ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กูอยากเจอผีปากดีวะ
  • ผีตัวไหนแจ๋วมึงโทรมา
    ไฟล์แนบ
    12-04-09-153954.jpg 119K
  • ใจเยนพี่มันไม่มีปัญญาเหมือนคนอืนมันก็ว่าแบบนี้ล่ะ

อย่าไปสนมันเลยพี่

ใจเยนๆนะครับพี่ๆ

เดียวเข้าทางผีมันชอบให้คนโมโหแบบนี้ล่ะ

ถือว่าเป็นแค่ตัวที่อาศัยดูหมาคนอืนก้อพอครับพี่ๆ
  • อย่าเอาพิมเสนไปแรกกับเกลือเลยเปลืองตัวเปล่าๆ
    กินเหล้าต่อดีกว่า:027::027::027:
  • maxcovaditใช่น้องคนที่โทรมาหาพี่เมื่อคืนหรือเปล่า
    แฟนพี่เข้าบอกว่าถ้าน้องกล้าลงมาเอายกให้ฟรีเลย1ตัว
    (ถ้าผสมติดนะ):065:
  • ในเว็ปนี้ โกรธคือโง่ โมโหคือบ้าครับ น้าผีฮาออก
    มีผีดีนะครับ เวลาคนไหนทำอะไรชั่วๆไว้น้าผีก็จะช่วยกันทยอยออกมาบอกความจริงกับพวกเราครับ
    ชิลๆไปดีกว่าท่าน
  • :030:ต้องขออภัยพี่มาร์คด้วยครับที่ใช้คำหยาบตั้งกระทู้
  • บงเบอร์ก็ไม่ทิ้งไว้จะโทรไปยังไง
  • 0801129697
    โทรมา
  • ยาวแน่ ที่รัก :o012::o012::o012:
  • ใช่ครับพี่จุ้ยผมแม็กไงครับพี

ขอบคุณนะครับต้องลงไปเอาห้ายได้แน่ๆ

สาธุของให้ลูกดกๆๆนะครับเพี้ยงๆๆ

ส่วนผีอ่ะครับพี่ไม่ต้องปายส่วนใจมันหรอกคิดว่าหมาเฮ่าแค้นั้นล่ะจบ
  • ปัญญาอ่อนจริงๆเลย มีเรื่องกับผี
  • มีเรื่องกับพี่ผี จบไม่สวยทุกคนครับ

ขอเตือนไว้ก่อน
  • เพราะอะไรเวลามีเรื่องกับผีถึงไม่ดีรู้ป่ะ มันจะตามหลอกหลอนไปทุกกระทู้ที่เอ็งอยู่ 555+
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ข้างบนถูกต้องที่สุด
  • อ้าวมีงไม่ทำลายบรีดแล้วเหรอ
  • ใจยังไม่นิ่งพอ
  • 555555555 รู้เลยแบบนี้ว่ายังเด็กอยู่
  • อย่าไปทะเลาะกับผีเลยครับ เชื่อผมเถอะ ไม่มีประโยชน์

บางครั้งก็อ่านผ่านๆ หากว่างก็เอาสิ่งที่เขาคอมเม้นท์มาวิเคราะห์ดู เขาเล่นเราเรื่องอะไร
    หากเห็นด้วยก็ปรับ หากไม่เห็นด้วยก็ชี้แจง หากคิดไม่ออกก็เฉยๆไปเสีย
    ถ้าคันปากก็ด่าสวนออกไปบ้าง แต่ก็ต้องทำใจ ยอมรับผลสะท้อนกลับ ขว้างออกไปแรง มันก็สวนกลับมาแรง

ทำแค่นี้ละครับ สบายใจ สบายกาย ไม่เครียด ฮ่าๆๆๆ
  • ไอ้เด็กเห่อหะมอย ใจมึงแค่นี้คิดเลี้ยงพิทบูล ถุย!

มึงแค่โดนผีตบกระบาลเบาๆไปแค่ที่เดียว มึงพล่านเหมือนโดนน้ำลวก
  • กูว่ามึงก็ปากดีอยู่แล้วนะ ไม่ต้องเจอผีหรอก555
  • จะไปสู้ผีได้ไงก็มาเฟียเป็นผีเองนี่สู้ไม่ได้ก็ตามพวกกระโปกมาช่วยชาวบ้านเขารู้หมดแล้วว่าใครมีปมด้อย
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    เหอๆๆ ผีัปัญญาอ่อน จำเป็นเหรอเค้าต้องเอาพวกมารุมด่าต่อล้อต่อเถียงกับเด็กๆอย่างคุณหน่ะ กลับบ้านไปดูดนิ้วโป้งตีนป่ะ คิดซะใหม่นะเด็ก "โง่"
  • ป่าช้าแตกแน่เลยวุ๊ย....งานนี้.
  • แล้วหมาเป็นอะไรวะเห็นตาปิดอยู่ข้างนึง กัดกะเจ้าของมาป่าว 555
  • เออ สงสัย โดนเจ้าของทำร้ายวะ ไม่มีไรทำนอกจากกัดกับหมาแล้วก็ยังกัดกับผีอีก
  • ใจเย็นเน้อ. ใจเย็น
  • ผมเชื่อพี่มาร์คครับ
    คำด่าเหมือนหมาเห่า
    เสียงแช่งเหมือนแรงเชียร์
  • เป็นไรกันมากป่ะ
  • ถ้าผมรู้ว่าผีคือใครนะ

ผมต่อยกับมันไปแล้ว

แต่ไม่รู้ตัวตนมันนี่สิ

เซ็ง
  • ปากดีกันไปงั้นเห็นละเซ็ง
  • ดูดิมาให้เบอร์ด้วย เค้ากลัวกันหมดแล้วอะ
  • เดี๋ยวโทรไป
  • ใจเย็นๆครับท่าน...