ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีโปรแกรมทำ ไลท์บรีดแล้ว
  • :006::006:ตกลงวันที่จะผสมแล้ว
    ไฟล์แนบ
    12-04-09-1539542.jpg 119K
  • :005::005::005:แดงดีครับชอบๆๆๆๆๆ
  • พูดไรมันวะ
  • มันจะ ทำลาย บรีดนะ
    แบบทำลาย สายพันธุ์ ให้แย่ลงนะ
    พ่อ ผสมลูก อะไรประมาณนี้ อะ
  • ทำไว้เล่นเองมันหนักหัวกะบาลมึงเหลอ
  • กูทำกูก็รับผิดชอบในสิงที่จะเกิดขึ้นกูไม่ได้ทำเพื่อธุรกิจ:020::062:
  • เค้าคงหมายถึงทำ ไลท์ บรีด นะครับ
  • ไม่ได้ทำไว้ขายมีปัญญาเลี้ยง
  • พี่โคกยังไม่นอนเหลอครับ
  • ยังครับ เมื่อคืน มิตติ้งอุดร หนักมากครับ
    นอนกลางวันยาวเลยครับ 5555
  • ขอบคุณพี่โคกที่เข้าใจ:005:
    ตอนนี้หาพ่อหมาได้แล้วของพี่ปราชอยู่ท่าผาบ้านโป่ง
    ถ้าพี่สนใจโทรมาหาผมได้
    0801129697
    จุ๊ย
  • บ้าเปล่าวะ.........ไลท์บรีดเองก็อยากทำขายนะ..........
  • :030:ออกเมื่อไหร่ลงรูปให้ดูบ้างนะครับ

กำลังมองหาอยู่ครับ
  • ขอดูพ่อหมาหน่อยได้ไหมครับ ^^
  • ครับ น้อง จุ้ย ช่วยเมล์รูป พ่อหมา ให้ดูหน่อยนะครับ พร้อมประวัตินิดหน่อยก็ดีครับ สนใจครับ
    เออ คราวหลัง พิมพ์ให้ถูกนะ จุ้ย ความหมาย มันจะผิดไป แถวนี้ผีดุ 55555
  • ลืมลง เมล์ coke3241@live.com ขอบคุณครับ
  • ยังไม่มีรูปพ่อหมาครับ
    ถ้ายังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้ลงมาให้ดูวันนี้ขอตัวไปนอนก่อนแล้วกัน
  • คร้าบบๆ
  • :m110:ขอให้ลูกดงๆนะครับพี่จุ้ย

สีนี้หายาก(มากๆ)ครับ

สาธุๆๆๆเพี้ยงๆๆๆ
  • ^
    ^
    ^
    พี่คะ ลูกดงๆ หรือลูกดกๆคะ งง - -"
  • :001: ไลน์ บรีด Line
  • :013::013::013:jiji อยู่ที่ไหนครับ ^^
  • ฮาดีวะเจ้าของกระทู้
  • เราว่าแม่งบ้าแน่เลย....หรือไม่เด็มบาทก็ไม่รู้.............อิอิอิ........
  • มึงบ้าหรอไอ้ผีหัวควย

วันๆไม่ทำอะไร

มาด่าเขามึงมีปัญญาทำแบบเขาป่ัไอ้สัสหมาเอ้ย

ทำหายด้ายแบบเขาก่อนค่อยมาว่าไอ้เฮียผีทั้งหลายกุผีดีโว้ย!!!!!!!

ขอดูและชมคนที่เขาพัฒนาดีกว่ามาว่าแล้วมึงสึกทำไม่ได้

ควย!!!!!!
  • ไอ้ผีตัวบน เจ้าของกระทู้แปลงมาโว้ย 55555 ชักทนไม่ไหว เหรอ
  • โทดทีครับพิมผิดครับขอโทดพี่ๆด้วยนะครับ

