ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก "PR" MIMESOTA BLUE KINGKONG .. ค่ะ
  • เป็นลูกของ "PR" MIMESOTA BLUE KINGKONG ..

อยู่แถว ม.คริสเตียน บ้านแพ้ว นครปฐม ..

โทร .. 084- 0849878 คุณอุ๊ ..
    ไฟล์แนบ
    IMG2217A2.jpg 13K
    IMG2162A2.jpg 12K
    IMG1820A2.jpg 12K
    IMG1817A2.jpg 12K
  • รูปพ่อ ค่ะ .. "PR" MIMESOTA BLUE KINGKONG
    ไฟล์แนบ
    kong2.jpg 58K
  • ไว้อัพ เพิ่ม นะค่ะ .. รูปเล็กไปหน่อย ถ่ายกับมือถือค่ะ ..

ตัวผู้ 1 ตัว ตัวเมีย 3 ตัว
  • รบกวนผู้ที่สนใจติดต่อทางโทรศัพท์นะคะ ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพบ่อยๆหนะคะ

ขอบคุณพิทบูลโซนด้วยค่ะ
  • อยากทราบราคาอะคับบอกหน่อยนะ
    อยู่ใกล้อะได้ตัดสินใจได้อะคับ
  • รูปพ่อหมาอ่ะ ยังเอามาหากินอีกเหรอ ถ่ายเมื่อ 3 ปีที่แล้ว
    แม่หมาอ่ะ เอามาโชว์ด้วย รูปตอนผสมกันมีมั้ย
    ...................
    ที่กล้าพูด เพราะว่า เคยซื้อคอกพ่อพันธ์ตัวนี้มาแล้ว 15000 ลูกหมาโตขึ้น นึกว่า หอกนเรศวร
    สุดท้ายไห้คนข้างบ้านไปเลี้ยงฟรีๆ
    .......
    ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นคอกของหมอตั้ม หรือคนที่รู้จักกับหมอตั้ม
    ...................
    ผมไม่ได้มาป่วนหรือมีเจตนาอื่น รูปพ่อพันธ์ รูปนี้ มันมีตั้งแต่ 2 ปีที่แล้ว และผมได้ซื้อลูกหมามาจริงๆ โดยไม่เคยได้เป็นตัว แม่พันธ์เลย
    อยากจะเตือนผู้ที่สนใจ ต้อง ขอดูรูปพ่อพันธืล่าสุด ตัวแม่ล่าสุด และรูปตอนผสม กันด้วย
  • จริงหรือครับ กำลังสนใจตัวล่างสุดพอดี ดูจากรูปเล็ก ก็ดูดีนะครับ น้าผีมีข้อมูลอะไรเอามาโชว์เลยครับ เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจ
  • ชี้แจงด่วน ไม่งั้นเขาจะลือกันว่าไม่หามุกใหม่หลอกลูกค้า ฮิ้ว....
  • งานงอกเลย
  • ลงรูปแม่หมาด้วยครับ ส่วนพ่อหมานั้นรู้จักดีครับ เป็นหมาของหมอต้ำเก่า แต่ตอนนี้คาดว่าคงอยู่ที่ คุณพัด ที่นครปฐม
  • ขายไม่หมดแน่...ไม่เอารูปมาให้ดู...
  • นี่ลูกPR" MIMESOTA BLUE KINGKONG ครับ 1 ปีเต็มแหลมเหมือนหอกรึเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_11292.JPG 49K