ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดทีวีช่อง ทีวีไทยอ่ะคับ
  • มีรายการเกี่ยวกัยพิตบูล
  • เดี๋ยวนี้เลย
  • กำลังดูเหมือนกัน
    สงสาร..จอร์เจียร...ถูกถอนฟันออกเพื่อไม่ให้กัดตัวผู้ในขณะผสมพันธ์บนแท่น"ข่มขืน" แบบเดียวกับของบ้านเราเลย
    ถ้าอยากจะดูก็google "ดูทีวีย้อนหลัง'' ช่วงเวลา18.00น วันจันทร์มีต่อ
  • เรื่องราวเป็นยังไงครับ
  • ดุอยู่เหมือนกัน.....เกี่ยวกับหมาที่ผ่านสังเวียนกัดมาคับมาอยู่ที่พักฟื้น
  • ดูแล้วมีสาระมาก ๆๆๆ พิทสายกัด มันสวย ตามแบบดั่งดิมของมันจริงๆ ดูแข็งแรงดีคับ
    ขอบคุณพี่วัฒน์ที่โทรมาบอกนะคับไม่งั้นอดดูแน่
    เค้าบอกว่าพิทถูกกำจัด ล้านตัวต่อปีเลยอ่ะคับ แสดงว่าพิทมีมากจริงๆ
  • แต่ละตัวงามแท้ๆ
    แต่ดูนิดเดียวเอง
  • ผมก็ดู พวกชอบกัดหมาก็น่าจะดูด้วย โน๊น

:017::017::017:
  • :o001: เค้าฝึกให้มันนั่งกับคอย แบบนั้น เราเอามาฝึกเองใด้ใหมครับ จอเจีย เจอหมาอื่นไม่ใด้เลย กล้าหาญมากๆครับ สายเลือดแท้ๆ อยากรู้ว่ามัรจะเปลี่ยนใด้หรือปล่าว มันไม่กลัวใครเลยนะนั่น -*-
  • วันนี้ก็อย่าลืมนะครับ สี่โมงเย็น UBC 78
  • ติดตามชมกันต่อไปครับ

ใครบอกพิตบูล เอามาเลี้ยงตอนโตไม่ได้ ยิ่งต้องดูครับ