คือขอให้ได้ลูกดกๆเยอะนัครับพี่จุ้ย

กระทู้นี้ผีด่ากันเองอีกอิอิอิอิอิอิ
  • ขอโทดพี่RapbitZด้วยนะครับ

ที่ทำให้งงครับ
  • ใจเย็นไอ้น้อง อย่าเพิ่งสติแตก ถ้าไม่ใด้ผิดอะไร

ผีก็แค่แหย่เล่น ถ้ามึงดิ้นพล่านเดียวจะเข้าทางผี จำไว้
  • พี่โค้กกกกก อยากดูรูปวันมิ้ตติ้งที่อุดร อ่ะครับบบบ ยังไงยังไงพี่ช่วยบอกพี่พี่ที่มีรูปเอามาลงให้ดูหน่อยนะคับพี่โค้กกกก ขอบคุนครับ เพ่ๆๆๆ
  • ไอพวกผีปัญญาอ่อนกูไม่เคยแปรงร่างเป็นผีเข้ามาในบอร์ดหลอกถ้ากูจะด่าใครกูลงชื่อเลย
    กูเด็กราชบุรีสดจริงโวยถ้าผีตัวไหนข้องใจโทรมาได้เลย
  • ลงเบอร์ดิ สดละเกิน
  • 0801129697
    มึงโทรมา
  • ควยโทรมาสิวะ
  • ควยไอผีปากดีแจ๋วจริงมึงโทรมาสิวะ
  • คำว่าทำลาย หมายถึงทำให้พัง ให้เสีย ให้ฉิบหาย ถ้าภาษาต่างชาติไม่สันทัดก็หาคำภาษาไทยซิครับ เห็นหัวกระทู้ก็สงสัยเหมือนกันว่ามีการทำลายผู้ผสมพันธ์หมา หรือภาษาไทยไม่สันทัดอีก แปรงร่าง แปลงร่างนะ จะด่าเค้าก็หาคำที่ถนัด ๆ จะได้ไม่เสียฟอร์ม ภาษาไทย แตกฉานหน่อยครับ
  • กูไม่รู้ว่า แม่งสื่อถึงอะไรว่ะ มาถึง มีโปรแกรมทำลายบรีดแล้ว ตรงลงวันที่ผสมแล้ว แล้วมึงจะคุยหาพ่อมึงเข้าใจเหรอ มึงคิดว่าใครเค้าอยากรู้วะ ไอ้เหี้ย
    ทำเหี้ยไรไม่คิดแล้วเสือกระยำทำเกรียน ไอ้ควาย
  • ไม่เห็นอยากจะดูเลยลายน์บรีดอะไรเนี่ยจะทำก็ทำไปเถอะทิดเอ๊ยไม่มีใครเขาอยากดูหรอก เอาไปทำหลังบ้านโน่นไป
  • หมา เมรง ยัง กะ ไอ้ หาง ดาบ เคย ดู ป่ะ เจ้า ขุน ทอง สมัย ตอน เด็กๆ อ่ะ 5 5 5+ ตั้ง กระ ทู้ ไม่ ได้ คิด ไร เล๊ยยย
  • ไอ้แม่เย็ดอ้างชื่อเด็กราชรี มามุขเดียวกันแบบไอ้หมีอีกแล้ว มึงคงเป็นกระเหรียงอพยพเหมือนไอ้หมีใช่ป่ะ
  • ขอความกรุณางดเรื่องคำหยาบด้วยครับ
  • เจ้าของเวบใจดี สุภาพ ให้เกียรติกันนิสสนึงนะพี่น้อง ตอนนี้หยาบเกิน
  • ขออภัยพี่มาร์คด้วย
  • ขอบคุณครับ

ขออภัยที่บางครั้งผมไม่ลบกระทู้ หากเห็นว่ามันไม่รุนแรงหยาบคายจนเกินไป
    อยากเก็บเอาไว้ให้ดูกัน เพื่อเป็นอุทาหรณ์เตือนใจ ว่าผลของมันเป็นอย่างไร ท่านอาจจะยังไม่คิดอะไรในวันนี้
    แต่วันข้างหน้าท่านมาเปิดย้อนดู ท่านอาจจะรู้สึกเสียใจในสิ่งที่ท่านได้กระทำในวันนี้

ดังนั้นก่อนที่จะลงข้อความใดๆ ออกมา ขอให้คิดกันเยอะๆ
    เรื่องนี้มันอาจจะเป็นเรื่องเล็กน้อย แต่ถ้าลองสมมุติว่ามันเป็นเรื่องใหญ่ดูซิว่า ผมกระทบมันจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง

การกระทำการอะไรก็ตามด้วยอารมณ์ชั่ววูบ คุณอาจจะได้ความสะใจ ได้ความสนุก
    แต่ความสะใจมันเป็นความสุขในช่วงเวลาสั้นๆ แต่ผลของมันอาจจะทำให้คุณต้องเสียใจไปตลอดชีวิต
    มิตรภาพเป็นสิ่งที่มีคุณค่า และในบอร์ดนี้มันอาจจะได้มาง่ายจนคนรู้สึกว่ามันมีมากเกิน

แต่ในวันที่คุณไม่มีใครอยู่รอบกาย คุณจะรู้ว่า เพื่อนแท้และมิตรภาพมันมีค่ามากเพียงไหน
    ทำไมผมไม่ให้ความสำคัญและใส่ใจกับคนบางกลุ่มบางคน คนที่สร้างแต่ความอึดอัด เสแสร้ง ปลิ้นป้อนหลอกลวง
    และทำไมผมถึงพยายามรักษาคนบางกลุ่มและคนบางคนไว้ตลอดเวลาอีกเช่นกัน

เพื่อนหลายๆคนของผม ถึงแม้ว่าจะไม่เคยรู้จักกันมาก่อน
    มารู้จักกันเพราะหมา มารู้จักกันเพราะบอร์ดแห่งนี้ แต่ผมก็กล้าพูดได้อย่างเต็มปากว่า เขาคือ เพื่อนแท้ เป็นมหามิตร ของผมจริงๆ

เล่นบอร์ดนี้ ถึงแม้จะเป็นเพียงสังคมเล็กๆในโลกไซเบอร์
    แต่ผมอยากให้ทุกคนได้ฝึกฝนตัวเอง ให้มีความเป็นผู้ใหญ่ขึ้น หนักแน่นขึ้น และมีสติมากขึ้น
    ซึ่งจะเกิดประโยชน์ ในการดำรงค์ชีวิตประจำวัน ที่เป็นโลกแห่งความจริง และมันแสนจะโหดร้ายมากกว่าในนี้เยอะ

บอร์ดนี้ ไม่เหมาะกับพวก ใจตุ๊ดแต๋ว พวกผู้ดีจอมปลอม ตัดจริต และสุภาพเรียบร้อยจนเกินเหตุ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

หมายเหตุ
    ผมเองไม่เคยรู้สึกหวาดกลัว ผีตนไหนเลยแม้แต่น้อย ถึงมันจะแอบด่าเหน็บแนม กระแทกแดกดันก็ช่างหัวมัน
    ผมถือว่าผมมีดีที่เหนือกว่า พวกมันจึงอิจฉา มันอาจจะยัดเยียดข้อหาว่าผมเองก็เป็นผีอยู่เสมอๆ
    แต่หากเราบริสุทธิ์ใจเสียอย่าง ก็อย่าไปใส่ใจพวกมัน ผมถือว่าความคิดคนมันห้ามไม่ได้ แต่เราปฏิบัติตัวเราเองได้
    ผมจึงเฉยชากับการคำวิพากวิจารณ์ของกากเดนมนุษย์เหล่านั้น :005:
  • ไลน์บรีด เขียนเป็นภาษาไทยที่ถูกต้อง ควรเขียนแบบนี้ครับ

แง่คิดดีๆที่อยากให้เป็นของแถมสำหรับวันนี้

ทำผิดแล้วขอโทษ ไม่ใช่เรื่องที่น่าอาย แต่มันคือความยิ่งใหญ่และสง่างาม
    และการให้ที่ยิ่งใหญ่เหนือกว่าการให้ใดๆ ก็คือการให้อภัย

สวัสดีครับ:005:
  • เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ
  • จขกท เค้าอาจจะหมายถึงว่าเค้ามี โปรเจค จะทำอะไรซักอย่างมั๊งครับ?
    เผอิญใช้คำผิดว่าโปรแกรม..เลย วุ่นวายไปหน่อย..