ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาลงเล่นๆจ้า**เจ้ามีตังค์**
  • โปรดอย่าเล่นกันถึงพ่อแม่เลยครับ ขอความกรุณาเถอะครับ
    ขอบคุณมากๆ
  • บาส พี่เข้าใจ ว่าเราเอาเรื่องต่างๆ นานา มาลงที่ บอร์ดนี้
    เพียงแค่ มาพูด คุย กับเพื่อนๆ พี่ น้อง ตามประสาคนรัก พิทบลู

บางครั้ง ก็ อาจเป็น บทความ ที่เอามา ขยายความเพื่อให้ เพื่อนได้รับรู้และเป็น บทเรียน
    เข้าใจ ครับ กับความ รู้สึก ที่ เสนอออกมา อย่างบริสุทธิใจ

แต่เรื่อง ลุกแมว นี่ก็ เป็นอีก หนึ่งเรื่อง ที่เกิดจากความผิดผลาด ของเราเอง
    และมันก็เป็นเรื่อง ที่ ทุกคน ได้อ่านแล้ว สงสาร โมโห และได้แสดงความคิดโต้ตอบ

ไม่อยากให้ บาส โดน แบบนี้ หลายๆ คนเคยโดนแบบนี้ และก็ ล้มหายตายจากไปจากบอร์ด
    เจ้ามีสตางค์ ก็สร้าง สีสรร ในบอร์ด พอสมควร เกิดมันหายไป พี่ก็คง ได้แต่คิดถึง

สรุป พี่ไม่ได้ ว่าอะไร มีหลายคน บ่น เยอะแล้ว รวมทั้ง คุณช่วง
    นานา จิตตัง ร้อยพ่อ พันธ์แม่ คนเราเกิดมา ไม่ได้เหมี๊ยนกันหมด จิงป่ะ
    พี่แค่เข้ามาคุย เล่นๆ เท่านั้น
    ว่างๆ มากินเหล้าบ้านพี่ กันไม๊ ทั้งบาส และช่วง
  • ก็คิดว่ามันเป็นคู่กรรมกันมาแต่ชาติปางก่อนสิครับ
    แล้วจะเห็นว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาของสัตว์........
    ....
    แต่เหตุการณ์นี้ก็ขอให้เป็นบทเรียนของน้องแล้วกัน
    ต้องระวังไว้ให้ดีๆ บอกกับตัวเองไว้เลยว่า จะไม่ให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีกเป็นอันขาด!!!!!
    ....
    ครั้งนี้เป็นคราวของลูกแมว แต่ครั้งต่อไปอาจจะเป็นเด็ก เป็นคนรอบตัวเราก็ได้นะครับ
    .....
    ไม่เป็นไรๆ เอาใหม่ เริ่มใหม่ แล้วทำทุกอย่างด้วยใจรัก
    ....
    สมานฉันท์ ๆ กันไว้ครับ เรามีกันอยู่แค่กลุ่มเล็กๆนะครับ
  • เอาเป็นว่าให้ความผิดครั้งนี้เป็นครูดีไหมครับ
  • ว่าจะไม่โพสแล้ว กะว่าตามอ่านเฉยๆ จริงๆมันก็แค่ความเห็นของผมเท่านั้นเอง ไม่อาจไปชี้ถูกหรือผิดได้ ความจริงกับความเห็นต่างกันนะครับ
    ความจริงมีอยู่แค่หมากัดแมวตาย แต่ความเห็นอันนี้ก็นานาจิตตังนะครับ เรื่องของเรื่องที่เข้ามาโพสเพราะพี่จุ๊บชวนกินเหล้านี่แหละ ซักวันอาทิตย์หน้าดีไหมครับพี่แฮ่ๆ :013::013::013:
  • ขอบคุณ ทั้ง พี่มารค์ เเละ พี่ จุ๊พ ที่เคารพ มาณที่นี้ด้วยนะครับ ที่ไห่คำแนะนำดีๆแก่ผม เเต่เรื่อง ราวทั้งหมด ผมไม่ได้ตั้งใจเเละรู้จิงๆว่ามันมีแมวมาออกลูก ผมไม่อยากไห้มันตายเหมือนกันกับทุกๆคนอ่ะแหละคับ เเละก็ ขอบคุณ หยก ดว้ยนะครับ ความผิดครั้งนี้จะเก็บไว้เป็นบทเรียน ในวันหน้าครับ ขอบคุณครับ อย่าง มากครับ
  • ดุจริงๆผีนิ

ทักทายยามดึกครับ

ไม่ไหวๆๆเหนื่อยมากมายยครับ
  • ้happy ending:065::006:
  • สวัสดีค่ะ คุณ meestang_kub

เนื่องจากโบว์ติดต่อคุณไม่ได้ อีเมลล์ก็ส่งไม่ได้อ่ะคะ
    เลยต้องขอเข้ามาถามในนี้ ถึงเรื่องเสื้อ Pitbull ที่ได้สั่งจองไว้สีขาว M 1 ตัวอ่ะคะ
    ไม่ทราบว่ายังอยากได้อยู่ไหมค่ะ ยังไงช่วยแจ้งด้วยนะคะ
    โบว์อยากรีบปิดบัญชีรีบเอาเงินไปบริจาคค่ะ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12575&page=3#Item_35

ขอบคุณค่ะ