ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คัยอยากจองผมคับ ไวๆนะ พิทบลู
  • อิก4เดือนคงปัมได้ละคับ จองลูกกันไหมคับ สนจัย0813918096 ขอนแก่นนะคะ
    ไฟล์แนบ
    10122009_004.jpg 93K
    08122009_004.jpg 111K
    10122009_013.jpg 5K
    158.jpg 15K
    148.jpg 9K
  • เป็นไรมากป่ะครับ หมาคุณเทพขนาดต้องจองเลยเหรอ

ออกมาก็ไม่มีใครซื้อหรอก อย่าว่าแต่จองเลย

ดูหมาคนอื่นบ้างว่าเรียกว่าสวยหนะเป็นยังไง

เฮ้อเซ็ง
  • ที่บอกว่า"อิก4เดือนคงปัมได้" ก่ะปั้มขายเต็มบ้านเต็มเมืองเลยหลอ?

แล้วหาแม่หมาได้แล้วหลอครับ จะให้จองลูกหมาเนี่ย

แล้วดูจากรูปหมาคุณอายุก็ไม่เยอะเลยน่ะครับ

อยากจะบอกแค่ว่า ถ้าจะหากินกับพันธุ์นี้ขอร้องล่ะครับอย่าดีกว่า แค่นี้ก็แย่พอแล้ว
  • กำ..........ชัดๆๆๆ......หมายังไม่ทันเกิดให้จอง......ไม่กลัวมีปัญหาเหรอครับ...เวลาไม่ได้ลูก.........หากินง่ายนะ......ใครจองก็โง่แล้ว....เอาเงินไปบริจาคช่วยหมาจรจัดยังดีเสียกว่า.........
  • บ้ารึป่าว หมายังเล็กอยู่เลยน่าจะประมาณ 5-6เดือน อิกสี่เดือน........คิดจะผสมฮิตแรกเลยหรอ
    กำของคนหมา......มารอเป่าขัดๆ
  • 555 ผมว่าคนตั้งกระทู้ เค้าคงตั้ง ให้คนด่าเล่นๆละมั้งครับ ดูตอนนี้ หมายังไม่ตัดหูเลยนะ ไม่รู้วัคซีนครบหรือยัง ขำๆนะครับ
  • บ้าเปล่าวะ แล้วอีกอย่างจะครับหรือจะค่ะ เป็นทอมใช่เปล่า สงสัยเจ้าของกระทู้เมรงบ้าเห่อ หมาไม่สวยจะจองทำไมวะเนี่ย
  • เจ้าของกระทู้ ไม่ออกมาตอบหน่อยหรือคะ
  • น้องอยู่ขอนแก่นเหรอคับ กำลังทำอะไรรู้บ้างมั๊ยคับ เข้าใจว่ารักหมาแต่ใจเย็นๆก่อนดีกว่านะคับ เอาไว้ให้มันโตกว่านี้ค่อยว่ากันนะคับ
    พี่ก็อยู่ขอนแก่นนะยินดีให้คำปรึกษาคับ 085-4909059
  • แหมๆๆ.........
    ขนาดเราๆ ท่านๆ ทั้งหลายๆๆๆคน
    ยังชักว่าวตั้งแต่ ป.5 ป.6 เลยนะครับ
    .........
    แหมๆๆๆๆ พอเสร็จปุ๊บ ตัวงี้ เกร็งเชียว ....ออกแต่ลม ไม่มีน้ำ 555
    ......ขำๆครับ
  • แต่น้องก็เปิดจอง เร็วเกินไปจริงๆนะ
    เห็นด้วยกับท่านๆทั้งหลายว่ายังไม่ควรเปิดจองตั้งแต่ตอนนี้
    รออีกหน่อยดีกว่าครับ.....นะ
  • ผมจองเสื้อแดง หน้าขาวใช้ได้
    :030::030::030::030::030:
  • เออ หน้าคุ้นๆนะ ขี่ชอปเป้อร์ใช่เปล่า
  • จองอะไรกันครับ งงๆ ^^
  • ให้ความกระจ่างทีครับคุณlonaldo29
  • ทำเพื่ออะไร
  • ปัญญาอ่อนอยากล่อเป้า
  • เอาจิ๋มมรึงไปให้หมาดมก่อนปะ
  • น้าผี โหดเกิ้นนนนน
  • เจาของกระทู้คงอยากให้มีคนโทรไปคุยด้วยอะไรทำนองนี้หรือเปล่าครับ
  • อ้อ....เด็กมันโพสต์แค่นี้เอง พ่อค้าแม่ค้าหมาออกเต้นนนนนนนนนนนกันซะ 555
  • ^

ไอ้โง่ Theexzocite ไอ้กากขี้
  • ขนาดหมาเทพของไอ้หมี ยังไม่ใด้ให้เปิดจอง
    แล้วมึงเป็นใครหวะ กล้าล้ำหน้าไอ้หมีได้ไง
  • จองm1m2m3m4m5m6m7m8นะคับ
  • 5555+ เฮฮาวะ
  • งั้นผมจองF1F2F3F4F5F6แล้วกัน
  • มึงเลี้ยงมันเพื่ออะไรว่ะ อีระยำเอ๊ย
  • งั้นผมจอง MF1 MF2 MF3 MF4 MF5 MF6 แล้วกันครับ มีป่ะ
  • ค่าจองเท่าไหร่ เอาเลขบัญชีมาสิ อีโง่เอ็ยปัญญาอ่อน เต็มป่าววะ
  • ไอ้สัดผี เผลอหน่อยเดียวด่ากูเลย ? มึงซิไอ้กากตด ลูกอีสำเพ็งมึงอย่าลงมากท.นะมึง ไอ้บักแหนม