ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวสุดที่รักM0NEY
  • ช่วงนี้อ่อนซ้อมลงไปมากตัวเลยเล็กๆลงไปบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0920.JPG 75K
    DSC_0915.JPG 86K
    DSC_0902.JPG 80K
    DSC_0890.jpg 101K
  • กี่เดือนแล้วครับ
  • สวยมากๆ ขอคำแนะนำในการเลี้ยงหน่อยครับ ไม่ทราบว่าให้กินอาหารยี่ห้ออะไร , นอนมุ้งด้วยหรือเปล่า และให้กินอะไรเสริมไม่ครับ
  • :005: เงางามดีจิง ขนนิ
  • อายุประมาน 1ปี1เดือนครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ เสริมแค่อกไก่ไข่ แล้วก็บราโว่ครับสำหรับขนเงางาม มีโอเมก้า 6และ 3 อยู่ครับ
  • ลูกสะใภ้ๆๆๆ เตรียมพร้อมไว้
  • ขอดูรูปอาหารเสริมที่ชื่อบราโว่หน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • ขอดูรูปอาหารเสริมที่ชื่อบราโว่ด้วยคนครับ
  • มันนี่ ฟิตๆ ไว้นะป๊อบ ฮีทมาเืมื่อไหร่เจอกัน

ปล. บราโว่ คือ วิตามิน แบบในรูปนี้นะครับ.....
    ไฟล์แนบ
    บราโว่.jpg 81K
  • เอามาใส่กัน คงมันส์นะครับ รอบหัว 23 นิ้ว หนัก35+ขอลูกสัก 2 ตัว..
    ไฟล์แนบ
    DSC06501 ok2.jpg 85K
  • อยู่พระประแดง จ.สมุทรปราการ 082-004-8023 -02-816-7347
  • 555+ หวัดดีป๊อป มันนี่ มัน สวย จน หนุ่ม มาจีบ กัน เต็มเลย นะ แบบนี้ แล้ว สวยเลือกได้ :m082:
  • งี้ไม่ให้คองผสมแล้วนะป๊อบ สวยเลือกได้
    เดี๋ยวเราไม่หล่อแต่ก็จะเลือกบ้าง
  • Money เป็นหมาตัวเมียที่ดึงจุดเด่นของสายพ่อและแม่ได้ดีมากๆ ตอนแรกพี่คิดว่าความล่ำ กล้ามเนื้อได้จาก อาก้าตัวพ่อเต็มๆ โดยเฉพาะหัวกกะโหลก หน้า แต่พี่เห็น โตเกียวแม่ของ Money ล่าสุดมา ต้องขอบอกเลยว่าอึ้งเลย กล้ามเนื้อคอ หัวไหล่ ใหญ่ชัดมาก คงจะเป็นที่เค้าว่าหมาจะเทริ์นอีกตอนสองปี(สายเลือดเพนกวิ้นนี่แรงมาก) ฉะนั้นยังสวยได้อีกมากครับ แหมแต่ตานี่กลมบ้องแบ๊วน่ารักดีจัง ผิดกับน้องมันเลย ตาไม่เป็นมิตรเลย หน้าก็เครียดทั้งวัน

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0074aaa_resize.jpg
  • ดูดีขื้นเยอะเลยครับ...
  • พี่แชมป์บอกคิงคองเตรียมตัวเสียหนุ่มเลย อีกไม่นาน

นี่ครับรูปลูกเขย
    ไฟล์แนบ
    KINGKONG.jpg 101K
    hthgf.jpg 109K
  • มันนี่มาอีกนิดนึง พึ่งถ่ายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1306.jpg 103K
    DSC_1304.jpg 92K
    DSC_1293.jpg 107K
    DSC_1288.jpg 76K
    DSC_1283.jpg 93K
  • หมดแล้วครับ เดี๋ยวจะเริ่มฟิตละครับ หยุดมา 2-3 อาทิตแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC_1321.jpg 88K
    DSC_1313.jpg 90K
    DSC_1308.jpg 96K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
  • ตอนนี้ใหญ่กว่าเดิมเยอะ ให้มันรับน้ำหนักหัว กะตัวให้ไหวระกัน 5 55
    ในรูปมันดูไม่ออก มาเจอของจริงดีกว่า ฮีทมาเจอแน่นอน!!!
  • เดี๋ยวฟิต มันนี่รอ นะพี่
  • แฟน สีบลูเตรียม เฮ คู่นี้ สมกันจริงๆ :o020:
  • แชมป์เตรียมมีหลานแล้วเหรอ...
  • แต่เรื่องน้ำหนักนี่คนละเรื่องเลยครับ ใครมีคำแนะนำมั่งครับ
  • พี่ที่อยู่พระประแดง
    อยากรู้จังว่าอยู่ช่วงไหนอ่ะ
    บ้านเลี้ยงพิลอยู่
    เผื่อจะได้คุยกัน
  • ถ่ายรูปดูตัวใหญ่ดี ไม่รู้ว่าตัวจริงจะสมราคาคุยหรือเปล่า ไม่เคยเห็นพามาโชว์งานมิ๊ตติ้งบ้างเลย
    เค้าจัดกี่ครั้งกี่ครั้งก็ไม่เห็นเคยพามาซักที ( คุยหรือเปล่าน้อง )
  • หมั่นไส้ว่ะ..หมาสวยจริงหรือเปล่า หรือเจ้าของมันขี้โม้
    แม่งไม่เคยพาหมามาโชว์ซะที..แน่จริงมิ๊ตติ๊งหน้ามึงพาหมาสุดสวยของมึงมาโชว์นะไอ้ขี้คุย
  • อาหารเสริม Bravo แคลเซียม กับ บำรุงขน หาซื้อได้ที่ไหนครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมาก