ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PITBULLZONE HAPPY NEW YEAR @ D-1
  • ไอ่ข้างๆเลยกระดิกนิ้ว นี่ตัวเองขอเค้ามั่งดิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9468.jpg 123K
  • น้าบิว จึงขึ้นไปเพื่อร้องเพลงบอกรัก และบอกความในใจ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9519.jpg 80K
    IMG_9523.jpg 68K
    IMG_9520.jpg 78K
  • ทันใดนั้น เมื่อมาเฟียเห็นน้าบิวไม่ได้อยู่ดูแล

จึงปรี่เข้าไปหวังจะฉวยโอกาสแย่งชิงรัก ยามที่น้าบิวไม่อยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_95292.jpg 79K
  • น้าบิว มองลงมาเห็น ปวดใจยิ่งนัก

ทำอย่างนั้นกับข้าได้อย่างไร
    ไฟล์แนบ
    IMG_9527.jpg 116K
  • มาเฟียเลยท้า ตัวต่อตัว มั้ย น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_95002.jpg 108K
  • ผู้ชมที่มาร่วมงาน ตกตะลึง งานนี้มีมวยแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9530.jpg 120K
  • สาว เจ บอกว่ายังไงเค้าจะเชียร์น้าบิว
    ไฟล์แนบ
    IMG_9532.jpg 97K
  • มาเฟีย ไม่ยอม บอกว่าอย่างนี้ต้องเจอ หมัดพญาเสือโคร่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_94972.jpg 84K
  • หันไปอีกด้าน พี่อ้อย d-1 ไม่สนใจอะไร เต้นอย่างเดียว 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9537.jpg 83K
  • และแล้ว นางฟ้าประจำวงการก็โผล่ขึ้นมา เธอคือ ตุ๊กกี้

เพราะนางฟ้าก็คือ นางฟ้า555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9509.jpg 80K
  • ดูการเล่าเรื่องของใคร ก็ไม่ฮาเท่าของพี่ยุสล่ะ 555+
  • และทำให้มาเฟีย ตกหลุมรักเข้าเต็มเปา

เหตุการณืนี้จึงจบลง และทั้งสองคู่ก็ครองรักกันอย่างมีความสุข

นางฟ้าตุ๊กกี้ ไม่ใช่งดงามเพียงใบหน้า แต่จิตใจเธอก็งดงามไม่แพ้กัน:063:

โชคดีนะ ผมมีแฟนแล้ว เพราะถ้าไม่มีนะ ป๋า ผมก็ไม่ยุ่ง ให้ป๋าคนเดียวนั้นหละ:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9510.jpg 118K
    IMG_9507.jpg 85K
  • ก้พี่ตกใจตอนนั้นกลัวจะมีเรื่องเหมือนกัน อะ โม นี่ถ้าไม่ได้นางฟ้ามานี่แย่เลยนะ 555
  • เมื่อเหตุการณ์สงบ ต่างคนก็ต่างจับกลุ่มคุยกัน

ผมว่าคงอิจฉาป๋าแน่ๆ ที่มีนางฟ้าเคียงข้างกาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9502.jpg 118K
    IMG_9501.jpg 112K
  • ส่วน MR.DRAGO พยายามหาข้อมูลการฝึกเจ้าพิทบูลจากพี่อู๊ด D-1เพื่อนำไปใช้

ขานี้ เกือบเที่ยงคืน ยังไปฝึกหมาลาก ถ้าหมามันพูดได้ มันคงบอกว่า "ตรูจะไปนอน จะให้ตรูลากทามมายยย"

SEE U MR.DRAGO
    ไฟล์แนบ
    IMG_9503.jpg 120K
  • พี่มาร์คยังมายืนยัน เย้ยหน้าน้าบิวว่า นางฟ้าตุ๊กกี้คนนี้แจร่มจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9472.jpg 116K
  • พบกันใหม่งานหน้า สวัสดีปีใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_9470.jpg 80K
  • :006: เล่าเรื่องอย่างฮาเลยท่าน :065:
  • เกือบลืม ขอบคุณ น้องพีท พิธีกรรายการจากช่อง UBC78

นี่ดูแล้วหน้าตารูปนี้รุ่นเดียวกันเลยนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_9439.jpg 85K
  • และที่ต้องขอบคุรอีกคน ก็คือ น้องอนาคิน ที่ช่วยถือแฟลชให้ได้แสงสวยๆ

เป็นไง พี่เริ่มถ่ายรูปได้แนวเอ็งยัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_9443.jpg 56K
    IMG_9460.jpg 64K
  • ฝากให้หลานด้วย ลูกสาวน้าเอก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9483.jpg 82K
  • มีฮากว่านี้อีกนะท่าน แต่กลัวลงรูปไปแล้วจะไม่ผ่านเซนเซอร์อะดิท่านตี๋ 555

ลงไปหละ ฮาตรูมเลย

ขอ งดเผยแพร่สู่สาธารณะ นะครับทุกท่าน555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9332.jpg 82K
  • ยังไม่เห็นมีใครตอบเลย ว่าหว่างขาหมานี่ พี่หนุ่มเอาอะไรของพี่มาพาดเนี่ย

หรือต้องรอ เจ้าของมาตอบเอง 555

MOMO อะ เข้ามาดูก้ไม่ตอบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_94422.jpg 77K
  • ไม่น่าพลาดช่วงดึกเลยเรา....:m053:
  • *** อัฟต่อละกานพี่ชายๆๆๆๆ......โดนคนมาถวงรูปแว้วนะ

ไม่ลงเดียวโดนด่า... อาจไม่สวยเท่าพี่ยุทธนะคร๊าบๆๆ

อย่าว่ากานนะ5555..+
    ไฟล์แนบ
    IMG_7139.jpg 96K
  • ** ต่อด้วยรูปซ้อคนสวยๆๆๆ วันนี้ถ่ายรูปซ้อน้อยๆๆๆ

เอาไว้งานหน้าเยอะกว่านี้......
    ไฟล์แนบ
    IMG_7140.jpg 66K
  • ** สำหรับหนุ่มนักรักกับพิทบูลคู่ใจ บัคกี้(เหมือนทักกี้ไหมนั้นนะ5555)+โคเคน

งานนี้คิดพี่คินไว้่นะบัค งานหน้าต้องจาดมาไวๆๆๆๆ

อย่าลืมไม่มีคนคุมสาวๆๆบอกเดียวไปด้วยนะ555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7144.jpg 92K
  • ** น้องโมคนงามๆ......สงสัยจะลิ้นยาวๆๆนะ5555.+++ ***
    ไฟล์แนบ
    IMG_7119.jpg 63K
  • ** และนี้คือชายหนุ่มรูปงานนามว่าพี่จุ๊ฟๆๆ ซึ่งถ้าไม่มีเค้าเราอาจจะไม่ได้กินส้มตำ

เพราดูท่าการสับมะละกอดูเป็นมืออาชีพมากๆๆๆๆ....(วันงานอดเมาโดนอาญาสรรค์555555)
    ไฟล์แนบ
    IMG_7124.jpg 90K
  • :063:โอ้โฮ้...!! เล่าเรื่องซะ เหนื่อยมั๊ยเนี่ย แต่ยังไงก็ขอขอบคุณทุกฝ่ายรวมทั้งรูปงามๆถ้าไม่มีท่านยุทธงานนี้คงไม่ได้ภาพสวยๆ ขอบคุณอย่างแรงครับ..
  • โหอ่านแล้วสุดยอดเลยครับท่านยุทธรูปก้อสวย งานสนุกมากครับมาครั้งแรกก้อรู้สึกว่าสุดยอดเลยครับ:059:
  • Happy new year

ครับ พี่ยุทธ
  • โอ้โฮพี่ยุทแต่งรูปซะป้าพรสาวไปเลยยยยยยยยยยยย
    ...รูปผมไม่ลบริ้วรอยบ้างเลยท่านพี่(อยากเด็กบ้าง...555+)
    ไฟล์แนบ
    IMG_94032.jpg 82K
  • เห็นแล้ว อิจฉาว่ะ ไม่ได้ไป ไม่มีรถ จะเอารถแม่ไปก็ขับรถเองไม่ได้ คอใส่เฝือก เพื่อนเลยลืม 55555

ตอนหัวค่ำ มีสายจาก สาว เจ โทรมา เย้ยหยั๋น ให้ปวดหัวใจ ปวดคอ อีกแน่ะ !!~

ปกติไม่เคยพลาดงานปีใหม่เลยนะเนี่ยะ แม่มเอ้ยยยยยยย !!!!!~ เสียดายยยยยยยยยย

************************************************************************************************************************

หวัดดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ ทุก ๆ คน

พี่ยุทธ รูปสวยครับ โดยเฉพาะรูป เจเจ มันสวยเว่อร์อ่ะ 5555
    ไฟล์แนบ
    PC204761-002.jpg 58K
  • สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านคะ
    ขอบคุณทีมงานทุกคน ที่ลงทุน ลงแรง จัดงานดีๆแบบนี้
    ให้สมาชิกได้สนุกกัน งานปีนี้สนุกมากๆคะ

มีสาระในช่วงกลางวัน เมามันในช่วงกลางคืน

--------------------------------------------------------------------

ส่วนรูปถ่ายนั้น เจ เล่นไปตามสคิป ของพี่ยุทธ นะ (อิอิ...ดูแล้วเหมือนชะตาจะขาดเลย)

โก๋โอ๊ค...เบี่ยวตลอดๆๆ พลาดงานเอง แล้วทำมัยต้องมาพาล กะรูปฉันด้วยยะ

ภาพสวย มันต้องตากล้องฝีมือดี อุปกรณ์ดี นางแบบหน้าตาดี รูปถึงจะออกมาดูดี เข้าใจยัง

**ขอบคุณทีมงานอีกครั้งคะ ขอให้มีแบบนี้อีกทุกปีไป...สาธุ
  • ตัวจริง เจ ก็สวย :025:แต่รูปถ่ายมันสวยเว่อร์อ่ะ 555

หวัดดีป้าพร :005: ผมอดกินส้มตำเลย เอาไว้ ไปกินที่บ้านป้าล่ะกันเน้อะ

พี่ยุทธ ครับ สอนผมมั่งดิ จะเอาไว้ไปถ่ายสาว ๆ :021:
    ไฟล์แนบ
    PC194733-00.jpg 63K
  • *** ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่จัดงานนี้ ไม่ว่าจะเป็นพี่มาร์คมาเฟีย และพี่อู้ด พี่อ้อย

ที่เอื้อเฟื้อสถานที่ในการจัดงานและทุกๆๆท่านที่นำของมาช่วย และมาร่วมงาน

หวังว่าเราคงมีกิจกรรมดีๆๆอย่างงี้ไปอีกนานแสนนานๆๆ....

**โก๋อย่าว่าเจเจเค้าดิตัวจิงก็น่ารักแต่พี่ยุทธแกถ่ายรูปเก่งนัเลยออกมาดีๆๆๆ

ยังไงก็เอารูปล่าสุดไปดูก่อนนะว่าน่ารักไหมๆๆ(เดียวงานเข้าเจมันอีกนะ5555)

ปล.สุขสันต์วันปีใหม่ทุกท่านจากพวกเรา JaguarPits Team......
    ไฟล์แนบ
    IMG_7292.jpg 63K
  • โคดน่ากัวเลยอะคิน...งานปีใหม่นะ มะใช้ฮาโลวีน
  • แต่เท่าที่รู้ กูนับคนชู 2 นิ้วในหน้า 2 นี้ ได้ 12 นิ้วแล้วว่ะ 555

เจเจ รูปแรกก็ล่อไป 2 มือ ๆ ละ 2 นิ้ว

โม 2 นิ้ว

ป้าพร 2 รูป ๆ ละ 2 นิ้ว

วันหลังแนะนำ ให้ชู 4 นิ้วดีกว่า ดูดี 55555555555555

หวัดดีปีใหม่ล่วงหน้านะจ๊ะ เจเจ ที่รักบ้าง ไม่รักบ้าง ด้วฟ ๆ

ไอคิน มีข่าวดีจะบอก !!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0025-00.jpg 83K
  • โก๋ นับแต่ยิ๋งเลยน๊า

นับใหม่ๆๆๆๆ เลย อ่ะ 55555555555
    ไฟล์แนบ
    สองนิ้ว1.jpg 114K
    สองนิ้ว.jpg 112K
  • หวัดดีครับ ป้าพร มาเที่ยวนี้ นับกันไม่ไหวเลย ชู 2 ทุกคน 555
  • *** มีไรวะโก๋โทรมาหาด้วยนะ ***
  • :016: แต่ที่แน่ๆชัวร์ๆตั้งแต่หน้าแรกจวนใกล้จบต้องตะโกนถามดังๆว่า..... รูปกูไปไหน......รีบแทบตายคอก็เจ็บกลับก็ดึก เซ็งแสดดดดดดด :002:
  • ป๊าดดดดดดด ใครมีรูปเฮียเหลียง ลงด่วนเล๊ย เด๋วรมณ์เสีย 55555555
  • โอ๋.....อย่าเสียใจไปเลยนะ บัดแด้นะ ก็เค้าแค่ลืมไป คราวที่แล้วงานนครปฐมก็รูปตัวเองทั้งกล้องเลยนะ

เค้าว่างานนี้พริตตี้ไม่มามากกว่า ตัวเองเลยไม่ค่อยถ่ายรูปอะ กลัวน้อยใจเห็นกล้องของอาณาจักรมีเลยเซฟมาลงให้

ไม่ต้องเสียใจนะ ยังไงเค้าก็รัก 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG-5617-copy.jpg 27K
  • ป้ามาก็ดีละ มะวานผมลืมให้ไฟล์เดิมป้าไป เผื่อป้าอยากได้ไว้เป็นที่ระลึก

นี่ถ้าผมไม่ซึ้งในไอติมแก้วนั้น ผมไม่พาไปสถาบันเสริมความงามให้นะเนี่ย:039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_94033.jpg 82K
    IMG_94203.jpg 86K
  • ขอรายงานพัฒนาการของป๋าในการควงไมค์หน่อย

จากเดิม 2เพลงคลาสสิค ยันเช้า HOTEL CALIFORNIA กับ HOW DEEP IS YOUR LOVE ตอนนี้พัฒนาเป็น 4เพลง

แต่พูดตรงๆอีก 2 เพลงที่มาใหม่ฟังไม่ออก ว่าเพลงอะไร 5555:030:

:056:พูดถึงก็เหนื่อยนะน้าบิว แต่พระเอกก็แบบนี้อะ ต้องเสียสละ ไม่เคยดูหนังรึ 555

เรื่องโก๋โอ๊ค ไม่มานี่ ไม่เคยแปลกใจเลยนะ โคตรปกติเลย ทำเป็นออกตัว ไปถามใครเค้าก็รู้ว่า ไม่มาอะ อิอิ:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_95072.jpg 85K
  • ขอขอบคุณเจ้าของงานที่จัดงานออกมาดีๆแบบนี้ เป็นที่ให้เราได้พบปะอวยพรกันในช่วงสิ้นปี ขอใส่เป็นหนึ่งในโปรแกรมฉลองปีใหม่ในทุกๆปีเลยครับ ขอบคุณจากใจYAMATO
  • เสียดายจัง ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
    พอดีติดภาระกิจ งานปีใหม่ที่ออฟฟิศ อ่ะ
    ฮือๆๆๆๆ อดไปเลย
    แต่ก็เอารูป มาฝากนะคะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_19456.JPG 71K
    _MG_6775.JPG 56K
  • ปีใหม่ นี้ ขอให้ทุกท่าน เดิน ทาง โดยสวัสดิภาพ ครับบบบ บบ เที่ยวให้สนุก เต็ม ที่ อะไร ๆ ที่ไม่ดีๆ ให้ทิ้งไว้ กับปี นี้
    ปีใหม่ เริ่ม ใหม่ๆๆๆ

ขอให้ ทุกคน ในบอรด์ นี้ มีแต่ความสุข ความเจริญ ยิ่งๆๆ ขึ้น คร๊าบบบบ พี่น้อง คร๊าบบบบ