ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปหมาผมตอนเด็ก ครับ
  • :002:รูปหมาผมตอนเด็ก ครับ
    ไฟล์แนบ
    Dup(1)ภาพ008.jpg7.jpg 31K
  • แล้วทำไม
  • งงด้วยคนครับ:028:
  • อืม ลงทำไม แจ้งลบซะเปลืองที่คนอื่นเค้า
  • น้องเค้าเเค่อยากให้ทุกท่านได้ย้อนกลับไปดูหมาของท่าน
    ตอนที่มันยังอายุน้อยๆอยู่น่ะครับ
    วันวานยังหวานอยู่...............

นี่ก็ บอมเบ ตอนนี้ประมาณ 3-4 เดือนมั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    เบ 2.jpg 96K
  • นี่ตอน 6 -7เดือน

เเต่ตอนนี้ 9 เดือนละยังไม่มีรูปใหม่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    เบ 1.jpg 90K
  • หวัดดี น้องเอก คน งง:o024: กัน หมดแล้ว ว่า เอาไอ้หมาน้อย มาลง ทำไม 555+

จัดรูป ชีต้า:o043: ล่าสุด ลงดิ ได้ หาย งง ... นายเลี้ยง หมาได้ ดี จริงๆ จัดรูปเลย พี่ รออยู่ นะ :o010:

........... :o032:
  • มาแล้วครับขอบคุณพี่ล่า กับ พี่เพชรครับที่มาแก้หน้าให้ผมครับ
    ผมว่าแล้วต้องมีคนหาเรื่องอะครับ
    จัดไปครับ
    รูปเมื่อ3เดื่อนที่แล้วครับแต่ตอนนี้กล้ามมามากกว่าเดิมแน่นมากเลยครับ
    แต่ไม่ว่างถ่ายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02089.jpg 35K
    DSC01966.jpg 50K
  • หายงงกันยังอะครับ
    ผมอยากให้ดูความแตกต่างครับ
    :013:แล้วฝากถึงเจ้าของน้องหมาที่ตอนเด็กอาจไม่โดนใจก็อย่าทิ้งเค้านะครับดูแลดีๆเดี๋ยวดีเองครับ
  • นับถือๆ
  • รักกันจริงพี่ไม่ทิ้งน้องเเน่นอน.....
    ศุกรืนี้มาดิ ..จะได้รู้ว่าไอ้เบ มันเเค่ไหนเเล้ววววววววววววววววววว:o023: