ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

upหน่อยนะNokia5610เเลกพิทบูล
  • อยากได้จริงๆรักจริงๆ(ขอน้อมรับทุกความคิดเห็น-ถ้ามีไรอยากให้ก็จะตอบค่ะ)ขอบคุณพื้นที่ด้วยนะค่ะ:o033::o030:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11813&page=1#Item_0

:o040::o040::o036::o063::o046::o016::o027::o045:
    ไฟล์แนบ
    qgdqgh38lu8l1hs8okjf.jpg 66K
  • อดไปงานที่D-1เลยใครไปมา อัฟเดทให้หน่อยนะค่ะ อดไปเลยหุหุ พอดีไปส่งพี่ที่สนามบิน คนไปเยอะมั้ยค่ะลงรูปให้ดูหน่อยค่ะ
  • ยังไม่ได้หมาอีกเหรอ - -
  • ค่ะยังไม่ได้หมาเลย เค้าบอกอยู่เชียงใหม่คิดค่าส่ง1000ในทันภายในวันอังคารตอนนี้เเล้วเเต่ไม่รู้เขาจะokเหมือนเดิมมั้ย
  • 0814055003 ถ้าสนใจจะแบ่งให้เหลือตัวเมีย ผมอยู่สาย2
    ไฟล์แนบ
    Picture 032.jpg 29K
    Picture 0302.jpg 20K
  • :o027::o027::o027::o027:น่ารักมากค่ะถูกใจมากเลย มีข้อเเลกเปลี่ยนยังไงบ้างค่ะ บ้านอยู่112เอง อยากเห็นพ่อกับเเม่จังค่ะ:o027::o027:

:o027::o027::o027::o027::o027::o027::o027::o027::o027::o036::o036::o036::o036::o020::o020::o020::o020::o020::o020::o016:
    ไฟล์แนบ
    Picture_032.jpg 31K
  • น่าอึ๊บจัง (เจ้าของ 5610)
  • เห็นด้วย ๆ

55+ เห็นแล้วหิว!!
  • ค่าส่งพร้อมตะก้า800
  • CommentAuthorGhost CommentTime15 นาทีก่อน
    น่าอึ๊บจัง (เจ้าของ 5610)
    ------------------------------------------------------------------

จะอึ๊บ เค้าไปทั่ว ***คนใช้ 5610 ในประเทศ มีเยอะน่ะ 555+***

เป็นผีแล้วยังทรามอีก ...เห้อ:o054:
  • tongsss CommentTime6 นาทีก่อน
    ค่าส่งพร้อมตะก้า800

ขอรูปน้องหมาด้วยค่ะ
  • CommentAuthorGhost CommentTime15 นาทีก่อน
    ------------------------------------------------------------------

ผีทำไมถ่อยอย่างนี้ครับ ด่าใครก็ด่าได้ แต่ถ้าถ่อยอย่างนี้แย่นะครับ

รู้จักให้เกียรติคนอื่นบ้าง ถึงคนอื่นจะไม่รู้ว่าเราเป็นใคร แต่เราก็รู้ตัวเองนะครับ

ผมด่าท่านท่านก็รู้ตัวว่าผมด่า เพราะฉะนั้น คนอื่นไม่รู้แต่ตัวเองรู้ละอายบ้างก็ดีครับ
  • CommentAuthorหยกComEn CommentTime14 นาทีก่อน [มีการแก้ไข]
    CommentAuthorGhost CommentTime15 นาทีก่อน

ผีทำไมถ่อยอย่างนี้ครับ ด่าใครก็ด่าได้ แต่ถ้าถ่อยอย่างนี้แย่นะครับ

รู้จักให้เกียรติคนอื่นบ้าง ถึงคนอื่นจะไม่รู้ว่าเราเป็นใคร แต่เราก็รู้ตัวเองนะครับ

ผมด่าท่านท่านก็รู้ตัวว่าผมด่า เพราะฉะนั้น คนอื่นไม่รู้แต่ตัวเองรู้ละอายบ้างก็ดีครับ
    ---------------------------------------------------------------------------------

