ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายงานตัวสมาชิกใหม่
  • พิทบลูตราดของเสียงสมาชิกหน่อยเพื่อจะได้ติดต่อพูดคุย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0365.JPG 23K
    IMG_0362.JPG 25K
  • ยินดีตอนรับครับ นานๆจะเห็นสมาชิกไกลสุดของภาคตะวันออกมาที่นี่ครับ
  • ไม่ได้อยู่ตราดแต่อยู่จันฮิ ใกล้ๆกัน ว่างๆแวะหากันบ้างนะฮิ M ฮิ zendo1no6@hotmail.com ไปละฮิ
  • 5555 ยินดีต้อนรับจ้า

อีโกลเด้นสาวกรุงเต๊บจ้า

ลายเสือเหมือนกัน น้องหมาน่าร๊ากกกกกจ้า
    ไฟล์แนบ
    ฅ.JPG 46K
    ฃ.jpg 57K
    ฆ.JPG 46K
  • ขอบคุณครับสำหรับไมตรีจิตที่มอบให้ สำหรับหมาขอผมชื่อไอ้ถุงแต่เป็นตัวเมียตอนนี้มันอายุ3เดือนแต่ภาพถ่ายมันอายุแค่2เดือนครับ
  • สวยทั้ง 2ตัวเลยคับ
    ตัวแรกน่าจะชื่อ บีโธเฟ้น