แค่เปิดใจก่อนนะคะ

อยากกินคอหมูย่างของEASTSIDE BKK แต่ต่ายคงต้องไปนั่งย่างเองใช่ไหม แบบครั้งที่แล้ว - -"
  • ขอ จองบัตรก่อนเลย

รอไปงานนี้โดยเฉพาะเลยปีนี้ ยังจำปีที่แล้วได้อยู่เลย ทุกคนมีแต่รอยยิ้ม

อิ่มท้อง เฮฮา ปาร์ตี้ไปเรื่อยๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC03604.JPG 59K
  • ไอ้ผม อยุ่หาดใหญ่คงไม่ได้ไป ใจอ่ะอยากจะไปมากๆ
    ถ้ายังไง ช่วย บันทึกเป็น dvd ให้หน่อยได้เปล่าคับ
    พร้อมราคา สำหรับคนที่สนใจ แต่ไม่ได้ไป
    ช่วยทำให้ด้วยนะคับ (ถ้าทำช่วยตอบกลับด้วยนะคับ) เดี๋ยวจะแวะมาเปิดอ่านอีกคับ
  • คราวนี้ไม่พลาดแน่นอน
  • พี่อู๊ด และ คุณมาร์ค ครับ

งานแบบนี้น่าจะถ่ายทอดสด ผ่านเวปแคมพิทบลูโซน(หรืองานอื่นๆในอนาคต)
    กล้องตัวเดียว ถ่ายมุมเดียวก็ได้ คนอยู่ไกลๆ ไม่สะดวกไป ได้มีโอกาศชม ทั่ว ทั้งโลกา
    เดี๋ยวนี้สังเกตุ หลายๆงาน ชอบมีถ่ายทอดสดผ่านเวปแคม
    คราวนี้ ไม่เกิด วันข้างหน้า ต้องมีถ่ายทอด อย่างแน่นอน เชื่อผมไม๊

ฝากไว้พิจารณาด้วยครับ
  • ไร้กลุ่ม ไร้ค่าย ไร้สาย แต่ขอไปด้วยคน สาว สาว :o010::o010::o010:
  • ผมเป็นน้องใหม่ไปได้มั๊ยครับ
    ถ้าไปได้ ขอทราบสถานที่จัดงานด้วยครับ
    ขอบคุณครับ:062:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ00262.jpg 104K
  • งานนี้ มือใหม่มือเก่า สายเดี๋ยวเกาะอก บูลลี่บูลแหลม จะมีหมาไม่มีหมาไม่สำคัญ
    พกเพียงหัวใจและรอยยิ้ม ก็มาได้แล้วทุกคน แผนที่ดูที่หน้าแรกของเว็บ หรือไปดูตรงพิตบูลสปอร์ตคลับก็ได้ ลงไว้ให้แล้ว
  • รับทราบครับ ขอบคุณครับพี่:006:
  • ตะพานหินมาลงทะเบียนไว้ก่อนครับป๋า:066::066::066:
  • ขอไปด้วยคนนะค่ะ งานดี มีคุณภาพขนาดนี้ พลาดมิได้แล้ว
  • พี่อู๊ด ป้าพร เอาคอหมูย่าง ไก่ย่าง ไปสมทบนะคร๊า รบกวนเตรียมอุปกรณ์ปิ้งย่างให้ด้วยนะคะ

อ้อ ส้มตำด้วยค่ะ ขาดครก อิอิ
  • ป้าสากไปไหนอ่ะ หรือเตรียมพร้อมไว้เผื่อมีใครเหล่สาวหรอคะป้า อิอิ
  • 086 177 4998 พี่อู๊ด

แผนที่
    ไฟล์แนบ
    d1-map2.jpg 63K