มาสนับสนุน คคห. ท่านหยก...
  • อยากได้หมาอย่างเดียวหรอ ไม่อยากได้พ่อหมามั่งไง
  • เอารูปคนอื่นมาลง ใช้รูปมาล่อ เอ้าใครหม้อเชิญคร๊าบ
  • ทำไมต้องพูดเเบบนี้ด้วยค่ะไม่เข้าใจอ่ะ เพื่ออ่ะไรเหรอคะ-*-เรายังไม่ได้ไปทำไรให้ใครเลย:o042::o015:
  • 5555++++ น้าผีก็ แรง!! เกินไป นะ 555+++++
  • ไอ้ผี ที่บ้านมึงเป็นเด็กมีปัญหาไงวะ มึงจะเอาเค้าก็แสดงตัวแบบนี้เก่งแต่ปาก พวกตุ๊ดเค้าทำกัน ไอ้สัด กูว่ามึงต้องหน้าตาไม่ดีมากๆเลย แบบว่าไม่เคยมีเมียหรือไม่มีใครเอาอะไรแบบนี้ถึงได้ พูดจา ถ่อย เหี้ยๆ ไม่ให้เกียรติผู้หญิงเลย สงสัยพีอามึงจะเป็นตุ๊ดนะนี้ เลยติดนิสัยตุ๊ดๆ ไอ้ผีตุ๊ดเอ็ย
  • ไอ้ โกสควายเด้อ ไอ้เห็บหมา มึงเก่งจังเลย ไอ้ควาย กูคันตีน รอมึงจนไม่รู้จะรอยังไงแล้ว ไอ้สัดทำเก่ง ไม่เห็นกล้ามาเจอกู ไอ้ควาย

จริงไม่กลัว กลัวไอ้ลูกเห็บหมา
  • ไอ้ผี โอซาก้า ขายพระแดก มาอีกแล้วหรอ กูบอกให้ไปถามแม่มึงไง โอเย้ๆ มึงก็เป็นผีเหี้ยๆ จัญไรๆ เหมือน ผีเหี้ยๆ ในกระทู้นี้ละขายพระแดก จัญไรจริงๆ ไปถามแม่มึงหรือยังละ โอโย้ๆ กั้กๆ ไอ้ควายเอ็ยเป็นผีแต่เสือกโง่ให้เค้ารู้ว่ามึงคือ ไอ้เกย์ จัญไรขายพระแลกหมาตัดหูหมาเองโง่ชิบหาย ไอ้จัญไร กักๆก๊ากกกก
  • ก๊ากก ไอ้โกสควายเด้อ เก่งแต่ปาก
  • ถามจริงรูปใคร เอามาลงให้ดูอีกหลายๆรูปได้ป่ะ ถ้ารูปเธอ
  • ไม่อยากลงค่ะ เดี๋ยวได้น้องหมาเเล้วค่อยลงรูปในทำเนียบค่ะ พอดีพีๆในเว็บบอทสอนว่าไม่ให้สนใจกับผีที่นิสัยไม่ดีค่ะ^^
  • ผี คือคำที่ใช้แทนสิ่งที่มองไม่เหนหรือไม่มีตัวตนและวิทย์ยังพิสูทไม่ได้
    เพราะฉะนั้นอย่าไปแคร์มัน ปล่อยมันอยู่ในที่ของมันเถอะ
  • เดียวได้น้องหมาแล้วจะหายจ้อย กลัวไม่เห็นหน้าอีก
  • ใช่ ๆ เด่วก้อหายจ้อย
    ทั้งคน ทั้งหมา
    เก็บตังซื้อสิจร๊ะ รอแบบนี้จะได้หรอ ซื้อเองภูมิใจกว่าเยอะ
    ราคาตำ่ๆ ก็มีน่ะน้อง 2 3 พันก้อมี
  • :o044:ขอบคุณน้าผีมากค่ะที่เเนะนำ ไม่หาย....^^รักจริงอยู่อีกนานจ้า