ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++ The Fuck ( Bong + Pogshop ) x Justine ( Bong + Amma )ups For Sale +++
  • :004: The Fuck ( Bong + Pogshop ) x Justine ( Bong + Amma ) Double Bong Breed ลูกสุนัขเกิด 29 ธ.ค. 2552 ผู้ 4 เมีย 2 ราคา 20000-25000 UKC PAPER สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ครับ 089-7866229 จรูญ นครปฐม :004:
    ไฟล์แนบ
    20100113120352_DSCF24553.jpg 28K
  • :004: The Fuck :004:
    ไฟล์แนบ
    20091217102024_20091214161039_IMG_26552.jpg 97K
    sd2.jpg 95K
    20091207092314_FUCK2.jpg 31K
    20100115183120_BONG22.jpg 52K
  • :004: Justine :004:
    ไฟล์แนบ
    awb_image222552431592.jpg 95K
    hh3.jpg 85K
    20100115182952_BONG3.jpg 53K
  • :004: Pedigrees :004:
    ไฟล์แนบ
    20100115183300_PET3.jpg 68K
  • :004: M 1 :004:
    ไฟล์แนบ
    um1.7.jpg 45K
    um1.1.jpg 51K
    um1.jpg 45K
  • :004: M 2 :004:
    ไฟล์แนบ
    um2.4.jpg 54K
    um2.1.jpg 57K
    um2.jpg 54K
  • :004: M 3 :004:
    ไฟล์แนบ
    um3.3.jpg 53K
    um3.2.jpg 57K
    um3.1.jpg 55K
  • :004: F 1 :004:
    ไฟล์แนบ
    uf1.4.jpg 50K
    uf1.3.jpg 51K
    uf1.jpg 52K
  • :004: F 2 ขอขอบคุณพี่มาร์คสำรับพื้นที่แห่งนี้ครับ :004:
    ไฟล์แนบ
    uf2.4.jpg 44K
    uf2.3.jpg 43K
    uf2.jpg 38K
  • คอกนี้เพ็ดนอก แต่คุณภาพสู้เพ็ดในของไอ้ฟัคอีกแม่ไม่ได้จริงๆ ราคาเท่ากันเลย ลองเลือกดูว่าจะเอาใบ หรือจะเลือกที่คุณภาพลูกหมา

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12713&page=1#Item_0

ไม่รู้มันจะด่าห่าอะไรกันนักหนา ความเห็นส่วนตัวคือ สายเลือดที่จะมาเข้ากับไอ้ฟัคนะ ถ้าจับแม่ที่มีเลือดมาเข้ากันกับไอ้ฟัคได้ดี มันก็ไปโลดสวยทุกตัวครับ
  • เต็มบ้านเต็มเมืองแล้ววะลูกไอ้ฟัก

พวกท่านทั้งหลายก็ดูเอาเหอะแม่งหารับประทานกับหมาชัดๆ :m117:

สงสารไอ้ฟักอยู่กับเจ้าของหน้าเงิน:m106:
  • โดนไปเต็มๆ 555
  • http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Keywords=fuck&Type=Topics&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2

มึงทำไมไม่ให้เจ้าของเวปปักหมุดสำหรับไอ้ฟัคไปเลยว่ะ ไอ่อ๊อฟจอมเลียตีน
  • ปักหมุดให้ไอ้ฟักเถอะครับหลายคอก ยังขายไม่ได้เลย ช่วยท่านอ๊อฟหน่อยนะครับ :m019:
  • จริงด้วยคะสงสารเจ้าฟักมันคะ ลูกๆมันจะเป็นร้อยตัวแล้วคะ ปักหมุดเถอะนะคะกระทู้จะได้ไม่ตก :m061:

หรือว่าใครที่มีเงินเหลือๆก็ช่วยกันอุดหนุนลูกมันหน่อยนะคะ :m020:
  • :063:หัว สี สวยทุกตัว:063:
  • ขอบคุณคับ ..........ส่วนท่านที่ได้จองนั้นขอให้ดูแลและรักมันมากๆคับมันจะได้ไม่มีปัญหาทางจิตเหมือนคนแถวนี้อิๆๆ

ว่างมากเหรอพี่ๆและหนูๆ สมัครใหม่ๆมาหาอะไรทำที่ประโยชน์กว่านี้ดีกว่ามั้ง ...อย่าห่วงอ้ายฟัคเลยมันสบายดี ....
    ไหนๆมาแล้วว่างๆเอาหมาตัวเองมาลงบ้างดิอยากชม ..ฮ่าๆๆ

ส่วนเรื่องจำนวนลูกหรือจำนวนตัวเมียที่ผสมน่ะ ...ว่างๆไปค้นดูหลายๆพ่อพันธ์นะ อย่าลำเอียงอิๆๆ

เก่งจริงๆ ...............รู้ทุกเรื่อง...............ยกเว้นเรื่องเดียว..........เรื่องจริง ..........

เมื่อวานอุตส่าห์ไปหาผลงานมาให้ .... โดนตอกกลับหงายดาก .......จะมาไม้ไหนคับ ...จัดมาเลย 555 .....

ไม่พอใจกันก็โทรมาเลยเบอร์ทิ้งไว้ในเวปบานแล้ว .. อิๆๆ

ถ้าไม่กล้าก็เป็นยางรถให้คนเหยียบเล่นแบบนี้ก็โอเคนะระบายดีฮ่าๆๆ

ถ้าอิจฉาก็หัดทำใจแล้วมองผ่านไปบ้างก็ได้ อิๆๆ

...............................................................ขอบคุณทุกท่านคับ ...........ทั้ง 2 แม่ที่มีผลงานถ้าลองไล่ดูสาย

เลือดให้ดีจะเห็นความแตกต่างกันนิดหน่อยเท่านั้นคับ ......แล้วท่านจะเข้าใจในการบรีดทั้ง 2 ชุด:013::013::013:

อ้ายฟัคและผมไม่ได้โอ้อวดหรืออยากเด่นอยากดังอะไรแค่อยากและต้องทำในสิ่งใจรักเท่านั้น . ...อย่ามองการพัฒนาเป็นการหาแดกแค่เพียงปมเล็กๆในใจท่านเท่านั้นคับ .. เปิดใจให้กว้างหัดยอมรับสภาพตนเองและผู้อื่นบ้างโลกจะสดใสและจิตใจที่ขุ่นมัวของท่านคงจะผ่อนคลายและใสขึ้นบ้าง .........

อย่ามองหรือแยกแยะราคาแค่เพียงว่า พ่อนอกแม่ ......พ่อนอกแม่ใน .....พ่อในแม่ในลูกนอก ....แล้วถ้าพ่อในแม่นอกละทำไงละ ฮ่าๆๆ:040:
    ไฟล์แนบ
    2BONG=FUCK4.jpg 40K
  • ดิ้นพล่านเลยนะ :o023::o013::o028::o059::o067:
  • :m001: ครับเสี่ยจรูญ
  • สวยทุกตัวครับพี่จรูญ เชียร์f2ครับ สวยๆๆ:021:
  • * Badin
    * CommentTime44 นาทีก่อน | January 29, 2010, 12:40 pm

ดิ้นพล่านเลยนะ
    *****************************************************************************************///////////////////////////////

ทำไมต้องดิ้นคับ ....แค่เสียงลมตด ....??? ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ก๊ากกกกกกก:032:

กับคำพูดพวกลมๆแร้งๆ .. ตัวตนไม่มี 555 .....อ๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สมัครมาเยอะๆนะ 555อย่าลืมรหัสของแต่ละชื่อที่ใช้ ละ อิๆๆๆ เป็นห่วง ( กลัวเหงา )
  • ขอเขียนในฐานะคนเหม็นขี้หน้า ไอ้อ๊อฟขี้โม้หน่อยครับ ผมแปลกใจกับ ไอ้Fuck มากมันสวยตรงไหนว่ะ

ดูๆมันก็ธรรมดาไม่เห็นจะมีอะไรวิเศษกว่าหมาๆทั่วไป แค่เพียงบรีดเดอร์มืออาชีพหลายๆคนยอมให้มันเป็น

พ่อพันธุ์ ไว้ใจใช้งานมันแค่นี้เองผมเคยเขียนไว้ว่า หมาที่เกิดในไทยลองถ้าพ่อมันยังอยู่ในเมืองไทยเป็นไป

ได้ยากว่า ลูกหมาที่จะเกิดมาเหล่านั่นจะสามารถแซงขึ่นมาเป็นดาวเด่นประดับวงการในสังคมใจแคบๆในวง

การพิบูลไทยได้มองอีกมุมหนึ่งถูกครับ อ๊อฟ หาแดกกับหมาในช่วงเวลาไม่กี่เดือนไอ้ Fuck ขึ้นแม่หมาหลายตัว

ไอ้อ๊อฟ ฟันเงินไปหลายแต่ถ้ามองอีกมุมขอพูดจากใจเลย กูเจอแล้วไอ้ลูกหมาในไทยที่มันสามารถขึ้นยืนหรืออาจ

แซง พ่อของมันขึ้นมาได้แล้วในชั่วโมงนี้ ซ่ะใจว่ะ อ๊อฟ
  • ลูกฟักสวย ชอบๆ
  • หุย ไอ้เหี้ยหน้ามึงยังกะหลังตีน แล้วบอกคนนู้นคนนี้ขี้อิจฉา
  • ดูท่าพี่ผีจะเคียดแค้น ไอ้อ๊อฟมันสุดๆเลย ตาจองล้างจองผลาญแบบเอาเป็นเอาตาย อ๊อฟไปทำอะไรเขาไว้หรือเปล่า อ่านดูแต่ละคำที่ผีด่าแรงๆทั้งนั้น
  • กระทู้ขายหมาค่ะ อย่าทะเลาะกัน อย่าไปสนว่าเป็นผีหรือคน
    เราเข้ามาดูว่าลูกหมาสวยมั้ย....สายเลือดดีมั้ย....ราคาพอสู้ไหวมั้ย.......เเค่นี้ก็พอ
  • * scubapit

ขอเขียนในฐานะคนเหม็นขี้หน้า ไอ้อ๊อฟขี้โม้หน่อยครับ ผมแปลกใจกับ ไอ้Fuck มากมันสวยตรงไหนว่ะ

ดูๆมันก็ธรรมดาไม่เห็นจะมีอะไรวิเศษกว่าหมาๆทั่วไป แค่เพียงบรีดเดอร์มืออาชีพหลายๆคนยอมให้มันเป็น

พ่อพันธุ์ ไว้ใจใช้งานมันแค่นี้เองผมเคยเขียนไว้ว่า หมาที่เกิดในไทยลองถ้าพ่อมันยังอยู่ในเมืองไทยเป็นไป

ได้ยากว่า ลูกหมาที่จะเกิดมาเหล่านั่นจะสามารถแซงขึ่นมาเป็นดาวเด่นประดับวงการในสังคมใจแคบๆในวง

การพิบูลไทยได้มองอีกมุมหนึ่งถูกครับ อ๊อฟ หาแดกกับหมาในช่วงเวลาไม่กี่เดือนไอ้ Fuck ขึ้นแม่หมาหลายตัว

ไอ้อ๊อฟ ฟันเงินไปหลายแต่ถ้ามองอีกมุมขอพูดจากใจเลย กูเจอแล้วไอ้ลูกหมาในไทยที่มันสามารถขึ้นยืนหรืออาจ

แซง พ่อของมันขึ้นมาได้แล้วในชั่วโมงนี้ ซ่ะใจว่ะ อ๊อฟ
    *************************************************************///////////////////////////****************************************

ขอบคุุณมากคับเฮียเหลียงกำลังใจครั้งนี้ ...และขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาสอบถามคับ ......

เอาเป็นว่า ...... ถ้าอ้ายฟัคไปล่วงเกินหรือทำอะไรให้เจ็บแค้นก็ขออภัยนะคับ .......
    ส่วนผีหรือบุคคลไหนมาดีก็ขอบคุณส่วนผีหรือบุคคลไหนมาร้ายก็ช่วยหาเหตุผลมาใช้ดีกว่าคับอย่าป่วน ....

อ้ายฟัคล่าสุดเตรียมครบรอบ 2 ขวบ คับ อิๆๆ:036::036::036::056::056::056::039::039::039::021::021::021::006::006::006::008::008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0092.JPG 88K
  • อ๊อฟพูดดี มีน้ำใจนักกีฬา ไม่อาคาตพยาบาทใคร เท่าที่อ่านมาอ๊อฟก็ไม่เห็นหยาบคายอะไร พอๆกันเถอะครับ คนทำมาหากินกันทั้งนั้นครับ

ผีฮาร์ดคอร์
  • ผมไม่รู้ว่าอ๊อฟเขาไปทำอะไรให้คุณโกรธนักหนา ถึงตามด่าไม่ยอมเลิกเสียที ผมเองไม่เกี่ยวยังรำคาญเลย มันเล่นด่าเปอะไปหมดแล้ว
    ผมเชื่อว่าตอนนี้ น้ำหนักคนทั่วไปที่เขาติดตามมาตลอด เขาให้อ๊อฟมากกว่าผี แน่นอน
    วันหนึ่ง ถ้าหน้ากากคุณหลุดเขาจับได้ขึ้นมา คุณจะหมดอนาคตในวงการนะครับ
  • ฮ่าๆๆๆ กูไม่ใด้ขายหมาแดก กูเลยไม่ตอแหลเหมือนพวกมึง

อนาคตในวงการ ?? ฮี่ๆๆ เมื่ออนาคตของกูไม่เกียวกับการหาแดกกับหมา ฉะนั้นกูต้องตั้งหน้าตั้งตาจับผิดพวกมึงต่อไป กรั๊กๆๆๆ
  • ก็ขอให้จริงอย่างที่พูดนะครับ หากทำเพื่อพิตบูลก็ขอให้เจริญ
    แต่ถ้าทำเพราะอิจฉาริษยาเขา กรรมมันมีจริงครับ ติดจรวดด้วย
  • ผมเองก็คนนึงละที่ซื้อลูกไอ้ฟักมาเลี้ยง ใจจริงก็ไม่อยากให้มีลูกไอ้ฟักออกมามากนัก อีกหน่อยมันจะดูหน้าเบื่อและดูโหลไปเลย (ประมาณว่าเห็นกระทู้ก็ร้องว่าลูกไอ้ฟักอีกแล้วหรือ)ถ้ายังมีผลผลิตออกมาเรื่อยๆแบบนี้ผมว่าไม่เกินกลางปี53 คงได้พูดประโยคที่อยู่ในวงเล็บแน่นอน
  • วันหนึ่ง ถ้าหน้ากากคุณหลุดเขาจับได้ขึ้นมา คุณจะหมดอนาคตในวงการนะครับ ทุกวันนี้กรรมติดจรวด คำนี้พี่มาร์คพูดถูก ถ้าไม่ขายหมาแดกแสดงว่าโรคอิจฉาแดกแน่นอนเลย เวงกำนะไอพวกนี้ วันๆนั่งดูคนอื่นขายได้แล้วไม่มีความสุข ใครเอาไฟแช็คล้นตูดพวกมึงหรือเปล่าวะ 555 ยิ้มสู้ ตากูลผี ขยันเห่า ใจนักเลงนะเนี่ย เย้ๆๆๆๆๆๆ
  • ไม่สวยเลยครับ ขายก็แพง
  • จ้องจับผิดอ่านแล้วตลกว่ะ 555 ผมอ่านแล้วไม่เห็นมันจะผิดอะไรตรงไหนเลยจริงๆผมไม่ได้ชอบขี้หน้า ไอ้อ๊อฟเลย แต่ผมเห็น

สิ่งที่พวกคุณทำแม่งโคตรกระจอกเลย จะว่าเค้ายังไม่กล้าต้องเป็นอีแอบคอยด่าอยู่หลังใต้ต้นขนุนอย่าไปด่ามันเลยมันไม่ได้

ไปฆ่าใครตาย หรือค้ายาไม่ใช่เหรอ เก๋าๆจริงๆก็ออกมาบวกกันเลยมา
  • คงไม่ถึงขนาดกลางปีคับ แล้วที่ห่วงน่ะก็ขอบคุณมากคับ ... มีเหตุผลบางข้อที่บางท่านไม่รู้ ..สาเหตุที่รับผสมและรีบผลิตลูกของฟัคมีอยู่ว่ามีชาวต่างชาติมมาเสนอซื้ออ้ายฟัคและลูกบางตัวคับ ( ไม่ได้โม้ ) สั้นๆเลยคือ ถ้าราคาได้ดังใจเราก็คงมีการซื้อขายคับ ...ส่วนเรื่องผสมทั้งหมดลองสังเกตให้ดีว่าแต่ละแม่ที่เราใส่นั้นเราเน้นสายเลือดที่เข้มข้นและใกล้เคียงกับฟัคมากที่สุดเพื่อต้องการให้ออกมาดีและสามารถเป็นอนาคตของฟัคได้ในภายภาคหน้าคับ(เปิดใจมองในทางที่ดีบ้างคับ)เราไม่ได้สับแต่ขึ้นกับแม่พันธ์ที่สายเลือดห่างจากฟัคเลยสักแม่เดียวหรือดูแล้วเราอยากเอาแต่กำไรคับเราอยากเห็นอะไรดีๆมากกว่าได้เงิน แล้วลูกหมาออกมาเป็นจรวดมากกว่า ....
    และส่วนหนึ่งต้องยอมรับว่าเราพอใจกับผลงานที่ผ่านๆมาคับแต่ละะคอกที่ออกมานั้นสวยเกินครึ่งทั้งหมด......ขอให้เวลาหน่อยคับเพราะลูกฟัคชุดแรกนั้นยังไม่ครบ1 ขวบเลยคับและจากกระแสที่กลับมานั้นลูกค้าพอใจกับตัวหมาและบางส่วนพอใจกับราคาที่เราทำออกมาคับ(อย่างที่บอกเมื่อแรกๆเปิดตัวคับเราตั้งราคาจากคุณภาพตัวหมา + สายเลือดเป็นหลักไม่เน้นมันส์คับสายเลือดระดับกลางๆแบบนี้กับราคาถ้าไม่มีอคติให้กันบางท่านยังบอกว่าถูกไปด้วยคับแต่เราต้องการแค่ให้เหมาะสมเท่านั้นพอคับ ) .... แต่ถ้าจะให้สวยทั้งคอกและทุกตัวนั้นทางผมขอน้อมรับผิคจริงๆคับว่าทำไม่ได้คับ ...

แต่ก็จะขอตั้งใจพัฒนา พ่อหมาและลูกหมาที่เกิดในประเทศให้ดีที่สุดคับ .... เราไม่ได้อยากดังเพื่อไปแข่งขันหรือไปกระทบท่านใดจริงๆคับ
    เพียงแต่เราแค่อยากทำในสิ่งที่เราคิดว่าดีที่สุดของเราเท่านั้นเองและรวมไปถึงบางรายการที่มีการแข่งขันและประกวดอ้ายฟัคก็ไม่ได้มุ่งหวังจะชนะหรือต้องได้ถ้วยคับแค่อยากร่วมสนุกกับพี่ๆทุกที่เท่านั้นเอง( แต่ฟัคก็พิสูจน์ตัวเองและทยานตัวเองเกาะกลุ่มได้ตลอดนั้นทางเราก็ถือว่าเป็นผลสำเร็จที่มีกำลังใจคับ )แต่ถ้าการกระทำดังกล่าวไปสะกิดแผลใครเราขออภัยคับ ...
    โปรดเข้าใจในเจตนาของผมด้วยนะคับ .....

...................................................................................:039:

...ขอบคุณพี่มาร์คและเฮียเหลียง...+++ พี่ๆทุกคนและผีดีทุกตนที่เข้าใจคับ ...............

ท่านใดที่สนใจลูกสุนัขทั้ง 2 ชุดก็ลองดูคับว่าชอบแบบไหน ... แล้วลองโทรหาเจ้าของแม่พันธ์ได้เลยคับไม่ยากคับสบายๆ...:011::011::011::039:
  • :063::063::063: เป็นกำลังใจให้ครับพี่ อ่านแล้วเหนื่อยจิต :039::039::039:
  • ถ้ามีกระทู้ ไอฟัก เมื่อไรเป็นต้องเป็นกระทู้ " ปักหมัด " เห็นใจวะ

งงเหมือนกัน อ๊อฟ ไปทำไรใครไว้ป่าวหว่า!!!

มีคนตามเช็คบิล ตลอดเลยวะ

:028::028::028::012::012::012::016::016::016:
    ไฟล์แนบ
    1320185506471982d3c37924.gif 8K
  • สู้ต่อไปนะน้องรัก........................

มันไม่สามารถทำได้เยี่ยงน้องหรอก

ทำดีแล้วแต่ไม่ต้องดีที่สุด 555(แล้งมรึงไปขี้ใส่หลังคาบ้านใครหรือป่าววะ เดือดร้อนกันจริง)
  • เห่อๆ เวลามีผีชมมึง มึงก็ยกตูดกระดกหาง

มึงลองดูทุกกระทู้ของมึง หรือกระทู้ที่มีมึงเข้าไปเสือก

ผีวิจารย์มึง มึงก็กวนตีนใส่

พอผีด่ามึง มึงก็ยัดเยียดความขี้อิจฉาให้ผี

มึงลองย้อนมองตัวมึงเองบางนะ

กูว่ามึงไม่ใด้โดนแค่กรรมติดจรวดหรอกว่ะ แต่ตอนนี้มึงกำลังโดนกรรมออนไลน์ที่เร็วกว่าติดจรวด เล่นงานอยู่
  • ผีมันกัดมันด่ามั่วก็อย่าไปสนใจมันซิ ถ้าหมามันดีจริงมันขายออกอยู่แล้ว ต้องมองตัวเองก่อนว่าไปทำอะไรไว้

ถามหน่อยไปอิจฉาริษยาอะไรมิทราบ มีอะไรให้อิจฉา สังเกตุไหมทำไมคอกอื่นไม่โดน โดนแต่ไอ้อ๊อฟ มันโดนด่าเพราะคนเลวๆ

กล้าทำหมาขายก็ต้องกล้ารับคำวิจารย์ซิ :o067: