ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ warrata@hotmail.com โทร.084-8836019

ขอบคุณทุกความคิดเห็น
  • :006::006: เชีย F3 M3 ครับ แหล่มๆๆ #### :005::005:
  • :o027: F3 แจ่มเลยพี่
  • M3 จ๋วย ดี
  • ว้าว!!!!!!!!!!!!!นี่มันหมาRRKนี่หว่ากลุ่มนี้เค้าเป็นกลุ่มคนดีนะ ช่วยกันซื้อหน่อยนะพี่น้อง

ลูกหมาดีๆอย่างนี้ หน้าแหลมๆหลายตัวนะแถมด้วยขี้เรื้อนด้วย สงสัยเจ้าของจะดูแลดีมาก
  • อันแน่ .... อย่าโยงเรื่องกลุ่มที่ท่านกลัวเลยต้องแอบเหน็บแนมสิคับ ..RRK GrouP .มีไว้เพื่อรวมตัวเพื่อเฮฮาเป็นหลัก..การขายมีบ้างนิสสสๆ

อย่ามองภาพนั้นดีกว่า..ใช้สมองในทางที่ดีคับ ..เรื่องวิจารณ์ตัวลูกหมาก็ต่างคนต่างมองไม่ว่ากัน ให้มันกลางๆแบบคนหรือผีดีๆเขาทำกันหน่อย

ราคาไม่เกิน 15000 + UKC คับ:026::026::026::026:
  • from : สถาบันวิมุตตยาลัย

เรื่อง สุดมือสอยก็ปล่อยมันไป

ปุจฉา
    เคยรับปากกับเพื่อนว่าจะร่วมกันทำงานชิ้นหนึ่งแต่มีเหตุผลส่วนตัวทำให้ไม่ได้ทำ เพื่อนนำเอาไปนินทาลับหลัง จะทำอย่างไรดีครับ

วิสัชนา
    ถ้า เขาเป็นเพื่อนที่แท้ของคุณ เมื่อคุณชี้แจงไปแล้ว เขาก็ควรจะยอมรับฟัง แต่เมื่อเขาไม่ฟัง และคุณก็ได้ทำหน้าที่ของตนเองอย่างดีที่สุดไปแล้ว ก็คงต้อง ?ปล่อยมันไป?

ใน โลกนี้ มีเรื่องอะไรต่อมิอะไรหลายอย่างที่เราไม่สามารถให้เวลากับมัน หรือไม่สามารถทำในสิ่งนั้นให้ดีที่สุด แต่แล้วเราก็ต้องปล่อยให้สิ่งเหล่านั้นผ่านไป เพราะหากเรามัว แต่จะ?นับเม็ดทรายในแม่น้ำคงคา? (มีความหมายว่า จะพยายามทำให้คนทั้งโลกรู้สึกพอใจตัวเองในทุกเรื่อง) เวลาของคุณคงไม่พอเป็นแน่

คนที่ทำตัวเป็น ?มิสเตอร์เยส? นั้น เขาจะไม่มีวันได้อยู่อย่างมีความสุขหรอก เพราะหลังจากที่คุณ ?เยส? กับเรื่องนี้กับคนนี้ไปแล้ว ก็จะมีเรื่องใหม่ และคนใหม่ มาขอให้คุณทำอะไรอยู่เสมอ

ดังนั้น ทำอะไรก็ตาม ควรทำเท่าที่เราทำได้ เมื่อทำอย่างดีที่สุดแล้ว คนเขาไม่เห็นว่าดีก็ต้อง ?ปล่อยมันไป? หรือมิเช่นนั้น จากบทเรียนคราวนี้ คุณก็ควรฝึกเป็น ?มิสเตอร์โน? บ้าง

เลือก ทำในสิ่งที่เห็นว่า เราถนัดที่สุด และมีความสุขที่จะทำก็พอแล้ว อะไรก็ตาม ที่เราไม่ถนัด หรือถึงถนั ด แต่ไม่มีความสุขที่จะทำ ก็อย่าทำ เรา มีเวลาไม่มากนักหรอกที่จะแบกสารพัดภาระในโลกนี้ ควรมองไหล่ของตัวเองดูสักหน่อยว่า พร้อมจะแบกเป้หลังที่มีน้ำหนักมากน้อยเพียงใด อย่าแบกอะไรที! เกินกำลังที่เกินกำลัง เพราะไม่เพียงแต่มันจะทำให้คุณเป็นทุกข์ แต่บางทีอาจมีผลต่อการยืนตรงๆ อย่างยาวนานของคุณด้วย
  • คมวะ อ๊อฟ บาดดากเลือดซิบๆเลย ฮ่าๆๆ
  • โธ่!! พี่มาร์คก้อ .....กำลังอินเลย ฮ่าๆๆ:012:
  • ไม่ได้คมแล้วบาดหรอก ที่เลือดออกนะ ลิดซี้ดวงหรอก.........555555

ใครสนใจโทรมา ใครอยากวิจารณ์ไรเชิญตามสะดวก ทุกคนที่ความคิด คิดดี คิดชั่ว คิดร้าย คิดดี คิดได้ไม่มีใครบังคับความคิดใครได้

ทุกคนทำหมาออกมาก็อยากได้หมาสวยทั้งนั้น เหมือนกับการทำลูกคน ตั้งใจทำพ่อแม่หน้าตาดี ลูกออกมาหน้าตายังกับผีมีออกถมไป อิอิอิ

แจ๋วๆ นะล็อกอินลงมาเลย อยากเจอ ไม่ต้องลงเป็นผีหรอก
    ไฟล์แนบ
    f1-5.jpg 103K
  • เพิ่งเห็น ไอ่อ๊อฟ สร้างสรรค์ก็งานนี้หละ

ถ้าทำดีแล้ว มันไม่เข้าใจก็ปล่อยมันไป

ถ้าเราอธิบายแล้วว่า เพราะอะไร แล้วเป้นสิ่งดี ถ้ามันไม่เข้าใจก้ปล่อยมันไป
  • :012::012::012::012:.....:062::062::062::062:
  • สรุป ขายหมา หรือขายหมูจ๊ะ
    5555 ขำๆน่ะพี่ น่ารักทุกตัวเลย
    เห็นแล้วอยากด้ายยยยยยยยยย
    แต่.....แค่ไอ้2ตัวที่บ้านก้อจับไม่ไหวแล้วอ่ะ อิอิอิ:o037: