ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$$$ FUCK X YOLEX PUPPY FOR SALE $$$$$
  • :o001:The Fuck (Bong+Pogshop) x yolex (gayter+zonya rama3):o003:
    :o016:เด็กๆเกิด 23/12/09 ชาย3 หญิง6 ใบในนะครับ:o018:
    :o046:ราคา 20000-25000 บาทครับ สนใจโทรคุยกันนะครับ 083-3001699 (i_live_hauhin@hotmail.com):o028:
    :o030:ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    20091122204744_4-fuck2.jpg 40K
  • :m001:สายเลือดที่น่ามีไว้ที่บ้านสักตัว55555:m006:
    ไฟล์แนบ
    20100115184107_PET3.jpg 63K
    20100115183852_13.jpg 56K
    20100115183958_BONG23.jpg 52K
  • :m021:m1
    ไฟล์แนบ
    DSC02614.jpg 96K
  • :m036:m2
    ไฟล์แนบ
    DSC026052.jpg 91K
  • :m006:m3
    ไฟล์แนบ
    DSC025122.jpg 85K
  • :m015:f1
    ไฟล์แนบ
    DSC02510.jpg 91K
  • :m020:f2
    ไฟล์แนบ
    DSC02534.jpg 80K
  • :m084:f3
    ไฟล์แนบ
    DSC02547.jpg 82K
  • :m054:f4
    ไฟล์แนบ
    DSC025992.jpg 99K
  • :m062:f5
    ไฟล์แนบ
    DSC02558.jpg 80K
  • :m127:
    ไฟล์แนบ
    DSC025972.jpg 86K
  • :063:hoho
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.jpg 83K
    07.jpg 40K
    167.jpg 61K
    ย้อ.jpg 32K
  • :m028:ชอบก็โทรมานะครับ เรื่องราคาไม่ใช่ปัญหาคร้าบผม:m041:
    ไฟล์แนบ
    DSC025672.jpg 72K
  • สวยครับแต่เพ็ดในราคานี้ สูงไปนิด
  • เจ๋งว่ะจิ๊บ หมางามโครต
  • :063:ลูกหมาสวยมากขอชมว่าเยี่ยม
  • :m010:ใครอ่ะ :m045:ขอบคุณที่ชม
  • :o030:ขอบคุณครับพี่เคน:o044:
  • หมาสวยจัง m2 กะ f2 เอาเรื่องเลย
    เอาไป :061::061:
    แต่ไม่มีตัง:002::002:
  • สนใจครับ 2500 ใด้มั้ย ถ้าใด้บอกด้วยนะครับ
  • เพดใน 25000 แพงไปหนอยมั้ง
  • โทรไปแล้วเจ้าของขี้โม้ชิบพายบอกว่าไอ้ฟักว่าสายเลือดดีที่สุด(มันบินได้หรือว่าขี้ออกมาเป็นทองวะ)
    หมากากๆกูไปเล่นคอกใหญ่ดีกว่า
  • จริงด้วยราคาเเบบนี้ไปเล่นลูกไอ้รถถัง เพดนอกเพดในพร้อม
  • หมากากๆกูไปเล่นคอกใหญ่ดีกว่า ......แหมคอกใหญ่เค้าตัวละ 7-8 หมื่นนะน้าผี
  • ไอ้รถถัง กูเห็นเขาเปิดราคาแค่สี่หมื่นเองนี้ เพดในเพดนอก เพิ่มเงินอีกหน่อยใด้หมาคุณภาพกว่าเยอะไม่เห็นขี้ฝุน

ไหนๆก็ชื้อหมาตัวละเป็นหมื่นอยู่แล้ว เพิ่มเงินอีกหน่อยอนาคตสดใส
  • :m038:ลูกหมาชุดนี้ไม่มี UKC เพราะอะไรคนในวงการน่าจะรู้ดี????????????????????:m027:
    :m021:ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ:m028:
    ไฟล์แนบ
    20100114145149_20080910200049_a383778[1]2.jpg 39K
  • ไอ้รถถัง กูเห็นเขาเปิดราคาแค่สี่หมื่นเองนี้ เพดในเพดนอก เพิ่มเงินอีกหน่อยใด้หมาคุณภาพกว่าเยอะไม่เห็นขี้ฝุน

ไหนๆก็ชื้อหมาตัวละเป็นหมื่นอยู่แล้ว เพิ่มเงินอีกหน่อยอนาคตสดใส

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

น้าผีครับตรวจสอบราคาให้ดีก่อนโพสนะครับ นี่ครับราคาจริง 30.000-40.000

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=866&start=80
  • จ๊ากกกๆๆ
  • ก็ผมไม่รู้นิว่าทำไมลูกหมาชุดนี้ไม่มี UKC แต่ที่รู้ๆ 25000 อะแพง
  • ลูกหมาสวยครับจิ๊บ สายเลือดก็เป็นที่รู้กัน ราคาเหมาะสม ลองโทรไปคุยกันดีกว่าครับ :063: :063: :063:
  • โทรไปแล้วเจ้าของขี้โม้ชิบพายบอกว่าไอ้ฟักว่าสายเลือดดีที่สุด(มันบินได้หรือว่าขี้ออกมาเป็นทองวะ)
    หมากากๆกูไปเล่นคอกใหญ่ดีกว่า ..............

แหมๆๆๆ+++ โทรไปหาใครไม่รู้คับ ....ถ้ามันขี้เป็นทองได้ก็สบายแล้วพี่ 555 ... เอาเป็นว่าดูกันยาวๆวัดกันที่ผลงานคับ .
    ส่วนเรื่องราคาสนใจโทรไปสอบถามและต่อรองกันเองคับ .... อิๆๆ ........ส่วนเรื่องชุดไหนของใครจะดีหรือไม่ดีให้ผู้ชมเป็นผู้ตัดสินใจคับไม่ก้าวก่ายหรือผาดพิงใครจะดูดีกว่าคับอย่าชง .... ( ไม่ใช่กาแฟ ) ฮ่าๆๆ ...

จัดไปคับพี่น้อง :026::026::026:
  • ลูกthe fuck ถ้าใบเพ็ดในก็ไม่น่าจะเปิดราคาแพงขนาดนี้ เพราะส่วนใหญ่ตัวที่ได้เหมือนพ่อมันจริงๆ เขาขายกัน 10,000-15,000 บาท ผมเองก็ซื้อมาหมื่นเดียวเองที่เมืองกาญ สำเนาถูกต้องเหมือนพ่อมันเด๊ะ ทุกวันนี้ยังสับสนว่าซื้อลูกหมามาเลี้ยงหรือซื้อลูกวัวมากันแน่ แม่งกินสะบัด
  • โอเคคับมีเหตุผล ...... เอาว่าพ่อแม่ของลูกชุดนี้เป็นลูกที่เกิดจากพ่อแม่นำเข้าทั้งคู่และสายเลือดถือว่าระดับใช้ได้
    ลองไปศึกษาดูคับ
    และส่วนตัวลูกสุนัขชุดนี้ก็ตั้งไม่หนีกับราคาเพราะราคาที่ตั้งเพื่อให้มีการต่อลองได้บ้างแล้วโดยราคา+กับมาตรฐานลูกสุนัขของแต่ละตัวตามกติกาสากล ...เอาเป็นว่าลองโทรไปก่อนสิคับราคามีหลายเวอร์ชั่นตามคุณภาพคับ ....

ขอบคุณคับช่วงนี้มีลูกหมาออกมาให้เลือกมากมายลองดูคับไหวไม่ไหวไม่ว่ากันอยู่แล้ว ....... ตามคุณภาพที่เห็นคับอย่าใช้อคติมองคับ .....:003::003::003:
  • แพงเกินไปมาก แนะนำให้รอดูคอกอื่นเลยครับ

หมาในทั้งคู่ ขาย20,000- 25,000

เอาเปรียบหลอกขายคนที่ไม่รู้เรื่อง

พูดกันตามตรงนะครับ แบบนี้ราคาไม่ควรเกิน 12,000

ถ้าแพงกว่านี้อย่าไปซื้อครับ

• อ้าว!! อธิบายก็หาว่าหลอกชาวบ้านผมไม่ไช่ผีนะพี่ +++...ตามใจผู้บริโภคคับไปหาดูที่ือื่นก่อนก็ได้ 12000 - ที่ว่า เป็นสิทธิชองผู้เลือกคับแพงก็หลบไป ไม่ว่ากันคับดูกันยาวๆดีกว่า อิๆๆ .....แต่จะมาว่าหลอกขายหรือหลอกตัวเองคงทำไม่เป็นหรอกคับอายลูกหลานมันดูๆก็รู้มองดูก็เห็น ....สวยว่าไปตามสวยราคาเป็นไงแล้วแต่กำลังและความชอบไม่ซื้อไม่ว่ากันคับ ...ฮ่าๆๆ:026::026::026: ยังไงลองโทรไปดูคับเหตุผลของราคาอยู่ที่ผู้ลงมือทำคับอิๆๆ ..ไปฟังข้อมูลดีๆมีตัวตนดีกว่าต่อลองไปเลยเผื่อได้ไม่ลองไม่รู้ อิๆๆ ดีกว่ามานั่งอ่านผีเพ้อเจ้อเห่าอะไรก็ไม่รู้วะ ฮ่าๆๆ .. หายไปพักใหญ่เริ่มออกซ่าร์อีกแล้ว ฮ่าๆๆ
    :027:
  • นี้แหละประเทศไทย

