ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บู้บี้มาอยู่กับเราตั้งแต่ 26 ธันวา 52 เพิ่งจากไปวันนี้ ด้วยโรคลำไส้อักเสบรุณแรง หลังจากมีอาการป่วยมาประมาณหนึ่งสับดาห์ แอดมิดอยู่ห้าวัน วันนี้มันจากไปแล้วอย่างทรมาน ปวดท้องมากกรีดร้องตลอด ปั๊มหัวใจถึงหกรอบ เสียใจสุดๆ ถึงใช้เวลาอยู่ด้วยกันไม่นาน แต่ผูกพันธ์และรักลูกมาก

หมดเวรหมดกรรม ไม่ต้องทรมานอีกแล้วนะ หลับให้สบายนะลูกรัก
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11955&page=1#Item_12
  • :025::025::025:เสียใจด้วยครับผม
  • หลับให้สบายนะเพื่อนยาก.........พวกเราชาวพิทบูลจะสวดส่งดวงวิญญาณเจ้า..............ไปสู่ภพภูมิที่ดีกว่า.......หลับเถอะนะ
  • เสียใจด้วยครับ เข้าใจความรู้สึกดีเลย หมาตัวเก่าผมเฝ้าดูตั้งแต่เค้าอยู่ในท้องแม่มัน

จนเกิด เติบโต และตายบนอ้อมแขนเรา ได้เห็นและเลี้ยงดูเค้าทั้งชีวิต

เสียใจด้วยครับ..
  • เสียใจด้วยนะคับ :024::024:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :025:เสียใจด้วยครับ:022:
  • เสียใจด้วยน่ะครับ
  • โรคนี้ เป็นโรคที่ผมกลัวที่สุดเลย เพราะหมาผม 2 ตัวแรกที่เลี้ยง เจอโรคนี้ทั้งคู่

ตัวแรกรอด หลังจานอน รพส 6 วัน มันสู้อย่างทรหด

แต่ตัวที่สอง เป็นหนักมาก เป็นแค่ 2 วัน ก็ไปเลย

เสียใจด้วยครับ
  • RIP.:022:เสียใจกับการจากไปครับ
    ไฟล์แนบ
    Likans-Bull-Pit22.jpg 36K
  • เสียใจด้วยครับ

ซื้อจากไหนครับ
  • Rest In Peace เสียใจด้วยครับ
  • กลุ่มตะพานหินเสียใจดว้ยครับ
  • เสียใจด้วยครับ...ไปดีนะเจ้าหนู
  • ขอบคุณทุกกำลังใจครับ เห็นของเล่นเค้า ของใช้ของเค้า แล้วน้ำตามันไหลตลอดเลย

เมื่อไหร่จะทำใจได้ก็ไม่รู้
  • เสียใจด้วยน่ะครับ ขอให้เจ้าตัวเล็กไปสู่สุคติ
  • :m020:
    เสียใจด้วยคะ เข้าใจความรู้สึกคะว่าเป็นอะไรที่สุด ๆ การเสียสิ่งที่เรารัก ขอให้เข้มแข็งนะคะ
  • เสียใจด้วยครับ ถึงเค้าจะอายุสั้นเกินไป แต่ดวงวิญญาณเค้าคงได้รับรู้แล้วว่าเจ้านายเค้ารักเค้ามากแค่ไหน
    ทำบุญให้เค้าด้วยนะครับ อาจจะทำให้เราสบายใจขึ้น
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    นี่แหละครับสิ่งที่ยากลำบากที่สุดสำหรับการเลี้ยงหมา
    คือความเสียใจเมื่อเวลาเค้าจากเราไป

สัพเพ สัตตา อเวราโหตุ
    สัพเพ สัตตา อนีคาโหตุ
    สัพเพ สัตตา อัพยาปัชาโหตุ
    สัพเพ สัตตา สุขีอัตตานัง ปริหรันตุ
    สาธุ......... หลับให้สบายนะ บู็บี้
    ไฟล์แนบ
    pit-bull-puppy-7431651.jpg 41K
  • เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆคะ
  • :024: :022: :002:
  • ขอให้ลูกรักของคุณ หลับสบายตลอดไปนะครับ

เสียใจด้วยจริงๆครับ

:022:
  • เสียใจด้วยนะครับ