ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

8เดือนชอบแว้น!ติดหญิง!
  • :050:Trailer "เทลเลอร์"อายุเพิ่งผ่านแปดเดือนมาไม่กี่วัน ชอบการนั่งมอไซค์เที่ยวมากๆวันไหนไม่ให้ไปปิดประตูรั้วขังก็จะร้องโหยหวนเห่าดังมากๆแถมช่วงนี้ติดนังหญิงลาบราดอร์ที่บ้านอีก อาหารไม่ยอมกินซูบลงไปเยอะ ปัจจุบ้นต้องขังนังลาบราดอร์ไว้ตลอดกลัวโดนไอ้เลอร์ข่มเหงน้ำใจ .....555
    ไฟล์แนบ
    ur.JPG 91K
  • :026:ติดหญิงครับสาวเค้ามุดหนีไปใต้รถแล้วมันยังมุดตามไปจะเอาให้ได้...เซ็งเป็ด!
    ไฟล์แนบ
    7u6.JPG 93K
  • :032:หล่อๆแบบนี้ไปไหนมีแต่หญิงรุมทึ้ง555
    ไฟล์แนบ
    gfb.jpg 72K
  • :021::001:ดูผมเต็มตัวสิครับซูบลงไปเพราะผมติดสาวครับเลยไม่ค่อยกินอาหาร คริคริ
    ไฟล์แนบ
    หัว.jpg 88K
  • :019:ดูมันทำสิครับเฝ้ากันสองตัวอยู่อย่างนี้ทั้งวัน แต่มันทำไม่ถึงหรอกครับเพราะไอ้เลอร์มันเตี้ย หื่นมากๆ
    ไฟล์แนบ
    yutg.JPG 89K
  • :003:ไปไหนก็เดินตามทุกที่แม้แต่เขาไปขรี้....555
    ไฟล์แนบ
    ตามเต้.JPG 94K
  • :021:หล่อ ลำ มากๆ
  • ผมรักแมวด้วยนะเพราะที่บ้านเจ้านายเลี้ยงขาวมณีกะวิเชียรมาศเป็นสิบตัว วันๆก็เล่นกะแมวทั้งวัน ที่สำคัญผมไม่กัดแมวด้วย หุหุ
    ไฟล์แนบ
    red.jpg 70K
    5r.jpg 60K
  • ล่ำดีจังเน้อ
  • :005::065::051::033::033::013:สุดท้ายฝากเจ้านายผมด้วยนะครับเจอกันมิตติ้งไหนทักกันบ้างนะครับเพื่อนๆพี่ๆทุกๆคน บ๊ายบายครับ
    ไฟล์แนบ
    ytg4r.JPG 86K
    นั่ง.jpg 67K
  • :030:ขอบคุณครับคุณweaponseaboy และคุณmae142มันล่ำเฉพาะตอนแอ็คถ่ายรูปอ่าครับ อิอิ พอถ่ายเสร็จมันก็แห้งเหมือนเดิม 5555
    ไฟล์แนบ
    sawr.JPG 83K
  • มันหล่อ น่ารักจริงๆๆๆ.....ด้วย
  • คุณpomชมผมซะเขินเลยอ่าครับ อิอิอิ (อ้าวๆ...เพื่อนบอกเขาชมหมาไม่ใช่มรึง!) แหะๆๆๆๆ
  • แปดเดือนยังหล่อขนาดนี้
    โตเต็มที่ สงสัยจะสาวๆมารอเต็มหน้าบ้าน
  • สวยดี:063::063::063:
  • หล่อ จริงๆ :063:
  • ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ...พี่น้องงงง
  • สีสวยมากครับเสือเข้มๆ
  • พ่อเด็กแว๊นอวบจังเลยนะ นี่เด็กสก๊อย ว่างไปขี่รถเล่นชมวิวกันหน่อยมะ :o003:
    ไฟล์แนบ
    PC240580.JPG 118K
  • ระวังเเมว จะ รุม ทืบหมานะครับ อิอิ ล้อเล่งน้า