อิจฉากันไป....อิจฉากันมา

มึงได้ดีกว่ากู....แต่กูต้องได้ดีกว่าเมิง

ไม่จบไม่สิ้นหลอก

มีของ.ดี.เอามาโชวหน่อยดิ "น้าผี" อยากเจอของ..ดี จัง!!!

ไม่ใช่ดีแต่ปากนะ ?

:026::026::026:
  • :005: ... .....:006: ......เคาะ!!!:060: 555
    ไฟล์แนบ
    20090212212651_pupss2.jpg 80K
  • ไอ้ฟักถ้ามีใครด่ามันจะมีคนหมาๆมาปกป้องมันเสมอ

ไอ้ฟักหมาเบอร์1ของโลก
    ไอ้ฟักสุดยอดโคตรๆไม่มีหมาตัวไหนในโลกเปรียบได้

อย่างงี้ใช่ไหมที่พวกมึงชอบไอ้พวกควายเอ้ย
  • ไม่ต้องขนาดนั้นหรอกคับแค่เอาเหตุผลมาว่ากันตรงๆดีกว่าบางครั้งที่เห็นหมาบางตัวสภาพไม่น่ามองแต่ก็ยังเลียกันแค่ว่ารู้จักกันก็ชมดีคับพี่สวยคับพี่ ..........ถุย !!ไม่กล้าวิจารณ์ตรงๆให้เหมือนกันสิคับ ...ใช้ตาที่คุณไว้ตามมองตามรูให้มันเที่ยงตรงหน่อยโลกจะได้สดใส ฮ่าๆๆ:021::021::021:...........และถ้าคุณจะออกความเห็นถ้าคิดว่ามันไม่ผิดและมันเป็นเหตุผลที่ดีก็ลงชื่อมาเลยคับ ..... ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายหรอก .....หรือกลัวตายอีกรอบ อิๆๆ
  • พิจารณากันไปคิดเอาเองลูกไอ้ฟัก ลูกไอ้แทงค์
  • ซื้อหมาหลักหมื่นไม่ต้องซื้อหลายรอบ จูงไม่อายใคร เพดในเพดนอก สายเลือดโคตรๆ พ่อหมานำเข้า ลูกไอ้THANKจบ

ไม่เหมือนลูกไอ้ฟักเกลอชิบหายเต็มไปหมด
  • อยากเตือนพวกมือใหม่ๆว่าอย่าหลงเชื้อพวกหาแดกกับหมา

พ่อพันธ์ดีจริงเขาไม่ผสมหลายแม่หลอกโว้ย
  • โดนผีใส่ไปซะเยอะเลยน่ะมึง จิ๊บ ไม่ต้องสนใจถ้าเหล้ามึงดีเดี๋ยวก็มีคนซื้อ กูผีดี
  • สงสัย ทำไมเปรียบเทียบแต่ลูกไอ้THANK มันมีคอกเดียวเหรอ รึเป็นผีรามา3 ลงมาเชียร์กันเอง กูเห็นตั้งแต่คอกหมาแดงของหมีก็ลงมาเชียร์แต่หมาแดงรามา3 ให้คอยดูปีหน้า คอยไปคอยมาทำออกมาเห็นเหมือนหมาไทยเลย ที่พูดที่อ้างชื่อกลุ่ม ไม่ได้อยากให้แตกแยก แต่จะทำอะไรให้มันแฟร์ๆหน่อยเชียร์จนออกนอกหน้ามันน่าเกลียด ให้ลูกค้าเป็นคนตัดสินใจเลือกเองดีกว่า จะใบในใบนอกก็เหมือนกัน ดูที่ตัวของลูกหมาดีกว่า คอยแต่ขัดขากันไม่เจริญหรอก
  • แล้วทางค่ายที่บรีดYolexเค้าไม่รับผิดชอบเรื่องเพ็ดนอกให้มึงเลยหรือ
    หมาซื้อมาตั้งหลายหมื่นเย็ดเข้ใบไทย มึงไม่คิดจะประจานมันบ้างหรือจิ๊บ
  • ผมสนใจคับ ขอราคาซักสองพันห้าใด้มั้ย ถ้าใด้บอกด้วย

น้องใหม่คับ
  • สงสัย ทำไมเปรียบเทียบแต่ลูกไอ้THANK มันมีคอกเดียวเหรอ รึเป็นผีรามา3 ลงมาเชียร์กันเอง กูเห็นตั้งแต่คอกหมาแดงของหมีก็ลงมาเชียร์แต่หมาแดงรามา3 ให้คอยดูปีหน้า คอยไปคอยมาทำออกมาเห็นเหมือนหมาไทยเลย ที่พูดที่อ้างชื่อกลุ่ม ไม่ได้อยากให้แตกแยก แต่จะทำอะไรให้มันแฟร์ๆหน่อยเชียร์จนออกนอกหน้ามันน่าเกลียด ให้ลูกค้าเป็นคนตัดสินใจเลือกเองดีกว่า จะใบในใบนอกก็เหมือนกัน ดูที่ตัวของลูกหมาดีกว่า คอยแต่ขัดขากันไม่เจริญหรอก

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไอ้เหี้ยอ๊อฟกูเทียบคุณภาพให้คนชื้อดู ราคา คุณภาพพ่อหมา แม่หมา และที่สำคัญเจ้าของหมา และอื่นๆ เปรียบมวยกันแล้วหมาของมึงก็สู้ไม่ใด้ในทุกๆด้านด้วยประการทั้งปวง

และกูก็ไม่ใด้เกียวข้องอะไรเลยกับค่ายใหญ่ ไอ้อ๊อฟพวกมึงแขวงหน้าหาตีนอีกแล้ว
  • ดุจังน่ะมึง กูกลัวมึงแล้ว
  • ถ้าราคานี้ก็ซื้อลูกหมานอกดีกว่า มีใบUKCด้วย

ลูกไอ้ฟักเต็มบ้านเต็มเมือง เอาไปบรีดต่อก็ไม่มีใครสนใจ

ขายได้ซักหมื่นก็หรูแล้วครับ

ใครซื้อราคานี้ไปก็เขางอกเลยครับ
  • * Ghost
    * CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | January 28, 2010, 8:08 am

อยากเตือนพวกมือใหม่ๆว่าอย่าหลงเชื้อพวกหาแดกกับหมา

พ่อพันธ์ดีจริงเขาไม่ผสมหลายแม่หลอกโว้ย **********************************
    --------------------------------------------------------------------------------

กล้าพูดไม่ขึ้นหลายแม่มันไม่มีใครไปขอขึ้นหรือประมาณว่าขึ้นก็แพงให้ลูกมาอย่างกับจรวดหือป่าว 555 ...ไหนๆเอามาดูสิ!!

.........................................................................
    ไอ้เหี้ยอ๊อฟกูเทียบคุณภาพให้คนชื้อดู ราคา คุณภาพพ่อหมา แม่หมา และที่สำคัญเจ้าของหมา และอื่นๆ เปรียบมวยกันแล้วหมาของมึงก็สู้ไม่ใด้ในทุกๆด้านด้วยประการทั้งปวง

และกูก็ไม่ใด้เกียวข้องอะไรเลยกับค่ายใหญ่ ไอ้อ๊อฟพวกมึงแขวงหน้าหาตีนอีกแล้ว ---๒๒๒๒

๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑๑
    ขอโทษนะพี่ผีสันดารผมไม่เคยถูกอบรมให้มีปมด้อยต้องเป็นผีมาเชียร์ตัวเองหรือแอบด่าคนอื่นหรอกคับ อายลูกอายเมียวะอิๆๆ
    ส่วนเรือ่งจะชงไปหาใครก็แล้วแต่ช่วยใช้สติคิดให้ดีก่อนคับ ..... อย่าปั่นหัวตัวเองดีกว่าชาวบ้านเขารู้หมดแล้ว

ลองดูสิว่า .... ไอ้ที่ออกมาเต็มเมืองนะจะดีแต่ราคาคุยหรือป่าวฮ่าๆๆ
    ผลผลิตและผลงาน ...... รอวันระเบิดออกมาคับ ฮ่าๆๆ:029:

ช่วยเก็บความริษยาของคุณไว้ใช้ที่บ้านได้ไหม ...................................:003:
  • ใจเย็นๆครับยังมีคอกดีๆอีกหลายคอก เช่น*NEWLINE *RAMA 3 *BUFFALO BONE :045: :045:

ค่ายใหญ่มีคุณภาพทั้งนั้น ราคาพอๆกัน จูงไม่อายใคร มีอนาคต :006: