ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คำพูดส่อภาษา กิริยาส่อสกุล
  • ทำไมพวกที่เป็นผี ใช้คำที่สถุนมาก ไม่มีใครสั่งสอนหรอหรอ
    หรือว่าเกิดจากส้วมข้างบ้าน
    ปากเลยเหม็นเหมือนส้วม
    อย่าให้กูเจอนะไอ้สัด อย่าให้กูเจอนะไอ้เหี้ย อย่าให้กูเจอนะไอ้ชาติหมา
    ทำตัวเกรียนชิบหาย
    สงสัยเก็บกดโดนรังแก
    เก่งแต่ในนี้
    ข้างนอกคงเป็นพวกใส่แว่นไม่มีใครคบ เอาแต่เล่นเน็ต ด่าคนโน่นด่าคนนี้
    สงสารสจง
  • เปิดประเด็นด่าผีก็ได้ด้วย...วุ้ยๆๆๆ.....ผมว่าถ้าคิดในแง่ดี...เว็ปนี้ให้อะไรกับทุกคนหลายอย่างมากนะ.....ทั้งได้เพื่อน...ได้ซื้อขาย...ได้แลกเปลี่ยน...ได้ความรู้....ฯลฯ....และที่สำคัญได้ฝึกจิตให้เกิดสมาธิและสติ...จากพวกผีๆๆทั้งหลาย...เลี้ยงพิทใจต้องนิ่งครับๆ...ถ้าใจไม่นิ่งนะคุณเลี้ยงเขาไม่ได้ดีหรอก....เลี้ยงหมาก็เป็นการฝึกจิตให้นิ่ง...อดทนอดกลั่นเหมือนกันนะ......เวลาเขาทำอะไรผิด...เห่าเสียงดัง....ขี้เรี่ยราด....คุณก็ต้องอดทน.......เก็บขี้(ที่เหม็นๆสุดๆ)......ได้นั้นเพราะคุณรักเขา....และ ขอขอบคุณ seedsaad ที่ไม่ไปด่าบุพาการีของคนอื่นๆๆ....ด่าได้มันส์จริง...แต่ผมจะบอกว่า.....ใจคุณยังไม่นิ่งพอ......โชคดี
  • สรุป............ ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นเอง.... โชคดีเช่นกันนะ จขกท.
  • มงคลข้อที่ ๑๐ มีวาจาสุภาษิต>>>>>>>คำอุปมา อุปมัย

ป ล า มี ชี วิ ต ยื น ย า ว อ ยู่ ไ ด้ ก็ เ พ ร า ะ อ า ศั ย ป า ก เ ป็ น สิ่ ง สำ คั ญ
    แ ต่ ก็ เ พ ร า ะ ป า ก นั่ น เ อ ง ป ล า จึ ง ต้ อ ง ติ ด เ บ็ ด เ สี ย ชี วิ ต โ ด ย ง่ า ย
    เ ช่ น กั น ว า จ า สุ ภ า ษิ ต จ า ก ป า ก
    จ ะ ทำ ใ ห้ ค น เ ร า ป ร ะ ส บ ค ว า ม สำ เ ร็ จ
    ไ ด้ รั บ ค ว า ม เ จ ริ ญ ก้ า ว ห น้ า ใ น ชี วิ ต
    แ ต่ ก็ เ พ ร า ะ ว า จ า ทุ พ ภ า ษิ ต จ า ก ป า ก เ พี ย ง คำ เ ดี ย ว
    บ า ง ค รั้ ง แ ม้ แ ต่ ชี วิ ต ก็ ย า ก จ ะ รั ก ษ า ไ ว้ ไ ด้
  • ผ่านมา ปวดขี้พอดี ขอนั่งขี้หน่อยนะ
  • จะมาเปิดกระทู้ไรสาระทำไมอีกวะ อยากดังหรือไง มีจัดให้แน่ถ้าอยากดัง
  • กระทู้รกเวปจริงๆ
  • ถ้าไม่มีผีมันจะมีรสชาติได้ยังไงละไ อ้สั ดเจ้าของกระทู้ เลียกันไปเลียกันมาอ๊วกแตกตายกันพอดีไ อเว รเข้าใจรึยัง..ทีมึงยังด่าเลย จวย เอามันๆนะ
  • ใช่ๆๆคำพูดส่อภาษา กิริยาส่อสกุล :)
  • :o001: น้าผีตัวนี้ทำผมฮา น้าคิดใด้ไง ประโยคนี้ กรั๊กๆผมฮาจริงๆนะครับ ยิ่งเส้นตื้นอยู่ด้วย ว่าจะไม่คอมเม้นแล้วเชียว ฮ่ะๆ

CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน | January 7, 2010, 2:12 pm
    ผ่านมา ปวดขี้พอดี ขอนั่งขี้หน่อยนะ