ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่อจืด ศรีสยามคับ
  • ลูกชายผมสวยไหมคับ แนะนำด้วยผมไม่รู้
    ไฟล์แนบ
    00334.jpg 42K
  • ไม่สวยครับ แต่หล่อ
  • :063:กี่เดื่อนคับ
  • หล่อดีครับ
  • 10เดือนแล้วคับ
    ตอนนี้อยู่ที่ D1 คับ
    ไฟล์แนบ
    00335.jpg 42K
  • ใช่ศรีสยามตรงวัดนางสาว กระทุ่มแบนรึป่าวครับ K. BMW525i
  • ไช่คับพี่ แล้วพี่อยู่แถวไหนหรือคับ พี่ชื่อไรคับ
  • ผมอยู่แถว บางยางคับ ชื่อกรครับ ยินดีที่ได้รู้จัก
    ศิษย์เก่าวิเศษเหมือนกันใช่มั้ย

รู้จักครับ เจ๋ง , จืด ศรีสยาม (แต่คุณคงไม่รู้จักผมหรอกครับ 555)
  • ผมอยู่สาย4คับ
  • boychon CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | January 26, 2010, 2:53 pm
    ผมอยู่สาย4คับ

ผมอยู่กระทุ่มแบนคับ
    ชื่อจืดคับ
  • พี่จืดกับพี่เจ๋งเป็นใครหรอคับขอโทษนะคับผมเคยได้ยินชื่อพี่อยู่บ่อยๆช่วยบอกกันหน่อยได้ป่าวพี่หรือจะเป้นบุคคลนิรนามต่อไปผมเป็นศิษย์เก่าวิเศษเหมือนกันแล้วก็มาได้ดีแต่เกเรมาก่อนเลยอยากรู้จักกับพี่อ่ะคับไม่รู้ว่าพี่จะหยิ่งป่าวชช่วยทิ้งเมลไว้หน่อยก้อได้นะพี่หวัดดีคับ
  • mafia_75b@hotmail.com
  • ไงพี่จืด นี่บอสนะ